ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್ ಜೊಹಾನ್ಸನ್, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ಬೈ ಡೋನಾ ಕಮ್ ಟುಗೆದರ್ ಫಾರ್ ವೋಗ್ ಯುಎಸ್ ಏಪ್ರಿಲ್ ಕವರ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18
ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್ ಜೊಹಾನ್ಸನ್, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ಬೈ ಡೋನಾ ಕಮ್ ಟುಗೆದರ್ ಫಾರ್ ವೋಗ್ ಯುಎಸ್ ಏಪ್ರಿಲ್ ಕವರ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18
March 14, 2019
ಕರ್ನಾಟಕ ಈಗ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸಾಧಿಸಿದೆ – ಡೆಕ್ಕನ್ ಹೆರಾಲ್ಡ್
ಕರ್ನಾಟಕ ಈಗ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸಾಧಿಸಿದೆ – ಡೆಕ್ಕನ್ ಹೆರಾಲ್ಡ್
March 14, 2019
ನಿಕ್ ಜೊನಾಸ್ರ ಮಾಜಿ ಮಿಲೀ ಸೈರಸ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಲಿಟ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್ ಎಂದು ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಚೋಪ್ರಾ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಈಸ್ ನಾಟ್ ಇಟ್ ರೊಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ? . (ಚಿತ್ರ ಕೃಪೆ: Instagram )

ನವ ದೆಹಲಿ:

ಮಿಲೀ ಸೈರಸ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರ Instagram ಸಂಭಾಷಣೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅವರನ್ನು ಪ್ರವೃತ್ತಿಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿದೆ. ಮಿಲೀ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಕೆಲವು Instagram ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಉತ್ತಮ ಓಲ್ ‘ಡಿಸ್ನಿ ದಿನಗಳು ಮತ್ತು ಅವರ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ (ಅವರ ಮಾಜಿ ಗೆಳೆಯ ನಿಕ್ ಜೊನಸ್) ಸಮಯ ಪ್ರಯಾಣದ ಪೋರ್ಟಲ್ ಅನ್ನು ತೆರೆದವು ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಲಿಟ್ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದರು. ರೆಕ್ಕಿಂಗ್ ಬಾಲ್ ಹಿಟ್ಮೇಕರ್ ನಿಕ್ ಜೊನಾಸ್ರವರ ಕಾಮೆಂಟ್ನ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು: “ನಿಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಬೆಂಕಿಯಲ್ಲಿದ್ದರು ಎಂದು ನಿಮ್ಮ ಮಾಜಿ ಸಹ ತಿಳಿದಿರುವಾಗ ಆ ಕ್ಷಣ.” ನಿಕ್ ಅವರ ನಟಿ ಪತ್ನಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ಥ್ರೆಡ್ನಲ್ಲಿ ಹೀಗೆ ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ: “ಲಾಲ್ ಹಾಹಹಹಾ …. ಹಬ್ ಸರಿ, ಈ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಲಿಟ್ ಆಗಿವೆ.”

ಮಿಲೀ ಸೈರಸ್ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಅವರು 2006 ರಿಂದ 2007 ರವರೆಗೆ ಸುಮಾರು ಒಂದು ವರ್ಷದ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಡಿಸ್ನಿ ನಕ್ಷತ್ರಗಳಾಗಿದ್ದರು. ಮಿಲೀಸ್ 7 ಥಿಂಗ್ಸ್ ನಿಕ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಜೊನಾಸ್ ಸಹೋದರರ ಹಾಡನ್ನು ವೆಡ್ಡಿಂಗ್ ಬೆಲ್ಸ್ ಹನ್ನಾ ಮೊಂಟಾನಾ ಸ್ಟಾರ್ ಬಗ್ಗೆ ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ನಿಕ್ ಜೋನಾಸ್ ಸಹ ಮಾಜಿ ಡಿಸ್ನಿ ತಾರೆ ಸೆಲೆನಾ ಗೊಮೆಜ್ ರೊಂದಿಗೆ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ, ಇವರು ಮಿಲೀನ ವೀಡಿಯೊಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಸಹಾ ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆ: “ನಿಮ್ಮ ಪೀಳಿಗೆಯ = 7 ರಿಂಗ್ಸ್ ನನ್ನ ತಲೆಮಾರು = 7 ಥಿಂಗ್ಸ್ … ಸಿಂಪ್ಲರ್ ಟೈಮ್ಸ್.”

ಮಿಲೀ ಸೈರಸ್ನ ಮೇಲೆ ತಿಳಿಸಲಾದ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಇಲ್ಲಿದೆ, ಅದು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು:

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಬರೆದಿರುವುದು ಇದೇ ರೀತಿ:

5tk0e3d

ಮಿಸ್ ಸೈರಸ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಕಳೆದ 36 ರ ಹರೆಯದ ನಟಿ ತನ್ನ ಆಸ್ಕರ್ ನಂತರ ಪಕ್ಷದ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. ಹಾಲಿವುಡ್ನ ಖ್ಯಾತ ಮೇಕಪ್ ಕಲಾವಿದ ಪತಿ ಪ್ರೇಮ ದುಬ್ರೊಫ್ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನ ನೋಟವನ್ನು ಮತ್ತು ಫೋಟೋಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, “ಪ್ರೆಟಿ! ಲವ್.”

ಮೊದಲು, ಮಿಲೀ ಮತ್ತು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಈಸ್ ನಾಟ್ ಇಟ್ ರೊಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಜಗತ್ತಿನ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ನಡೆದರು ? ಇದರಲ್ಲಿ ಮಿಯಾಳ ನಟ ಪತಿ ಲಿಯಾಮ್ ಹೆಮ್ಸ್ವರ್ತ್ ಜೊತೆ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಸಹ-ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮಿಲೀ ಅವರು ಲಿಯಾಮ್ನನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತಿದ್ದರು, ಅವರು ಮತ್ತೆ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು. ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ಪ್ಲಸ್ ಒನ್ ನಿಕ್ ಜೊನಾಸ್.

ಕೆಲವು ತಿಂಗಳ ಕಾಲ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಡಿಸೆಂಬರ್ 2018 ರಲ್ಲಿ ನಿಕ್ ಜೋನಾಸ್ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಛೋಪ್ರಾರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದರು.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಚುನಾವಣಾ ಸುದ್ದಿ , ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಗಳ ಚುನಾವಣಾ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು 2019 ರಲ್ಲಿ ndtv.com/elections ನಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ. 2019 ರ ಭಾರತೀಯ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆಗಳಿಗೆ 543 ಸಂಸದೀಯ ಸೀಟುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದರಿಂದ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಫೇಸ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ.

Comments are closed.