ಮುಕೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಅವರ ನಷ್ಟದ ಪೈಪ್ಲೈನ್ ​​13 ಸಾವಿರ ಕೋಟಿ ರೂ
ಮುಕೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಅವರ ನಷ್ಟದ ಪೈಪ್ಲೈನ್ ​​13 ಸಾವಿರ ಕೋಟಿ ರೂ
March 14, 2019
ಜೈಶ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಮಸೂದ್ ಅಝರ್ ಅವರನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಚೀನಾ ಇತರ ಯುಎನ್ಎಸ್ಸಿ ಸದಸ್ಯರ ಗುಂಪನ್ನು ಸೆಳೆಯುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ಜೈಶ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಮಸೂದ್ ಅಝರ್ ಅವರನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಚೀನಾ ಇತರ ಯುಎನ್ಎಸ್ಸಿ ಸದಸ್ಯರ ಗುಂಪನ್ನು ಸೆಳೆಯುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
March 14, 2019
“ಮುಂಬೈ ಸೇತುವೆ ಆಡಿಟ್ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಕುಸಿದು”: ದೇವೇಂದ್ರ Fadnavis ಆರ್ಡರ್ಸ್ ಪ್ರೋಬ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ಗಾಯಗೊಂಡವರ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ದೇವೇಂದ್ರ ಫಡ್ನೇವಿಸ್ ಸರ್ಕಾರವೂ ಸಹ ಪಾವತಿಸಲು ಸೂಚಿಸಿದೆ.

ಮುಂಬೈ:

ಮುಂಬಯಿಯ ಛತ್ರಪತಿ ಶಿವಾಜಿ ಮಹಾರಾಜ್ ಟರ್ಮಿನಸ್ (ಸಿಎಸ್ಟಿ) ಯ ಸಮೀಪದಲ್ಲಿ ಕಾಲು ಮೇಲುಡುಪು ಮುಗಿದ ನಂತರ, ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ದೇವೇಂದ್ರ ಫಡ್ನವಿಸ್ ಅವರು ಈಗಾಗಲೇ ರಚನೆಯ ರಚನಾತ್ಮಕ ಆಡಿಟ್ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿ ಏನೂ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಶ್ರೀ Fadnavis “ದುರದೃಷ್ಟಕರ” ಎಂದು ಕುಸಿತದ ಎಂದು, ಮತ್ತು ಅವರು ಅದನ್ನು ಒಂದು ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ವಿಚಾರಣೆ ಆದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. “ಸೇತುವೆಯ ರಚನಾತ್ಮಕ ಆಡಿಟ್ ಮುಂಚಿತವಾಗಿಯೇ ನಡೆದಿತ್ತು, ಮತ್ತು ಅದು ಸರಿಹೊಂದಿದೆಯೆಂದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.ಇದಾದ ನಂತರ ಇಂತಹ ಘಟನೆಯು ಸಂಭವಿಸಿದರೆ, ಇದು ಆಡಿಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕುತ್ತದೆ.ಒಂದು ವಿಚಾರಣೆಯನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು.ಇದನ್ನು ಕಠಿಣ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು, ” ಅವನು ಸೇರಿಸಿದ.

ವರದಿಗಳು ಕೊನೆಯವರೆಗೆ ಬಂದಾಗ ಆರು ಮಂದಿ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದರು ಮತ್ತು 33 ಮಂದಿ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಕನಿಷ್ಠ ಮೂರು ಮಂದಿ ಸತ್ತವರಾಗಿದ್ದು, ಮುಂಬಯಿ ಪೊಲೀಸ್ ವಕ್ತಾರ ಮಂಜುನಾಥ ಸಿಂಗೆ ಅವರು ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಕಾಲು ಓವರ್ಬ್ರಿಜ್ನ್ನು ಸಾವಿರಾರು ಪ್ರಯಾಣಿಕರು ಪ್ರತಿ ದಿನವೂ ರೈಲ್ವೆ ಟರ್ಮಿನಸ್ಗೆ ದಾಟಲು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ. ಇದನ್ನು 2008 ರ ಮುಂಬಯಿ ದಾಳಿಯ ದಿನದಲ್ಲಿ ಭಯೋತ್ಪಾದಕ ಅಜ್ಮಲ್ ಕಸಾಬ್ ಛಾಯಾಚಿತ್ರ ತೆಗೆದಿದ್ದು, ಅದನ್ನು “ಕಸಾಬ್ ಸೇತುವೆ” ಎಂದು ಸಹ ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಈ ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಮೃತಪಟ್ಟವರ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ 5 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿಯ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಶ್ರೀ ಫಡ್ನವಿಸ್ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಗಾಯಗೊಂಡ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೆ ರೂ. 50,000 ಹಣದ ನೆರವು ನೀಡಿದೆ ಎಂದು ಏನಿ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರವು ತಮ್ಮ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯಲ್ಲಿ ಹಣ ಪಾವತಿಸಲು ಸಹ ನೀಡಿತು.

ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಅವರು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಘಟನೆಯ ಕುರಿತು ಅವರ “ತೀವ್ರ ದುಃಖ” ವನ್ನು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ನನ್ನ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಮರಣದಂಡನೆ ಇರುವ ಕುಟುಂಬಗಳು, ಮೊದಲಿಗೆ ಗಾಯಗೊಂಡವರಿಗೆ ಮರಳಲು ಬಯಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ಸರಕಾರವು ಎಲ್ಲರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಆಂಧೇರಿಯಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಮಳೆಯಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಇದೇ ರೀತಿಯ 40-ವರ್ಷ-ಹಳೆಯ ರಚನೆಯು ಮುರಿದುಹೋದ ನಂತರ, 1984 ರಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾದ ಕಾಲ್ನಡಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಸುರಕ್ಷತಾ ಆಡಿಟ್ ನಡೆಸಲಾಯಿತು. ಕೇಂದ್ರ ಮುಂಬೈಯ ಪ್ರಭಾದೇವಿ ನಿಲ್ದಾಣದ ಎಲ್ಫಿನ್ಸ್ಟೋನ್ ಸೇತುವೆಯ ಬಳಿಕ 2017 ರಲ್ಲಿ 23 ಜನ ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

(ರಾಯಿಟರ್ಸ್ನಿಂದ ಒಳಹರಿವುಗಳೊಂದಿಗೆ)

ಇತ್ತೀಚಿನ ಚುನಾವಣಾ ಸುದ್ದಿ , ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಗಳ ಚುನಾವಣಾ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು 2019 ರಲ್ಲಿ ndtv.com/elections ನಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ. 2019 ರ ಭಾರತೀಯ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆಗಳಿಗೆ 543 ಸಂಸದೀಯ ಸೀಟುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದರಿಂದ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಫೇಸ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ.

Comments are closed.