ಗೂಗಲ್ ಅದರ ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಡಿವಿಷನ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ – Xda ಡೆವಲಪರ್ಗಳು
ಗೂಗಲ್ ಅದರ ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಡಿವಿಷನ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ – Xda ಡೆವಲಪರ್ಗಳು
March 13, 2019
OPPO ರೆನೋ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾದರಿಗಳು ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಪಾಪ್ ಅಪ್ – gizmochina
OPPO ರೆನೋ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾದರಿಗಳು ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಪಾಪ್ ಅಪ್ – gizmochina
March 13, 2019
ಹೊಸ ಏರ್ಟೆಲ್ 4 ಜಿ ಹಾಟ್ಸ್ಪಾಟ್ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ 399 ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ, ಹೊಸ ಅರೆ ವಾರ್ಷಿಕ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ

ಹಾಟ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಎರಡು ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಏರ್ಟೆಲ್ ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ. ಕಂಪನಿಯು 4 ಜಿ ಹಾಟ್ಸ್ಪಾಟ್ ಸಾಧನಗಳಿಗಾಗಿ ಆರು ತಿಂಗಳ ಬಾಡಿಗೆ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೊರಡಿಸಿದೆ.

Airtel 4G Hotspot

ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

  • ಬೇಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ 399 ರೂ. ಆಗಿದ್ದು, 50 ಜಿಬಿ ವೇಗದಲ್ಲಿ 4 ಜಿ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
  • ಎರಡನೇ ಯೋಜನೆಯು 100GB ಯಷ್ಟು ವೇಗದ 4 ಜಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ರೂ 599 ಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.
  • 6 ತಿಂಗಳಿಗೆ ತಿಂಗಳಿಗೆ 50GB ಡೇಟಾವನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಮೊದಲ ಯೋಜನೆಗೆ 2,400 ರೂ. ವೆಚ್ಚವಾಗುತ್ತದೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅದರ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಏರ್ಟೆಲ್ ಬಹಳ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಕಂಪನಿಯು ತನ್ನ 4 ಜಿ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನ ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ವಿಭಿನ್ನ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಿವಿಧ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿದೆ. ಅದರ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಯೋಜನೆಗಳೊಂದಿಗೆ, ಏರ್ಟೆಲ್ ಜೆಯೋನ ಅತ್ಯಂತ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಬಯಸಿದೆ. ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಆದರೆ ಕಂಪನಿಯು ಈಗಲೂ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಮುಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಅದರ 4 ಜಿ ಹಾಟ್ಸ್ಪಾಟ್ ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಹೊಸ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಏರ್ಟೆಲ್ ಸಹ ಎರಡು ಹೊಸ ಬಾಡಿಗೆ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಹಾಟ್ಸ್ಪಾಟ್ ಸಾಧನಗಳಿಗಾಗಿನ ಹೊಸ 4 ಜಿ ಯೋಜನೆಗಳೊಂದಿಗೆ, ಏರ್ಟೆಲ್ ತನ್ನ ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿದೆ. ಇದೀಗ ಎರಡು ಹೊಸ ಮಾಸಿಕ ಯೋಜನೆಗಳಿವೆ. ಬೇಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ 399 ರೂ. ಆಗಿದ್ದು, 50 ಜಿಬಿ ವೇಗದಲ್ಲಿ 4 ಜಿ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಒಮ್ಮೆ FUP ಮಿತಿಯು ಖಾಲಿಯಾದ ನಂತರ, ಚಂದಾದಾರರು ಇನ್ನೂ ಅನಿಯಮಿತ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಬಹುದು ಆದರೆ 80Kbps ವೇಗದಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರಿಸಬಹುದು. ಎರಡನೇ ಯೋಜನೆಯು 100GB ಯಷ್ಟು ವೇಗದ 4 ಜಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ರೂ 599 ಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. FUP ಮಿತಿಯನ್ನು ತಲುಪಿದ ನಂತರ, ಚಂದಾದಾರರು 80Kbps ವರೆಗಿನ ಕಡಿಮೆ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಅನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಬಹುದು.

ಮಾಸಿಕ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಏರ್ಟೆಲ್ ಎರಡು 6-ತಿಂಗಳ ಸುಧಾರಿತ ಬಾಡಿಗೆ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ. 6 ತಿಂಗಳಿಗೆ ತಿಂಗಳಿಗೆ 50GB ಡೇಟಾವನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಮೊದಲ ಯೋಜನೆಗೆ 2,400 ರೂ. ವೆಚ್ಚವಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಮಾಸಿಕ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ವೆಚ್ಚವಾಗುತ್ತಿರುವಾಗ, ಚಂದಾದಾರರು ಏರ್ಟೆಲ್ 4 ಜಿ ಹಾಟ್ಸ್ಪಾಟ್ ಸಾಧನವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮುಕ್ತವಾಗಿ ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ – ಅವರು ಸಾಧನಕ್ಕೆ ರೂ 999 ಮೊತ್ತವನ್ನು ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಅಂತೆಯೇ, 6 ತಿಂಗಳ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ತಿಂಗಳಿಗೆ 100GB ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಇತರ ಯೋಜನೆಗೆ 3,600 ರೂ.

ಈ ಯೋಜನೆಗಳೊಂದಿಗೆ, ಏರ್ಟೆಲ್ ಅವರು ರಿಲಯನ್ಸ್ ಜಿಯೊನ ಜಿಯೋಫಿ ಹಾಟ್ಸ್ಪಾಟ್ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಗುರಿಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಏರ್ಟೆಲ್ನಂತಲ್ಲದೆ, ಜಿಯೋ 4G ಹಾಟ್ಸ್ಪಾಟ್ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಚಂದಾದಾರರು ರೀಚಾರ್ಜ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಹೋಗಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಜಿಯೋ ಅದರ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಅದೇ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಜಿಯೊ ಏರ್ಟೆಲ್ ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಬದಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿರುವ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

JioFi JMR 1150 ಹಾಟ್ಸ್ಪಾಟ್ 10 ಸಾಧನಗಳೊಂದಿಗೆ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಹಂಚಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 2600 mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. JioFi ಯೊಂದಿಗೆ ಗ್ರಾಹಕರು 7 ಗಂಟೆಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಅವಧಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಜಿಯೋ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಏರ್ಟೆಲ್ 4 ಜಿ ಹಾಟ್ಸ್ಪಾಟ್ ಅನ್ನು ಹುವಾವೇ ತಯಾರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಒಂದು ಸಮಯದಲ್ಲಿ 10 ಸಾಧನಗಳೊಂದಿಗೆ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಏರ್ಟೆಲ್ 4 ಜಿ ಹಾಟ್ಸ್ಪಾಟ್ 1500mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಬರುತ್ತದೆ, ಇದು ಏರ್ಟೆಲ್ ಹಕ್ಕುಗಳು 6 ಗಂಟೆಗಳ ಬ್ಯಾಟರಿ ಅವಧಿಯನ್ನು ತಲುಪಿಸುತ್ತದೆ.

ನೈಜ ಸಮಯದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪಡೆಯಿರಿ

ಸುದ್ದಿ

ಎಲ್ಲಾ-ಹೊಸ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ. ನಿಂದ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

Comments are closed.