ಇನ್ನೂ ನಿರ್ಬಂಧಿತವಲ್ಲ – ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ನ ಹೊಸ SoC ಗಳು 192 ಎಂಪಿ ಸಂವೇದಕಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ – ನೋಟ್ಬುಕ್ಚೆಕ್
ಇನ್ನೂ ನಿರ್ಬಂಧಿತವಲ್ಲ – ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ನ ಹೊಸ SoC ಗಳು 192 ಎಂಪಿ ಸಂವೇದಕಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ – ನೋಟ್ಬುಕ್ಚೆಕ್
March 11, 2019
ನೀವು ಈ ಡಯಟ್ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸಬೇಕು ನೀವು ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ 2 ಮಧುಮೇಹವನ್ನು ರಿವರ್ಸ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
ನೀವು ಈ ಡಯಟ್ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸಬೇಕು ನೀವು ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ 2 ಮಧುಮೇಹವನ್ನು ರಿವರ್ಸ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
March 12, 2019
ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ಬೆರಿ ಪವರ್ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜ್ ಪ್ಯಾಡ್ ನೌ ಈಗ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ, ರೂ. 2,499 – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ
BlackBerry Power Wireless Charging Pad Now Available in India, Priced at Rs. 2,499

ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ಬೆರಿ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜರ್ 5W ರ ಔಟ್ಪುಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

ಇಂದು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಆಯ್ಕೆಗಳಿವೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅಪರಿಚಿತ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಅಥವಾ ದುಬಾರಿ ಒಂದರ ನಡುವೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ಬೆರಿ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ಡ್ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜರ್ – ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ಬೆರಿ ಪವರ್ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಪ್ಯಾಡ್ – ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ಬೆರಿ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಲೈಸೆನ್ಸ್ ಆಪ್ಟಿಮಸ್ ಇನ್ಫ್ರಾಕೊಮ್ನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ಬೆರಿ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜರ್ ಕಿ-ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆ, ಇದು 5W ಯ ವಿದ್ಯುತ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಅಮೆಜಾನ್ ಇಂಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ನೀವು ರೂ. 2,499.

ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ಬೆರಿ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜರ್ ಪಟ್ಟಿಯು “ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ಬೆರಿ ಇವಾಲ್ವ್ ಎಕ್ಸ್ಗಾಗಿ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಪ್ಯಾಡ್” ಅನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತಾದರೂ, ಇದು ಕಿ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಪ್ರಮಾಣಿತವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಂಪನಿಯು 2017 ಅಥವಾ ನಂತರದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಿರುವ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಫೋನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಐಫೋನ್ ಮಾದರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕಂಪನಿಯು ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ಬೆರಿ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜರ್ ಸ್ವತಃ ಯುಎಸ್ಬಿ ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ-ಸಿ ಇನ್ಪುಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು 5W ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 10W ಮತ್ತು 15W ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜರ್ಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದ್ದು ನಿಧಾನಗತಿಯ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪವೇ. ಇದು ಕ್ವಿಕ್ ಚಾರ್ಜ್ 2.0 ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಎಲ್ಇಡಿ ಚಾರ್ಜ್ ಸೂಚಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಖರೀದಿದಾರರು ಖರೀದಿಯ ಮೇಲೆ 6 ತಿಂಗಳುಗಳ ತಯಾರಕರ ಖಾತರಿ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ, ಇದು ಅನೇಕ ಇತರ ಚಾರ್ಜರ್ಗಳು ಹೆಗ್ಗಳಿಕೆಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಸ್ಲಿಪ್ ಅಲ್ಲದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಮೇಲ್ಮೈಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು 54.4 ಗ್ರಾಂ ತೂಗುತ್ತದೆ.

ಕೇವಲ ತಿಂಗಳ ಒಂದೆರಡು ಮತ್ತೆ ಹುವಾವೇ ತುಂಬಾ ಬಿಡುಗಡೆ ಒಂದು ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಪ್ಯಾಡ್ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ರೂ. 3,999. ಅದು 15W ಪವರ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಆಂತರಿಕ ತಾಪಮಾನ ಮತ್ತು ನೈಜ-ಸಮಯದ ಬ್ಯಾಟರಿ ಶೇಕಡಾವಾರು ಪ್ರಕಾರ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಔಟ್ಪುಟ್ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸುವ ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಚಿಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ರಚಿಸಬಹುದು – ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ನೀತಿಶಾಸ್ತ್ರ ಹೇಳಿಕೆ ನೋಡಿ.

Comments are closed.