ಆಲ್ಬರ್ಟ್ ಐನ್ಸ್ಟೈನ್ ಜನ್ಮದಿನ: 10 “ಜೀನಿಯಸ್ ಸೈಂಟಿಸ್ಟ್” ನಿಂದ ಅದ್ಭುತವಾದ ಉಲ್ಲೇಖಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
ಆಲ್ಬರ್ಟ್ ಐನ್ಸ್ಟೈನ್ ಜನ್ಮದಿನ: 10 “ಜೀನಿಯಸ್ ಸೈಂಟಿಸ್ಟ್” ನಿಂದ ಅದ್ಭುತವಾದ ಉಲ್ಲೇಖಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
March 14, 2019
ರಾಹುಲ್ ಖನ್ನಾ ಅವರು ಶರ್ಟ್ಲೆಸ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇಲ್ಲಿ ನಟನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
ರಾಹುಲ್ ಖನ್ನಾ ಅವರು ಶರ್ಟ್ಲೆಸ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇಲ್ಲಿ ನಟನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
March 14, 2019
ಜಾತಕ ಇಂದು, ಮಾರ್ಚ್ 14, 2019: ಮೇಷ ರಾಶಿಯ, ಧನು ರಾಶಿ, ತಾರಸ್, ಜೆಮಿನಿ, ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ, ಲಿಯೋ, ಕ್ಯಾನ್ಸರ್, ತುಲಾ – ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ! – ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್
ಜಾತಕ ಇಂದು, ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ, ಇಂದು ಜಾತಕ, ಜಾತಕ ಕನ್ಯಾರಾಶಿ, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ, ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ ಕನ್ಯಾರಾಶಿ, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಇಂದು, ಜಾತಕ ಇಂದು ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ, ಜಾತಕ ಟಾರಸ್, ಜಾತಕ ರತ್ನ, ಜಾತಕ ಲಿಯೋ, ಜಾತಕ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್, ಜಾತಕ ಲಿಬ್ರ, ಜಾತಕ ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್, ಲಿಯೋ ಜಾತಕ, ಲಿಯೋ ಜಾತಕ ಇಂದು, ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್
ಜಾತಕ ಇಂದು, ಮಾರ್ಚ್ 14, 2019: ಮೇಷ, ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ, ಲಿಯೋ, ಜೆಮಿನಿ, ಕ್ಯಾನ್ಸರ್, ತುಲಾ – ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

ಏರಿಯಸ್ (ಮಾರ್ಚ್ 21 – ಎಪ್ರಿಲ್ 20)

ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಎಲ್ಲಾ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಇಲ್ಲ. ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳು ಎತ್ತಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆಯೇ ಇದ್ದರೂ, ಇನ್ನೂ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ಇದು ವಿಪರೀತ ಸಮಯ, ಮತ್ತು ಮಿತವಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗವಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ತೊಂದರೆಗಳ ಮೇಲೆ ನೀವು ಇದ್ದೀರಿ, ಆದರೆ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿರಬಹುದು.

ತುರುಸ್ (ಏಪ್ರಿಲ್ 21 – ಮೇ 21)

ಇಂದಿನ ಚಂದ್ರನ ಪ್ರಭಾವಗಳು ನಿಮ್ಮ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾದ ಪ್ರಾಂತ್ಯವನ್ನು ಶಮನಗೊಳಿಸಬಹುದೆ ಅಥವಾ ವಾಸ್ತವತೆಯ ನಿಮ್ಮ ದೃಷ್ಟಿಕೋನವನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಅಸ್ಪಷ್ಟಗೊಳಿಸುತ್ತದೆಯೆ ಎಂದು ಹೇಳಲು ಅಸಾಧ್ಯವಾಗಿದೆ. ಕಷ್ಟಕರ ಜನರನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕೌಶಲ್ಯದ ಮೇಲೆ ತುಂಬಾ ಅವಲಂಬಿತವಾಗಿದೆ. ಇದೀಗ ನಿಮ್ಮ ಉತ್ತಮ ಕೋರ್ಸ್ ಗರಿಷ್ಠ ನಮ್ಯತೆ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು.

ಜೆಮಿನಿ (ಮೇ 22 – ಜೂನ್ 21)

ವಿಷಯದ ಸತ್ಯ, ವೃತ್ತಿಪರ ಅಥವಾ ವೈಯಕ್ತಿಕ, ಮುಂದಿನ ವಾರ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಮುಂದೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ಮಧ್ಯೆ, ಹಾರ್ಡ್ ಕೆಲಸದಿಂದ ಯಾವುದೇ ವಿರಾಮವಿಲ್ಲ. ಆದರೂ, ನೀವೇ ನಿಷ್ಕಾಸಗೊಳಿಸಬೇಡಿ. ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ, ನೀವು ಹಿಂದೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಬೆನ್ನಿನಲ್ಲಿ ಫ್ಲಾಟ್ ಮಾಡಿದರೆ ನೀವು ಯಾರಿಗೂ ಯಾವುದೇ ಉಪಯೋಗವಿಲ್ಲ.

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ (ಜೂನ್ 22 – ಜುಲೈ 23)

ಶುಕ್ರ, ಮಾರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲುಟೊದ ಸವಾಲಿನ ಸಂಬಂಧಗಳಿಂದ ಉಂಟಾಗುವ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ತೊಂದರೆಗಳು ಸಂತರು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿವೆ. ಆದರೆ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿಲ್ಲದ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಲು ಮತ್ತು ಏಕೆ ಹೋಗಬಾರದು ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣವಿಲ್ಲ.

