ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ಮೊದಲ ಅನಿಸಿಕೆಗಳು: ಉಸಿರು ವಿವರಗಳು ಒಳಗೆ ಜೂಮ್ – XDA ಡೆವಲಪರ್ಗಳು
ಹುವಾವೇ P30 ಪ್ರೊ ಮೊದಲ ಅನಿಸಿಕೆಗಳು: ಉಸಿರು ವಿವರಗಳು ಒಳಗೆ ಜೂಮ್ – XDA ಡೆವಲಪರ್ಗಳು
April 12, 2019
ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಹೆಲ್ತ್ ರೆಗ್ಯುಲೇಶನ್ಸ್ (2005) ನ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಿಕೆ ಇಬೊರಾ ವೈರಸ್ ಕಾಯಿಲೆಗೆ ತುರ್ತು ಸಮಿತಿ ಜನವರಿ 12, 2019 ರಂದು ಕಾಂಗೋ ಪ್ರಜಾಸತ್ತಾತ್ಮಕ ಗಣರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ – ವಿಶ್ವ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂಸ್ಥೆ
ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಹೆಲ್ತ್ ರೆಗ್ಯುಲೇಶನ್ಸ್ (2005) ನ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಿಕೆ ಇಬೊರಾ ವೈರಸ್ ಕಾಯಿಲೆಗೆ ತುರ್ತು ಸಮಿತಿ ಜನವರಿ 12, 2019 ರಂದು ಕಾಂಗೋ ಪ್ರಜಾಸತ್ತಾತ್ಮಕ ಗಣರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ – ವಿಶ್ವ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂಸ್ಥೆ
April 12, 2019
ಇದು ಇನ್ನೂ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S7 ಅನ್ನು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9.0 ಪೈ – ಸ್ಯಾಮ್ಮೊಬೈಲ್ಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

ಇಲ್ಲ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 7 ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9.0 ಅನ್ನು ಪಡೆಯುವಂತೆಯೇ ಇದು ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ – ಗುರುವಾರ ಫರ್ಮ್ವೇರ್ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ Wi-Fi ಅಲಯನ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ ತೋರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅದೇ ರೀತಿಯ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ನಂತರ ತಿದ್ದುಪಡಿ ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಪೋಷಕ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಯಿತು, ಇದು ಆಂತರಿಕ ತಪ್ಪನ್ನು ಹೆಚ್ಚೇನೂ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಫರ್ಮ್ವೇರ್ ಅನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವ ಯಾವುದೇ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ನಾವು ನೋಡದೆ ಇರುವುದರಿಂದ, ಇತ್ತೀಚಿನ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಹಳೆಯ ಸಾಧನ.

ಕೆಲವು ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾದ ನಂತರ, ವೈ-ಫೈ ಅಲೈಯನ್ಸ್ನ ಹೆಚ್ಕ್ಯುನಲ್ಲಿ ಸಂಭವಿಸಿದ ಒಂದು ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ನಾವು ರೂಪಿಸಿದ್ದೇವೆ, ಅದು ನಿಖರವಾದ ಡೇಟಾಬೇಸ್ಗೆ ವಿಸ್ತಾರವಾದ ದತ್ತಸಂಚಯಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S7 ಮಾದರಿಯ ಸಂಖ್ಯೆ SM-G930F ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗಿತ್ತು, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ Xcover4 ಅನ್ನು SM-G390F ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9.0 ಪೈಗೆ ಎರಡನೆಯದು ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು , ನಂತರದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅದು ಮುಂದೂಡಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣದ ನಂತರ ಗಂಟೆಗಳ ಮ್ಯಾಟರ್ – ಆಂತರಿಕ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ಕೆಲವು ವಿಧಗಳಿವೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಬೆಂಕಿಗೆ ಇಂಧನವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9.0 ಗೆ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದಾದ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಕ್ಸ್ಚೇರ್ 4 ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ಕತ್ತರಿಸಿ ಮಾಡಿದೆ, ಆದರೆ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 7 ಯಾವಾಗಲೂ ಎಲ್ಲಿಯೂ ಕಾಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ತ್ರೈಮಾಸಿಕ ಅಪ್ಡೇಟ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S7 ಕಂಪನಿಯು ತ್ರೈಮಾಸಿಕ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿದ ಮೊದಲ ಸಾಧನವಾಗಿದ್ದು, ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಸರಳವಾಗಿ ಅದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದರ ನಂತರ ಇದು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿಯಾಗಿದೆ ಭದ್ರತಾ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಯೋಗ್ಯ ಸಾಧನಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ.

ಎಂದು, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ತನ್ನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ನೀತಿ ಸುಧಾರಿಸಲು ಗಡಿಯಾರ ಸುಮಾರು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಬೆಳಕು ನೋಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಬದ್ಧರಾಗುತ್ತಾರೆ ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ 9.0 ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S7 ಪೈ . ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ, ಇದು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗಿನ ಅದರ ಅತ್ಯಂತ ವಿಶಿಷ್ಟ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಜಗತ್ತಿನಾದ್ಯಂತ ನೂರಾರು ಸಾವಿರಾರು ಗ್ರಾಹಕರ ಕೈಯಲ್ಲಿದೆ. ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಟಿಕ್ ಮಾಡಲು ಅಗತ್ಯವಾದ ಯಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಅದರ ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಎರಡು ಪ್ರಮುಖ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ಅದರ ಗುಣಮಟ್ಟದ ನೀತಿಗೆ ದೃಢವಾದ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಒಂದು ವಿನಾಯಿತಿ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ.

  • ಮಾದರಿ: SM-G930F
  • ಆಯಾಮಗಳು: 142.4 x 69.6 x 7.9 ಮಿಮೀ
  • ಪ್ರದರ್ಶಿಸು: 5.1 “(129.2 ಮಿಮೀ) ಸೂಪರ್ AMOLED
  • CPU: ಎಕ್ಸಿನೋಸ್ 8890
  • ಕ್ಯಾಮೆರಾ: 12 MP, ಡ್ಯುಯಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ F1.7
  • ಮಾದರಿ: SM-G390F
  • ಆಯಾಮಗಳು: 146.2 x 73.3 x 9.7mm
  • ಪ್ರದರ್ಶಿಸು: 5.0 “(127 ಮಿಮೀ) ಟಿಎಫ್ಟಿ
  • CPU: ಎಕ್ಸಿನೋಸ್ 7570
  • ಕ್ಯಾಮೆರಾ: 13 MP, CMOS F1.9

Comments are closed.