ಡಿಎಚ್ಎಫ್ಎಲ್ ಸಿಇಒ ಹರ್ಷಲ್ ಮೆಹ್ತಾ ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ – ಬ್ಲೂಮ್ಬರ್ಗ್ವಿಂಟ್
ಡಿಎಚ್ಎಫ್ಎಲ್ ಸಿಇಒ ಹರ್ಷಲ್ ಮೆಹ್ತಾ ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ – ಬ್ಲೂಮ್ಬರ್ಗ್ವಿಂಟ್
February 14, 2019
ಆರ್. ವೆಂಕಟರಮಣನ್ ಹೊರಹೋದ, ನೋಯೆಲ್ ಟಾಟಾ ಟಾಟಾ ಟ್ರಸ್ಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಮಂಗಳವಾರ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ – ಲೈವ್ಮಿಂಟ್
ಆರ್. ವೆಂಕಟರಮಣನ್ ಹೊರಹೋದ, ನೋಯೆಲ್ ಟಾಟಾ ಟಾಟಾ ಟ್ರಸ್ಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಮಂಗಳವಾರ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ – ಲೈವ್ಮಿಂಟ್
February 14, 2019
ಅನಿಲ್ ಅಂಬಾನಿ ರಫೇಲ್ನಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಹಣವಿದೆ ಆದರೆ 550 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿಗಳ ಬಾಕಿ ಮೊತ್ತವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ: ಎರಿಕ್ಸನ್ ಎಸ್ಸಿ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಹಿರಿಯ ಸಹೋದರ ಮುಖೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ನೇತೃತ್ವದ ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೊ ಅವರ ಆಸ್ತಿ ಮಾರಾಟದ ಮಾರಾಟದ ವಿಫಲತೆಯಿಂದಾಗಿ, ಅವರ ಕಂಪನಿ ದಿವಾಳಿತನ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಒಳಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಹಣದ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅನಿಲ್ ಅಂಬಾನಿ ಅಗ್ರ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

ಪಿಟಿಐ

ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2019, 11:28 PM IST

Anil Ambani Has Money to Invest in Rafale But Can't Clear Our Dues Worth Rs 550 Crore: Ericsson Tells SC
ಅನಿಲ್ ಅಂಬಾನಿ ಅವರ ಫೈಲ್ ಫೋಟೊ.
ಹೊಸದಿಲ್ಲಿ: ರಫಲೆ ಜೆಟ್ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ರಿಲಯನ್ಸ್ ಗ್ರೂಪ್ಗೆ ಹಣವಿದೆ ಎಂದು ಟೆಲಿಕಾಂ ಉಪಕರಣ ತಯಾರಕ ಎರಿಕ್ಸನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಬುಧವಾರ ಹೇಳಿದೆ. ಆದರೆ 550 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಅವರು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಅನಿಲ್ ಅವರು ತೀವ್ರವಾಗಿ ನಿರಾಕರಿಸಿದರು. ಅಂಬಾನಿ ನೇತೃತ್ವದ ಕಂಪನಿ.

ಹಿರಿಯ ಸಹೋದರ ಮುಖೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ನೇತೃತ್ವದ ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೊ ಅವರ ಆಸ್ತಿ ಮಾರಾಟದ ಮಾರಾಟದ ವಿಫಲತೆಯಿಂದಾಗಿ, ಅವರ ಕಂಪನಿ ದಿವಾಳಿತನ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಒಳಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಹಣದ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅನಿಲ್ ಅಂಬಾನಿ ಅಗ್ರ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

ರಿಲಯನ್ಸ್ ಕಮ್ಯೂನಿಕೇಶನ್ಸ್ (ಆರ್.ಕಾಂ) ಅವರು ಎರಿಕ್ಸನ್ ಕಂಪೆನಿಯು ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು “ಸ್ವರ್ಗ ಮತ್ತು ಭೂಮಿಯ” ವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ತಿಳಿಸಿದರು ಆದರೆ ಜಿಯೊ ಜೊತೆ ಸ್ವತ್ತುಗಳ ಮಾರಾಟದ ಒಪ್ಪಂದದ ವಿಫಲತೆಯಿಂದಾಗಿ ಅದನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಅಂಬಾನಿ, ರಿಲಯನ್ಸ್ ಟೆಲಿಕಾಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸತೀಶ್ ಸೇತ್ ಮತ್ತು ರಿಲಯನ್ಸ್ ಇನ್ಫ್ರಾಟೆಲ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಚಯಾ ವೈರನಿ ಅವರು ಸತತ ಎರಡು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಹಾಜರಿದ್ದರು.