LEO (ಜುಲೈ 24 – ಆಗಸ್ಟ್ 23)

ನೀವು ಇನ್ನೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದೀರಿ ಅಥವಾ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗಬಹುದು, ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಅಸಮಾಧಾನಗೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಯಾರೂ ನಿಮ್ಮನ್ನು ದೂಷಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಇಂದಿನ ಸ್ವಲ್ಪ ಗೊಂದಲಮಯ ಚಂದ್ರನ ಪ್ರಭಾವಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸು ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಗಮನ ನೀಡಿ. ಮೇಲುಗೈ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಸಾಹಸ ಮನೋಭಾವದಿಂದ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ – ನಿಮ್ಮ ಮಿತಿಮೀರಿ ವಿಸ್ತಾರಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ.

ವೈರ್ಗೊ (ಆಗಸ್ಟ್ 24 – ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 23)

ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಉತ್ತಮವೆನಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಗಟ್ಟಿಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ನೀವು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾದ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಮಾಡುವವರನ್ನು ಇದು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಚಾರ್ಟ್ನ ರಹಸ್ಯ ಪ್ರದೇಶದೊಂದಿಗೆ ಸೂರ್ಯನ ಜೋಡಣೆಯು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ಕಷ್ಟವಾಗಬಹುದು, ಆದರೂ.

LIBRA (ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 24 – ಅಕ್ಟೋಬರ್ 23)

ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕ ಆಡಳಿತದ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂ ತ್ಯಾಗದ ವಲಯದ ಮೇಲೆ ಚಂದ್ರನ ಪ್ರಭಾವವು, ನಿಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಲು ಅಥವಾ ಬದ್ಧತೆಗಳ ಮೇಲೆ ನಿಲ್ಲುವ ಸಮಯವಲ್ಲ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಕೀರ್ಣ ಗ್ರಹಗಳ ಮಾದರಿಗಳು ನಿಮ್ಮ ಬಂದೂಕುಗಳಿಗೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತವೆ – ಕನಿಷ್ಠ ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ತಿಳಿದಿರುವವರೆಗೆ.

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಓ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 24 – ನವೆಂಬರ್ 22)

ನಾನು ಅದೇ ಹಳೆಯ ವಿಷಯಗಳ ಕುರಿತು ಹರ್ಕಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನೀವು ಇನ್ನೂ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಮೈನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಮೂಲಕ ಹಾದುಹೋಗುವಿರಿ, ಅದು ಯಾವುದೇ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ, ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಥವಾ ವೃತ್ತಿಪರವಾಗಿ ಪಟಾಕಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು. ಒಂದು ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೊ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ, ನೀವು ಜೀವನದ ಸ್ವಲ್ಪ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ.

ಸಗಾಟೇರಿಯಸ್ (ನವೆಂಬರ್ 23 – ಡಿಸೆಂಬರ್ 22)

ಪಾಲುದಾರರು ಮತ್ತು ಸಹಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಆಲಿವ್ ಶಾಖೆ ನೀಡಲು ನಿಮ್ಮ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಇದು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕ್ಷಮಿಸಲು ಕೇವಲ ಉತ್ತಮವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಹಳೆಯ ಮಾತುಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಒಬ್ಬನು ಏಳು ಬಾರಿ ಏಳು ಬಾರಿ ಕ್ಷಮಿಸಬೇಕು – ತದನಂತರ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಕೆನ್ನೆಯನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿ. ಉನ್ನತ ತತ್ವಗಳು ಸ್ವ-ಆಸಕ್ತಿಯಿಂದ ಹೊರಬರಬೇಕು.

ಕ್ಯಾಪ್ರಿಕಾನ್ (ಡಿಸೆಂಬರ್ 23 – ಜನವರಿ 20)

ಶುಕ್ರ ಮತ್ತು ಗುರುಗಳು ನಿಕಟ ಪಾಲುದಾರರ ಮೂಲಕ ನಿಮಗೆ ಉದಾರ ಸಹಾಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಮೊದಲಿಗೆ ಕೇಳಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಇದು ನಿಶ್ಚಲತೆಗೆ ಸಮಯ, ಅಥವಾ ಮುಂದೆ ಬರುವಲ್ಲಿ ನಿಧಾನವಾಗಿರಲು. ವರ್ಧಿಸುವ ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ ಅವರು ಅಥವಾ ಅವರು, ಸಾಮಾನ್ಯ ಮೀಸಲು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೆನ್ನೆಯ ಸ್ವಲ್ಪ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

AQUARIUS (ಜನವರಿ 21 – ಫೆಬ್ರವರಿ 19)

ಕೆಲವು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮುಖಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಹಿತಕರವಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ, ನಿಮಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ, ಅಸಮರ್ಪಕವಾದ ಸತ್ಯವನ್ನು ಹೇಳಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಕೆಲಸದ ಸಂಬಂಧಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿವೆ. ನೀವು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಜೀವನವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದೇ? ನಾನು ನೀವು ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ!

ಪಿಸ್ಸಿಗಳು (ಫೆಬ್ರವರಿ 20 – ಮಾರ್ಚ್ 20)

ಇತರರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸನ್ನಿವೇಶಕ್ಕೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಲು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಬಳಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಚಂದ್ರನ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನವಿದೆ ಮತ್ತು ಪಿಸ್ಸಾನ್ ಬುದ್ಧಿ, ಸೂಕ್ಷ್ಮತೆ ಮತ್ತು ಸೂಕ್ಷ್ಮತೆಯು ಹೊರಬರುತ್ತವೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅದನ್ನು ಸ್ಫೋಟಿಸಬೇಡಿ!

Comments are closed.