ರಾಹುಲ್ ಖನ್ನಾ ಅವರು ಶರ್ಟ್ಲೆಸ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇಲ್ಲಿ ನಟನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
ರಾಹುಲ್ ಖನ್ನಾ ಅವರು ಶರ್ಟ್ಲೆಸ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇಲ್ಲಿ ನಟನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
March 14, 2019
ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್ ಜೊಹಾನ್ಸನ್, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ಬೈ ಡೋನಾ ಕಮ್ ಟುಗೆದರ್ ಫಾರ್ ವೋಗ್ ಯುಎಸ್ ಏಪ್ರಿಲ್ ಕವರ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18
ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್ ಜೊಹಾನ್ಸನ್, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ಬೈ ಡೋನಾ ಕಮ್ ಟುಗೆದರ್ ಫಾರ್ ವೋಗ್ ಯುಎಸ್ ಏಪ್ರಿಲ್ ಕವರ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18
March 14, 2019
'ಕಾಶ್ಮೀರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪಿತಾಮಹರಿಗಾಗಿ ಸೆನ್ಸಾರ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು' ಓವರ್, ಅಶ್ವಿನ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಏಪ್ರಿಲ್ 5 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆ – ಸುದ್ದಿ 18

‘ಕಾಶ್ಮೀರದಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ ಪಿತಾಮಹರಿಗಾಗಿ’ ಸೆನ್ಸಾರ್ ತೊಂದರೆಗಳು ಜುಲೈ 2018 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದವು. ಈಗ ಎಂಟು ತಿಂಗಳ ನಂತರ, ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು U / A ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದೊಂದಿಗೆ ರವಾನಿಸಲಾಗಿದೆ.

Censor Woes for 'No Fathers In Kashmir' Are Over, Ashvin Kumar's Film to Release on April 5
ಕಾಶ್ಮೀರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪಿತಾಮಹರಿಲ್ಲ: ಆಸ್ಕರ್ಸ್ಗಾಗಿ ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗೊಳ್ಳಲು ಭಾರತದ ಕಿರಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ ಮತ್ತು ಅಶ್ವಿನ್ ಕುಮಾರ್ ಎರಡು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಅಶ್ವಿನ್ ಚಿತ್ರವು ಇಬ್ಬರು ಮುಗ್ಧ 16 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರ ಪ್ರೀತಿಯ ಕಥೆಯಾಗಿದ್ದು, ಕಾಶ್ಮೀರದಲ್ಲಿ ಕಣ್ಮರೆಯಾಗಿರುವ ತಮ್ಮ ತಂದೆಯರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವ ಅದೇ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಅವರು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಕಾಶ್ಮೀರದ ಕಳೆದುಹೋದ ಪಿತೃಗಳ ಮರೆಮಾಚುವ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಾಗ ಹದಿಹರೆಯದವರ ಪ್ರೇಮವು ಅವರ ಶೋಧದಲ್ಲಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಜರಾ ವೆಬ್, ಶಿವ ರಾಣ ಮತ್ತು ಕುಲ್ಬುಲ್ಶನ್ ಖರ್ಬಂಡ, ಸೋನಿ ರಝಾನ್ ಮತ್ತು ಅನ್ಸುಮಾನ್ ಝಾ ಅವರನ್ನೊಳಗೊಂಡ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಸಮಗ್ರ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಸೆನ್ಸಾರ್ಶಿಪ್ ತೊಂದರೆಯ ಲಿಟನಿಗಳ ಮೂಲಕ ಅಶ್ವಿನ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ನಂತರ

ಕಾಶ್ಮೀರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪಿತಾಮಹರಿಲ್ಲ

ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ ಸಿಕ್ಕಿತು. ಸೋನಿ ರಜ್ದಾನ್, ಅನ್ಸುಮಾನ್ ಝಾ ಮತ್ತು ಕುಲ್ಬುಷನ್ ಖರ್ಬಂದ ಅಭಿನಯದ ಚಿತ್ರ ಏಪ್ರಿಲ್ 5 ರಂದು ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ ತೆರೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಫಿಲ್ಮ್ ಸರ್ಟಿಫಿಕೇಶನ್ ಅಪೀಲ್ ಟ್ರಿಬ್ಯೂನಲ್ (ಎಫ್ಸಿಎಟಿಯು) ಯು ಯು / ಎ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ನೀಡಿತು ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಕಡಿತಗಳು ಮತ್ತು ಹಕ್ಕು ನಿರಾಕರಣೆಗಳನ್ನು ಇದರಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಬೇಕೆಂದು ಸಲಹೆ ನೀಡಿತ್ತು.