ನ್ಯಾಯಮೂರ್ತಿಗಳಾದ ಆರ್.ಎಫ್. ನಾರಿಮನ್ ಮತ್ತು ವಿನೀತ್ ಸರನ್ ಅವರ ಪೀಠವು ಎಲ್ಲಾ ಪಕ್ಷಗಳ ವಾದಗಳನ್ನು ಕೇಳಿದ ನಂತರ, ಅಂಬಾನಿ, ಸೇಥ್, ವಿರಾನಿ ಮತ್ತು ಸ್ಟೇಟ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ವಿರುದ್ಧ ಎರಿಕ್ಸನ್ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಮೂರು ತಿರಸ್ಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ತನ್ನ ತೀರ್ಮಾನಕ್ಕೆ ಮೀಸಲಿರಿಸಿದೆ.

ಹಿರಿಯ ವಕೀಲ ಡಶ್ಯಂಟ್ ಡೇವ್ ಅವರು ಎರಿಕ್ಸನ್ಗಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ, ಆರೋಪಿಗಳು ಮತ್ತು ಆಪಾದಿತ ಆರೋಪಗಳು ದಪ್ಪ ಮತ್ತು ವೇಗವನ್ನು ಹಾರಿಸಿದರು. ರಿಲಯನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಕಂಪೆನಿಗಳ ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಆದೇಶ ನ್ಯಾಯ ಆಡಿಟ್ ಅವರು ಆಪಾದಿತ ವಂಚನೆಯನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು.

“ಅವರು ರಫೇಲ್ನಲ್ಲಿ ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಲು ಹಣ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ನಮ್ಮ ರೂ 550 ಕೋಟಿ ಪಾವತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಅವರು ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್ಗೆ ನೀಡಿದ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ ಯಾರಾದರೂ 550 ಕೋಟಿ ರೂ. “ಡೇವ್ ಹೇಳಿದರು.

ಕಳೆದ ವರ್ಷದ ಆಗಸ್ಟ್ 23 ರಂದು ಆರ್ಕಂನ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೊಗೆ ಆಸ್ತಿಗಳ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಕಳೆದ ಆಗಸ್ಟ್ 23 ರಂದು ಸ್ಟಾಕ್ ಎಕ್ಸ್ಚೇಂಜ್ಗೆ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ, ಆರ್.ಕಾಂ ಅವರ ಷೇರು ಬೆಲೆಗಳು ಒಂದೇ ದಿನದಲ್ಲಿ ಸಾವಿರಾರು ಕೋಟಿಗಳಷ್ಟು ಏರಿಕೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಡೇವ್ ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕಂಪನಿಯು ಎರಿಕ್ಸನ್ಗೆ ರೂ 550 ಕೋಟಿ ಪಾವತಿಸಲು ತೊಂದರೆಯಾಗಿಲ್ಲ.

ಕಳೆದ ಆಗಸ್ಟ್ 23 ರಂದು ಸ್ಟಾಕ್ ಎಕ್ಸ್ಚೇಂಜ್ಗೆ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿರುವ ಒಪ್ಪಂದದಿಂದ ಯಾವುದೇ ಹಣವನ್ನು ಅವರು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.ಅವರು ತಮ್ಮ ಹಿರಿಯ ಸಹೋದರನಿಗೆ ಪಾವತಿಸದೆ ಆಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.ಆದರೆ ಎಷ್ಟು ಷೇರುಗಳು ನಮಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಸ್ಟಾಕ್ ಬೆಲೆ 2 ಶೇ ಏರಿಕೆಯಾದಾಗ ಅವರು ಸಂಜೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿದರು “ಎಂದು ಅವರು ಆರೋಪಿಸಿದರು.

