ಆರ್. ವೆಂಕಟರಮಣನ್ ಹೊರಹೋದ, ನೋಯೆಲ್ ಟಾಟಾ ಟಾಟಾ ಟ್ರಸ್ಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಮಂಗಳವಾರ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ – ಲೈವ್ಮಿಂಟ್
ಆರ್. ವೆಂಕಟರಮಣನ್ ಹೊರಹೋದ, ನೋಯೆಲ್ ಟಾಟಾ ಟಾಟಾ ಟ್ರಸ್ಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಮಂಗಳವಾರ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ – ಲೈವ್ಮಿಂಟ್
February 14, 2019
ಮಾರ್ಚ್ ಅಂತ್ಯದ ತನಕ 30 ವಿಮಾನಗಳು / ದಿನವನ್ನು ರದ್ದುಪಡಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಇಂಡಿಯಾ ಹೇಳಿದೆ
ಮಾರ್ಚ್ ಅಂತ್ಯದ ತನಕ 30 ವಿಮಾನಗಳು / ದಿನವನ್ನು ರದ್ದುಪಡಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಇಂಡಿಯಾ ಹೇಳಿದೆ
February 14, 2019
ಗಂಡ, ಹೆಂಡತಿ, ಗೆಳತಿ, ಗೆಳೆಯ, ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್ ಗಾಗಿ ಹ್ಯಾಪಿ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ಸ್ ಡೇ 2019 ಗಿಫ್ಟ್ ಐಡಿಯಾಸ್
ಪ್ರೇಮಿಗಳ ದಿನ 2019, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ 2019, ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ gif ಕಲ್ಪನೆಗಳು
ಹ್ಯಾಪಿ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ಸ್ ಡೇ 2019 ಗಿಫ್ಟ್ ಐಡಿಯಾಸ್: ಈ ಪ್ರೇಮಿಗಳ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರ ಕೆಲವು ವಿನೋದ ಮತ್ತು ಪ್ರಣಯ ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು ಗಿಫ್ಟ್!

ಹ್ಯಾಪಿ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ಸ್ ಡೇ 2019 ಗಿಫ್ಟ್ ಐಡಿಯಾಸ್: ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ಸ್ ಡೇ ಕೇವಲ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಜಗತ್ತಿನಾದ್ಯಂತ ರೊಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ಸ್ ತಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಉಡುಗೊರೆ ಹುಡುಕುವಲ್ಲಿ ಅಂಗಡಿಗಳು ನಂತರ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಅಥವಾ ಭೇಟಿ ಅಂಗಡಿಗಳು ಸರ್ಫಿಂಗ್ ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ದಿನ ದಂಪತಿಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ. ದಪ್ಪ ಮತ್ತು ತೆಳುವಾದ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಮೂಲಕ ನಿಂತಿರುವ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಬಹುದು.

ಆದರೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವುದು ಎಂದಿಗೂ ಸುಲಭವಲ್ಲ ಮತ್ತು ಇದೀಗ, ನೀವು ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು, ತೊಗಲಿನ ಚೀಲಗಳು, ಪಟ್ಟಿಗಳು ಮತ್ತು ಶರ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಕೊಡುವುದರಲ್ಲಿ ಸುಸ್ತಾಗಿರಬೇಕು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಈ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ಸ್ ಡೇ ನೀವು ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು ಯಾಕೆ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡಬಾರದು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಅವರಿಗೆ ಪ್ರೇರೇಪಿಸುವ ಮತ್ತು ನೀವು ಎಷ್ಟು ಕಾಳಜಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತೀರೆಂದು ತಿಳಿದಿರಲಿ. ಕೆಳಗಿನ ಕೊಡುಗೆ ಕಲ್ಪನೆಗಳ ಮೂಲಕ ಒಂದು ಕ್ಯೂ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಈ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ಸ್ ಡೇ ಅನ್ನು ಮರೆಯಲಾಗದ ಒಂದನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿ.

ಎಸೆನ್ಶಿಯಲ್ ಆಯಿಲ್

ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆ ಆಧಾರಿತ ಸಾರಭೂತ ತೈಲಗಳು ಒಂದು ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಟಿಪ್ಪಣಿಗೆ ಬರುತ್ತವೆ, ಇದು ಸ್ವ-ವಿವರಣಾತ್ಮಕವಾಗಿದೆ. ಇದು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತದೆ – ‘ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ, ಸಂಪತ್ತು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಗಳಿಗಾಗಿ ಅದು ಏನು ಮಾಡಲಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಚಿಹ್ನೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು 399 ರೂ.

ಎಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬೇಕು: www.onelifeindia.in

ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್

ಪ್ರೇಮಿಗಳ ದಿನ 2019, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ 2019, ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ gif ಕಲ್ಪನೆಗಳು

ಒಂದು ಚೌಕಟ್ಟು ಮತ್ತು ಮಸೂರಗಳ ಬಣ್ಣವು ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ನೋಟವನ್ನು ಬದಲಿಸಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಸೊಗಸಾದ, ಹೆಚ್ಚು ಆರಾಮದಾಯಕವಾದ ಉತ್ತಮ-ಗುಣಮಟ್ಟದ ಗ್ಲಾಸ್ಗಳನ್ನು ಆರಿಸುವುದು ಮುಖ್ಯ. ಹೇಗಾದರೂ, ನಿಮ್ಮ ಗಮನಾರ್ಹ ಇತರ ಆದರ್ಶ ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ ಎತ್ತಿಕೊಳ್ಳುವ ತುಂಬಾ ಸವಾಲಿನ, ಆದ್ದರಿಂದ ಲೀ ಕೂಪರ್ ಮತ್ತು ಕಿಲ್ಲರ್ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ ಮತ್ತು ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು ಮಾಡಲು ಪರವಾನಗಿ ಹೊಂದಲು ಮಾತ್ರ ಲೇಬಲ್ ಇದು ಸ್ಕ್ಯಾವಿನ್ ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ ಹೋಗಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೇಣಿ 1,699 ರಿಂದ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

ಎಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬೇಕು: Amazon.in

ಎಲ್ಇಡಿ ಲವ್ ಲೈಟ್ಸ್

ಪ್ರೇಮಿಗಳ ದಿನ 2019, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ 2019, ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ gif ಕಲ್ಪನೆಗಳು

ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ಸ್ ರಾತ್ರಿ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ರುಚಿಯಾದ ಆಹಾರ, ವೈನ್ ಮತ್ತು ಒಂದು ಸ್ವಪ್ನಮಯ ಎಲ್ಇಡಿ ಬೆಳಕು. ಇದು ಬಿಳಿ ಬೆಳಕು ಒಳಾಂಗಣ ಅಥವಾ ಹೊರಾಂಗಣ ಎಂದು ಸಮ್ಮೋಹನಗೊಳಿಸುವ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ – ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಜೆಯ ಮರೆಯಲಾಗದ ಒಂದು ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ರೂ 1199 ಗೆ ಮಾರಾಟ.

ಎಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬೇಕು: Amazon.in

ಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ರಾಣಿ ಮಗ್ ಸೆಟ್

ಪ್ರೇಮಿಗಳ ದಿನ 2019, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ 2019, ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ gif ಕಲ್ಪನೆಗಳು

ನೀವು ಒಂದು ಸೃಜನಶೀಲ ಇನ್ನೂ ಉಪಯುಕ್ತ ಕೊಡುಗೆ ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವ ವೇಳೆ ಈ ರೀತಿಯ ಕಪಲ್ ಮಗ್ಗಳು ಪರಿಪೂರ್ಣ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ಸ್ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ಇವೆ. ಈ ಚೊಂಬು ಸೆಟ್ನಲ್ಲಿ ದಿ ‘ಹಿಸ್ ಕ್ವೀನ್’ ಚೊಂಬು ಚಿಕ್ ಚಿನ್ನದ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಮತ್ತು ಅಂಚುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆದರೆ ‘ಹರ್ ಕಿಂಗ್’ ಒಂದು ಸೊಗಸಾದ ಬೆಳ್ಳಿ ಟ್ರಿಮ್ ಉಚ್ಚಾರಣೆಯನ್ನು ಆಧುನಿಕ ನೋಟವನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 1699 ರೂ. ಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಎಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬೇಕು: propshop24.com

ಶುಭಾಶಯ ಪತ್ರಗಳು

ಪ್ರೇಮಿಗಳ ದಿನ 2019, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ 2019, ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ gif ಕಲ್ಪನೆಗಳು

ಈ ಡಿಜಿಟಲ್ ಯುಗದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಹಳೆಯ, ಕೈಬರಹದ, ಹೃದಯ-ಕರಗುವ ಶುಭಾಶಯ ಪತ್ರವನ್ನು 120 ರೂಪಾಯಿಗಳಿಗೆ ಕಳುಹಿಸುವ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಯಾವುದೂ ಸೋಲಿಸಬಾರದು.

ಎಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬೇಕು: propshop24.com

ಎಲಿಮೆಂಟರಿ ಡಫಲ್ ಬ್ಯಾಗ್

ಪ್ರೇಮಿಗಳ ದಿನ 2019, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ 2019, ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ gif ಕಲ್ಪನೆಗಳು

ಈ ಅನನ್ಯ duffle ಚೀಲ ನೀವು ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ದೂರ ಅಡ್ಡಾಡು ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ನಗರ ನಾಮಡ್ಗಳಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣತೆಗಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಇದು ಚಲಿಸುವವರಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಕೊಡುಗೆ ಮತ್ತು 3000 ರೂ.ಗಳಿಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಎಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬೇಕು: propshop24.com

