ಜಾತಕ ಇಂದು, ಏಪ್ರಿಲ್ 13, 2019: ಮೇಷ ರಾಶಿಯ, ಟಾರಸ್, ಜೆಮಿನಿ, ಲಿಯೋ, ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ, ಕನ್ಯಾರಾಶಿ, ತುಲಾ – ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್
ಜಾತಕ ಇಂದು, ಏಪ್ರಿಲ್ 13, 2019: ಮೇಷ ರಾಶಿಯ, ಟಾರಸ್, ಜೆಮಿನಿ, ಲಿಯೋ, ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ, ಕನ್ಯಾರಾಶಿ, ತುಲಾ – ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್
April 13, 2019
ವಾಚ್: ಶಿಖರ್ ಧವನ್ ಪುತ್ರ ಜೊರಾವರ್ ಅವರ ರಿಶಬ್ ಪಂತ್ ಅವರ 'ಶಿಶುಪಾಲನಾ' ವೀಡಿಯೋ ವೈರಲ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ವಾಚ್: ಶಿಖರ್ ಧವನ್ ಪುತ್ರ ಜೊರಾವರ್ ಅವರ ರಿಶಬ್ ಪಂತ್ ಅವರ 'ಶಿಶುಪಾಲನಾ' ವೀಡಿಯೋ ವೈರಲ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
April 13, 2019
ಟೋನಿ ಕ್ರೂಸ್ ವರ್ಗಾಯಿಸುವಿಕೆ ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸುತ್ತದೆ – ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಎಎಸ್ ಗುರುವಾರ ರಾತ್ರಿ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ, ಟೋನಿ ಕ್ರೂಸ್ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಅನ್ನು “ಈಗಿರುವ ಹೊಸ ಶುರು ಮತ್ತು ಗಾಳಿಯ ಬದಲಾವಣೆಯಿಂದ” ಬಿಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ. “2014 ರಲ್ಲಿ ಬಂದಿರುವುದರಿಂದ ಅವರು ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ಚಕ್ರವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಜರ್ಮನ್ ಭಾವಿಸುತ್ತಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಲು ಈ ವರದಿಯು ಹೋಯಿತು. ಆದರೆ ಶುಕ್ರವಾರ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಟೋನಿ ಕ್ರೂಸ್ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ: ಎಎಸ್ ವರದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ “ಟೋಟಲಿ ಸುಳ್ಳು ಮಾಹಿತಿ !!!!!!”

ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಉಂಟಾಗಬಹುದುಯಾದರೂ, ಟೋನಿ ಕ್ರೂಸ್ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಅವನು ಬಹಳ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನೆಚ್ಚಿನವನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ನಿರ್ಗಮಿಸುವ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಕ್ರೋಸ್ಗೆ, ಖಗೋಳಶಾಸ್ತ್ರೀಯವಾಗಿ ಉನ್ನತ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ, ಅದು ಬಹಳ ಕಳಪೆ ಋತುವಿನಲ್ಲಿದೆ. ಅವರು ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸೇರಿದವರು – ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಉಳಿಯುವವರು – ಕಳೆದ 10 ತಿಂಗಳುಗಳನ್ನು 2019-2020 ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ತಯಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರೇರಣೆಯಾಗಿ ಬಳಸಲು ನೋಡುತ್ತಾರೆ.

Comments are closed.