ಇದು ಒಂದು ರೀತಿಯ ಹಗರಣ ಮತ್ತು ಎಸ್ಬಿಐ ನೇತೃತ್ವದ ಜಂಟಿ ಸಾಲದಾತರು ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಕ್ಗಳು ​​ಅನಿಲ್ ಅಂಬಾನಿಗಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಪಿತೂರಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆದಿವೆ ಎಂದು ಡೇವ್ ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ನಾವು (ಎರಿಕ್ಸನ್) ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡಲು ಭಾರತಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದೇನೆ.ಭಾರತ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ನಾವು ಇತ್ತೀಚಿನ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ತಂದಿದ್ದೇವೆ ನಾವು ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಸಾಲದಾತರು.ಬ್ಯಾಂಕುಗಳು ಅವುಗಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದರೆ ನಾವು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಹೇಗೆ ಮಾಡಬಹುದು.ಅವರು ಖಾಸಗಿ ಜೆಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಹಾರುವ ಮತ್ತು ಮೆಗಾ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ನನಗೆ ರೂ 550 ಕೋಟಿ ಮರಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಇದು ನಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ “ಎಂದು ಆರ್ಬಿಯಾಂನಿಂದ ಪಡೆದ ಹಣವನ್ನು ಆಸ್ತಿಗಳ ಮಾರಾಟದಿಂದ ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಎಸ್ಬಿಐ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಿಗೆ ನಿರ್ದೇಶನ ನೀಡಬೇಕೆಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್ನ ಎರಡು ಆದೇಶಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸಿ, ನಿರ್ದೇಶಕರು ಮತ್ತು ಅಂಬಾನಿ ನೀಡಿದ ಉಲ್ಲಂಘನೆಗಳಿಂದ ಆರ್ಕೊಮ್ ಸಮಗ್ರ ಮತ್ತು ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕ ತಿರಸ್ಕಾರವನ್ನು ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ಎರಿಕ್ಸನ್ ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮೇಲ್ಮನವಿ ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಮತ್ತು ನ್ಯಾಶನಲ್ ಕಂಪೆನಿ ಕಾನೂನು ಮೇಲ್ಮನವಿ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ನೀಡಿದ ಯಾವುದೇ ಉಲ್ಲಂಘನೆ ನಡೆದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಆದೇಶದ ಯಾವುದೇ ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕ ಪ್ರತಿಭಟನೆ ಇರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅನಿಲ್ ಅಂಬಾನಿಗೆ ಹಿರಿಯ ವಕೀಲ ಮುಕುಲ್ ರೋಹತ್ಗಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಮೇ 30 ರ ಎನ್ಸಿಎಲ್ಟಿಯ ಆದೇಶವು ಷರತ್ತುಬದ್ಧವಾಗಿದ್ದು, ಆರ್ಐಕಾಂ 120 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 550 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಎರಿಕ್ಸನ್ಗೆ ಪಾವತಿಸಲು ವಿಫಲವಾದಲ್ಲಿ ದಿವಾಳಿತನ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ಎರಿಕ್ಸನ್ಗೆ ರೂ 550 ಕೋಟಿ ಪಾವತಿಸಿದ್ದು, ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೊಗೆ ಸ್ವತ್ತುಗಳ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಒಳಪಟ್ಟಿತ್ತು.ಸೈಕಲ್ ಎಕ್ಸ್ಚೇಂಜ್ಗೆ ನೀಡಿದ ಹೇಳಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ 5,000 ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ 18,000 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿಗಳಿಗೆ ಆಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಜಿಯೊ ಜತೆ ಒಪ್ಪಂದ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆ. ಜಿಯೋ ಜೊತೆ ಹೊರಟರು, “ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ರೋಹತ್ಗಿ ಅವರು ಆರ್ಕೋಂ ಈ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಉತ್ತಮ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಜಿಯೋ ತನ್ನ ಹಿಂದಿನ ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದಾಗ ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಮಾತುಕತೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

ಜಿಯೋಗೆ ಗೋಪುರ ಮತ್ತು ಇತರ ಮೂಲಭೂತ ಸೌಕರ್ಯಗಳ ಮಾರಾಟದ ನಂತರ, ಕಂಪೆನಿಯು 780 ಕೋಟಿ ರೂ. ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು. ಎಸ್ಬಿಐ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ಸ್ವತ್ತುಗಳ ಹಣಗಳಿಕೆಯ ಎಸ್ಕ್ರೊ ಖಾತೆಯನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು.