ಚಲನಚಿತ್ರದ ತಯಾರಕರು ಮತ್ತು ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಬೋರ್ಡ್ ಆಫ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಸರ್ಟಿಫಿಕೇಶನ್ (ಸಿಬಿಎಫ್ಸಿ) ನಡುವಿನ ಉದ್ವೇಗವು ಜುಲೈ 2018 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ಅಕ್ಟೋಬರ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಮೊದಲ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ನಂತರ ಸಿಬಿಎಫ್ಸಿ ‘ಎ’ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ರವಾನಿಸಿತು. ತಯಾರಕರು ನಂತರ ತುರ್ತು ದೇಹವನ್ನು ಒಪ್ಪಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದರು. ಅವರು ನವೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ FCAT ಗೆ ಹೋದರು. ತರುವಾಯ, ಎರಡು ವಿಚಾರಣೆಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ, ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮತ್ತು ಜನವರಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು.

ಅಮ್ಮನ @ ನಫಥರ್ಸ್_ಮೊವಿ # ನೊಫಥರ್ಸ್ಕಿಶ್ಶ್ಮಿರ್ಗೆ ನೋಡುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ ! @ ಸೋನಿ_ರಾಜ್ದಾನ್ @ ಶಶಿಂಗಮಾರ್ & ತಂಡವು ಈ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಹದಿಹರೆಯದವರು ಕಾಶ್ಮೀರದಲ್ಲಿ ಕಥೆಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವವರಿಗೆ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಸಿಬಿಎಫ್ಸಿ # ಲಿಫ್ಟೇಬನ್ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಇದು ಪರಾನುಭೂತಿ ಮತ್ತು ಸಹಾನುಭೂತಿ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಚಿತ್ರ ..ಲೆಟ್ನ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ! 🌺🙏❤️

– ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ (@ ಅಲ್ಯಾಯಾ08) ಜನವರಿ 17, 2019

ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ನಂತರ ಸೋನಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಅವರು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ನಮ್ಮ ಚಿತ್ರದ ಬಿಡುಗಡೆಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಬಹಳ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ: pic.twitter.com/cnBsPxxBf0

ಸೋನಿ ರಜ್ದಾನ್ (@ ಸೋನಿ_ರಾಜ್ದಾನ್) ಮಾರ್ಚ್ 14, 2019

ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ ಅಂತಿಮ ದಿನಾಂಕ: 5 ಏಪ್ರಿಲ್ 2019 … ಅಶ್ವಿನ್ ಕುಮಾರ್, ಸೋನಿ ರಜ್ಡನ್ , ಅನ್ಸುಮಾನ್ ಝಾ, ಕುಲ್ಬುಷಾನ್ ಖರ್ಬಂಡ ಮತ್ತು ಜರಾ ವೆಬ್ … # ನೊಫಥರ್ಸ್ ಇನ್ಕಶ್ಮಿರ್ನ ಮೊದಲ ನೋಟ … ಅಶ್ವಿನ್ ಕುಮಾರ್ ನಿರ್ದೇಶನದ. pic.twitter.com/Dx9icdcpO8

– ತರಣ್ ಆದರ್ಶ (@ ತಿರನ್_ವರ್ಶ್) ಮಾರ್ಚ್ 14, 2019

ಕಾಶ್ಮೀರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪಿತಾಮಹರಿಲ್ಲ

ಕಣಿವೆಯಲ್ಲಿ ನೆಲೆಗೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ 16 ವರ್ಷದ-ವಯಸ್ಸಿನವರ ಪ್ರೀತಿಯ ಕಥೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಅವರ ಪಿತೃಗಳಿಗೆ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

ಅನುಸರಿಸಿ

@ ನ್ಯೂಸ್ 18 ಮೋವಿಗಳು

ಹೆಚ್ಚು

Comments are closed.