ವೈಯಕ್ತೀಕರಿಸಿದ ಕ್ಯಾಂಡಲ್

ಪ್ರೇಮಿಗಳ ದಿನ 2019, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ 2019, ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ gif ಕಲ್ಪನೆಗಳು

ಮೇಣದಬತ್ತಿಗಳನ್ನು ಕೋಣೆಯ ಅಲಂಕಾರಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ಆದ್ದರಿಂದ ಒಂದು ಪ್ರಣಯ ಸಂಜೆ ಅದನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಿ. ವೊಡ್ಕಾ ಸೋಡಾದಿಂದ ನೀವು ಎಂದಿಗೂ ತಪ್ಪಾಗುವುದಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ, ಈ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಸಹಿ ಮೇಣದಬತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು 720 ರೂ.

ಎಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬೇಕು: propshop24.com

ಫ್ಲೋವೆರ್ ಬಾಸ್ಕೆಟ್

ಪ್ರೇಮಿಗಳ ದಿನ 2019, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ 2019, ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ gif ಕಲ್ಪನೆಗಳು

ಈ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಮತ್ತು ಆಕರ್ಷಕವಾದ ಬುಟ್ಟಿಗಳು ಹೂವುಗಳು, ಕೈಯಿಂದ ಮಾಡಿದ ಚಾಕೊಲೇಟ್ಗಳು, ಮತ್ತು ವೈಯಕ್ತಿಕಗೊಳಿಸಿದ ಮಗ್ಗಳುಗಳ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ತಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆಫರಿಂಗ್ ಮೂಲಕ, ಮೈಫ್ರವರ್ಟ್ರೀ.ಕಾಂ ಪ್ರಣಯ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯ ಸೆಳವು ಪುನರ್ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡುವುದು ಖಚಿತ.

ಎಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬೇಕು: MyFlowerTree.com

ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಬ್ಯಾಂಡ್

ಪ್ರೇಮಿಗಳ ದಿನ 2019, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ, ಸಂತೋಷದ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ 2019, ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ ದಿನ gif ಕಲ್ಪನೆಗಳು

ಮೆವೊಫಿಟ್ ಸ್ಲಿಮ್ ಹೊಸ ಅಮ್ಮಂದಿರಿಗೆ ಕಾಲಾವಧಿಯ ಟ್ರ್ಯಾಕರ್, ಅಂಡೋತ್ಪತ್ತಿ ಟ್ರ್ಯಾಕರ್ ಮತ್ತು ತರಬೇತುದಾರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ – ದೈನಂದಿನ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಅವರ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಕಾಪಾಡುವುದು ಅವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಹೃದಯ ದರ ಟ್ರ್ಯಾಕರ್, ರಕ್ತದೊತ್ತಡದ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ, ಒಳಬರುವ ಕರೆಗಳು, ಎಸ್ಎಂಎಸ್, ಸಾಮಾಜಿಕ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು ಮುಂತಾದ ಮುಂದುವರಿದ ನಿದ್ರೆ ಟ್ರ್ಯಾಕರ್ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಸುಮಾರು ರೂ. 4,990.

ಎಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬೇಕು: ಅಮೆಜಾನ್ ಮತ್ತು ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್

ರಿಂಗ್ ವಾಚ್

ಹೋಂಗ್ರೋನ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಜೈಪುರ್ ವಾಚ್ ಕಂಪನಿ ವಿಶ್ವದ ಟೈನಿಯೆಸ್ಟ್ ಕೈಗಡಿಯಾರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಮಣಿಕಟ್ಟು ಆದರೆ ಬೆರಳುಗಳಿಗೆ ಅಲ್ಲ. ಕೇವಲ 24 ಮಿ.ಮೀ ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ, ವಾಚ್ ವೈಟ್ ಗೋಲ್ಡ್, ಹಳದಿ ಚಿನ್ನ, ಡೈಮಂಡ್ಸ್ ಮತ್ತು ಪರ್ಲ್ನ ತಾಯಿಯ ಸುಂದರ ಸಂಯೋಜನೆ ಮತ್ತು 1 ಲಕ್ಷ ರೂ.

ಎಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬೇಕು: jaipurwatches.com

ಕ್ವಿರ್ಕಿ ಬೂಟುಗಳು

ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ಸ್ ಸಂಪ್ರದಾಯವು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಒಂದು ಟೋಕನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಪ್ರದಾಯವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿಕೊಂಡು, ಪೊಶಾಂಪಾ ಈ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ಸ್ ಡೇ ಉಡುಗೊರೆಗೆ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರನ್ನು ಪೊಶಾಂಪಾದಿಂದ ಈ ವಿಶಾಲವಾದ ಕಾಫಿ ಬೂಟುಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ರೂ. 1500 ರಿಂದ 1800 ವರೆಗೆ.

ಎಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬೇಕು: etsy.com/in-en/shop/Poshampa

Comments are closed.