ಆಲ್-ರೌಂಡ್ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಇದನ್ನು 4-0 ಮಾಡುತ್ತದೆ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್
ಆಲ್-ರೌಂಡ್ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಇದನ್ನು 4-0 ಮಾಡುತ್ತದೆ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್
March 13, 2019
ಹೊಸ ಏರ್ಟೆಲ್ 4 ಜಿ ಹಾಟ್ಸ್ಪಾಟ್ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ 399 ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ, ಹೊಸ ಅರೆ ವಾರ್ಷಿಕ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ
ಹೊಸ ಏರ್ಟೆಲ್ 4 ಜಿ ಹಾಟ್ಸ್ಪಾಟ್ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ 399 ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ, ಹೊಸ ಅರೆ ವಾರ್ಷಿಕ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ
March 13, 2019
ಗೂಗಲ್ ಅದರ ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಡಿವಿಷನ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ – Xda ಡೆವಲಪರ್ಗಳು

ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಮತ್ತು ಸಂಯೋಜಿತ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳಿಗೆ ಬಂದಾಗ ಗೂಗಲ್ ವಿವಾದಿತ ರಾಜನಾಗಿದ್ದರೂ, ಯಂತ್ರಾಂಶಕ್ಕಾಗಿ ಇದನ್ನು ಹೇಳಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅದರ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್ ಅರ್ಪಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಗೂಗಲ್ ಹೆಚ್ಚಿನ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಗಳಿಸಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮ ಇನ್ಸೈಡರ್ನಿಂದ ಇತ್ತೀಚಿನ ವರದಿಯು ಅಲ್ಪಾವಧಿಯ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿಯೂ ಬದಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ದೈತ್ಯ ಅದರ ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ವಿಭಾಗಗಳಿಂದ ” ಡಜನ್ಗಟ್ಟಲೆ ನೌಕರರು ” ವನ್ನು ಹೊರಹಾಕಿದೆ, ಅದರ ಆಂತರಿಕ ಯಂತ್ರಾಂಶದ ಗುಂಪಿನ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ ಅದರ ಉತ್ಪನ್ನ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಮರು-ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಗೂಗಲ್ನ “ರಚನೆ” ತಂಡದಿಂದ ನೌಕರರು – ಗೂಗಲ್ನ ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವ ಮತ್ತು ತಯಾರಿಸಲು ಆಂತರಿಕ ಯಂತ್ರಾಂಶ ವಿಭಾಗವು – ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳು ಮತ್ತು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಆಲ್ಫಾಬೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಲು ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್ ಎಂಜಿನಿಯರ್ಗಳು, ತಾಂತ್ರಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ಬೆಂಬಲಿಗ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಈ ” ರಸ್ತೆಮಾರ್ಗ ಕಡಿತ ” ನ ಸೂಚನೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ವಿಭಾಗದೊಳಗೆ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಪೀಡಿತ ನೌಕರರು ಗೂಗಲ್ನ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಇತರ ಆಲ್ಫಾಬೆಟ್ ಕಂಪೆನಿಗಳಲ್ಲಿ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅವುಗಳನ್ನು ಗೂಗಲ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿ ಉಳಿಯಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಅದರ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಮರುಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಕಂಪನಿಯ ನಮ್ಯತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ರಚನೆಯೊಳಗೆ ಉತ್ಪಾದನಾ ಪಾತ್ರಗಳು ಇತ್ತೀಚಿನ ಕುಸಿತದಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತವಾಗಿಲ್ಲ, ಇದು ಗೂಗಲ್ನ ಹತ್ತಿರದ ಉತ್ಪನ್ನದ ಉತ್ಪನ್ನ ಶ್ರೇಣಿಯು ಬಾಧಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ತಂಡವು ” ಕೃತಿಗಳಲ್ಲಿನ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳ ಗುಂಪನ್ನು ” ಹೊಂದಿದೆಯೆಂದು ಮತ್ತು ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಕುಸಿತವು ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ” ಬಂಡವಾಳವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಇಳಿಸಬಹುದು” ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

ಉದ್ಯಮ ಇನ್ಸೈಡರ್ ವರದಿಗಳಂತೆ, ಈ “ರಸ್ತೆಮ್ಯಾಪ್ ಪುಷ್ಔಟ್” ಈಗ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ಗಳು ಮತ್ತು ಮಾತ್ರೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು Google ನ ಬದ್ಧತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕುತ್ತದೆ. ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ಗಳ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಉಗ್ರವಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಈ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಗೂಗಲ್ನ (ಮಿತಿಮೀರಿದ) ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲು ವಿಫಲವಾಗಿವೆ.


ಮೂಲ: ಉದ್ಯಮ ಇನ್ಸೈಡರ್

ನಿಮ್ಮ ಇನ್ಬಾಕ್ಸ್ಗೆ ಈ ರೀತಿಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಬಯಸುವಿರಾ? ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

Comments are closed.