ಸ್ಪೆಕ್ಟ್ರಂ ಪರವಾನಗಿ ಜೀವಂತವಾಗಿರಿಸಲು ವಾರ್ಷಿಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯಾಗಿ ಟೆಲಿಕಾಂ ಇಲಾಖೆಗೆ 780 ಕೋಟಿ ರೂ. ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಸ್ಪೆಕ್ಟ್ರಮ್ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಜೈಲಿನಿಂದ 975 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗೆ ಆರ್ಐಕಾಂಗೆ 550 ಕೋಟಿ ರೂ. ಆ ಒಪ್ಪಂದವು ಸಹ ವಿಕಸನಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್ ನೋಂದಾವಣೆಗೆ ಅವರು 118 ಕೋಟಿ ರೂ. ಪಾವತಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಆದಾಯ ತೆರಿಗೆ ಮರುಪಾವತಿ ಎಂದು ಎಸ್ಬಿಐಗೆ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಧನಸಹಾಯ ಖಾತೆಗೆ 129 ಕೋಟಿ ರೂ. ಮತ್ತು ಮುಂಬರುವ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಐಟಿ ಮರುಪಾವತಿ ಬರಬೇಕಾದರೆ 134 ಕೋಟಿ ರೂ.

“ಎಲ್ಲವೂ ದಿವಾಳಿತನ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳ ಪ್ರಾರಂಭದ ನಂತರ ನಾನು ಏನನ್ನೂ ಹೇಳಲಾರೆ, ನ್ಯಾಯಾಲಯವು ಸೂಕ್ತವೆಂದು ಭಾವಿಸಿದರೆ ಎರಿಕ್ಸನ್ ಪರವಾಗಿ ಆ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಎಸ್ಬಿಐಗೆ ನಿರ್ದೇಶಿಸಬಹುದು” ಎಂದು ರೋಹತ್ಗಿ ಹೇಳಿದರು.

ಹಿರಿಯ ವಕೀಲ ಕಪಿಲ್ ಸಿಬಲ್, “ನಾವು ಎರಿಕ್ಸನ್ನ ಆರೋಪವನ್ನು ಶೇರುಗಳಲ್ಲಿ 2 ಶೇಕಡದಿಂದ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಹೇಳಬೇಕಾದರೆ ನಾವು ದಿವಾಳಿತನ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದ್ದ ದಿನ ನಾವು 15,000 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡೆವು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಅವರು ಎರಿಕ್ಸನ್ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕಾರ್ಯಸಾಧಕ ಸಾಲಗಾರನಾಗಿದ್ದು, ಆದ್ಯತೆಯ ಆದೇಶವನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯಾಲಯ ತನ್ನ ಪರವಾಗಿ ಆದೇಶವನ್ನು ರವಾನಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಎರಿಕ್ಸನ್ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಮೂರನೇ ಖುಲಾಸೆ ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಪಕ್ಷದವರಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಆದೇಶವನ್ನು ಅವರು ಉಲ್ಲಂಘಿಸಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಎಸ್ಬಿಐ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಗಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಅಡ್ವೊಕೇಟ್ ನೀರಾಜ್ ಕಿಶನ್ ಕೌಲ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಅಥವಾ ಎನ್ಸಿಎಎಲ್ಟಿಯಿಂದ ಯಾವುದೇ ಆದೇಶ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಆರ್ಕಾಮ್ ಎರಿಕ್ಸನ್ಗೆ ಪಾವತಿಸದಿದ್ದರೆ “ನಾವು ಪಾವತಿಸಬೇಕು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 23 ರಂದು ನ್ಯಾಯಾಲಯವು ಡಿಸೆಂಬರ್ 15, 2018 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಆರ್ಕೋಂಗೆ ಬಾಕಿ ಹಣವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಕೇಳಿದೆ. ವಿಳಂಬಿತ ಪಾವತಿಯು ವಾರ್ಷಿಕ 12 ಶೇ.

ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ ಚಾನಲ್ ಸಿಎನ್ಎನ್-ನ್ಯೂಸ್ 18 ನಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡದಾದ ನ್ಯೂಸ್ ಮೇಕರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅತಿದೊಡ್ಡ ನ್ಯೂಸ್ ಬ್ರೇಕ್ಗಳನ್ನು ಕ್ಯಾಚ್ ಮಾಡಿ. ತಿಂಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 50 ಪೈಸೆಗೆ ಸಿಎನ್ಎನ್-ನ್ಯೂಸ್ 18 ಅನ್ನು ನೋಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್ / ಡಿಟಿಎಚ್ ಆಯೋಜಕರು ಈಗ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ!
* ಕೇಬಲ್ / ಡಿಟಿಎಚ್ ಆಪರೇಟರ್ನಿಂದ ವಿಧಿಸಲಾದ ಬಾಡಿಗೆ / ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಶುಲ್ಕ ರೂ .130 / – ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಬಹುದು. ** GST ಹೆಚ್ಚುವರಿ.

Comments are closed.