ಹೊಸ ಏರ್ಟೆಲ್ 4 ಜಿ ಹಾಟ್ಸ್ಪಾಟ್ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ 399 ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ, ಹೊಸ ಅರೆ ವಾರ್ಷಿಕ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ
ಹೊಸ ಏರ್ಟೆಲ್ 4 ಜಿ ಹಾಟ್ಸ್ಪಾಟ್ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ 399 ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ, ಹೊಸ ಅರೆ ವಾರ್ಷಿಕ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ
March 13, 2019
ಕಚ್ಚಾ ತೈಲ ಬೆಲೆ ಮುನ್ಸೂಚನೆ – ಎಫ್ಎಕ್ಸ್ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯದ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರತಿರೋಧದ ವಿರುದ್ಧ ಕಚ್ಚಾ ತೈಲ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ
March 14, 2019
OPPO ರೆನೋ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾದರಿಗಳು ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಪಾಪ್ ಅಪ್ – gizmochina

ಸ್ಯಾಚುರೇಟೆಡ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಮುಖಾಂತರ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ತಯಾರಕರು ತಮ್ಮ ಫೋನ್ಗಳನ್ನು ಮಾರಲು ವಿವಿಧ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನಿಧಾನವಾಗಿ ಒಂದು ಪ್ರವೃತ್ತಿಯೆಡೆಗೆ ತಿರುಗುವ ಒಂದು ಮಾದರಿಯು ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸ್ಥಾಪನೆಯ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದ ಹೊಸ, ಸ್ವತಂತ್ರ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ನ ಉಡಾವಣೆಯಾಗಿದೆ. ವಿವೋ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಆಟದ ಮೇಲೆ ಗಮನಹರಿಸಲಾದ iQOO ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. OPPO ಏಷ್ಯಾದ ಕೆಲವು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದ ರಿಯಲ್ಮೆ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಹೊಂದಿದ್ದಾಗ Xiaomi ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಅಗ್ಗದ ಪ್ರಮುಖ ಪೊಕೊ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ ಸರಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಂತೆಯೇ ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ಸರಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತೊಂದು ತಂತ್ರ. OPPO ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ರೆನೊ ಎಂಬ ಹೊಸ ಸರಣಿಯನ್ನು ಟೀಕಿಸಿತು, ಅದು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಹೊಡೆಯಲಿದೆ. OPPO ರೆನೋ

OPPO ರೆನೋದ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಇನ್ನೂ ಅನಿಶ್ಚಿತರಾಗಿದ್ದರೂ, ಕಂಪನಿಯ ಧ್ವನಿ ವಿ.ಪಿ. ಬ್ರಿಯಾನ್ ಶೆನ್ ರೆನೊ ಕ್ಯಾಮರಾ ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಎರಡು ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ, ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ 48MP ಮುಖ್ಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಬಳಸಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು unedited ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಸಾಧನವು ಇನ್ನೂ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದಿದೆಯೆಂದು ಅವರು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಎಕ್ಸಿಫ್ ಡೇಟಾವು ಆರ್ & ಡಿ ಕೋಡ್ ಪಿಬಿಡಿಎಂ00 ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಮಾದರಿಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಕೆಳಗಿನ ಮಾದರಿಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವಂತೆ ಕಡಿಮೆ ಬೆಳಕು ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗಲೂ ಎಕ್ಸ್ಪೋಸರ್ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕಳಪೆ ಬೆಳಕಿನಿಂದ ಕೂಡಿದ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಸ್ಪಷ್ಟತೆಯಿಂದ ಹೊರಬರುತ್ತಾರೆ. OPPO ವಿ.ಪಿ. ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಇನ್ನೂ ಹೊಂದುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಸಾಧನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಉತ್ತಮ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಸಹ ಹೊರತೆಗೆಯಬಹುದು. ಅದು ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. OPPO ರೆನೋ

ಓದಿ: OPPO ರೆನೋ ಫಾಗ್ ಗ್ರೀನ್ ಸೇರಿದಂತೆ ನಾಲ್ಕು ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಬರಲು

OPPO ರೆನೋ ಒಂದು 5-ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ 48 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಮುಖ್ಯ ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಮುಂಭಾಗದ 16 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸ್ನ್ಯಾಪರ್ ಬೋರ್ಡ್ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಾಧನವನ್ನು ಮೊದಲು ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲು ಹೇಳಲಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬ್ಲೂಟೂತ್ SIG ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ ಪಟ್ಟಿಯು ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 710 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಫೋನ್ ಏಪ್ರಿಲ್ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

( ಮೂಲ ) OPPO ರೆನೋ

Comments are closed.