ಟೋನಿ ಕ್ರೂಸ್ ವರ್ಗಾಯಿಸುವಿಕೆ ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸುತ್ತದೆ – ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ
ಟೋನಿ ಕ್ರೂಸ್ ವರ್ಗಾಯಿಸುವಿಕೆ ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸುತ್ತದೆ – ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ
April 13, 2019
ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಹೊಸ ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರ್ಯಾಫೋರ್ಡ್ ಒಪ್ಪಂದ – ಮಿರರ್ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಅನ್ನು ಬಹಿಷ್ಕರಿಸಿದ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತತೆಯನ್ನು ನೀಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು
ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಹೊಸ ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರ್ಯಾಫೋರ್ಡ್ ಒಪ್ಪಂದ – ಮಿರರ್ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಅನ್ನು ಬಹಿಷ್ಕರಿಸಿದ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತತೆಯನ್ನು ನೀಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು
April 13, 2019
ವಾಚ್: ಶಿಖರ್ ಧವನ್ ಪುತ್ರ ಜೊರಾವರ್ ಅವರ ರಿಶಬ್ ಪಂತ್ ಅವರ 'ಶಿಶುಪಾಲನಾ' ವೀಡಿಯೋ ವೈರಲ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ವೈರಲ್! ಧವನ್ ಅವರ ಪುತ್ರ ಜೊರಾವರ್ ಅವರ ಪಾಂಟ್ನ ಶಿಶುಪಾಲನಾ ಕೇಂದ್ರ

ವೈರಲ್! ಧವನ್ ಅವರ ಪುತ್ರ ಜೊರಾವರ್ನ ಪಂತ್ಳ ‘ಶಿಶುಪಾಲನಾ’ ವಿಡಿಯೋ ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಟ್ವಿಟರ್

ಭಾರತದ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಪ್ರವಾಸದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಯುವ ಭಾರತೀಯ ವಿಕೆಟ್ ಕೀಪರ್ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ರಿಷಬ್ ಪಂತ್ ಸ್ವತಃ ‘ಬೇಬಿಸಿಟ್ಟರ್’ ಎಂಬ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಪಡೆದರು, ಅಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಟೆಸ್ಟ್ ನಾಯಕ ಟಿಮ್ ಪೈನೆ ತನ್ನ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಶಿಶುಪಾಲನಾ ಮಾಡಲು, ಸರಣಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಲೆಡ್ಜ್ ಎಂದು ಕೇಳಿದರು. ಈ ಘಟನೆಯು ಪಟ್ಟಣದ ಚರ್ಚೆಯಾಯಿತು ಮತ್ತು ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ (ಕೆಕೆಆರ್) ಮತ್ತು ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ (ಡಿ.ಸಿ.) ನಡುವಿನ ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ (ಐಪಿಎಲ್) ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಶಿಖರ್ ಧವನ್ ಅವರ ಪುತ್ರ ಝೋರವರೊಂದಿಗೆ ಪಾಂಟ್ ಅವರು ಆಟವಾಡುವಂತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಮತ್ತೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ.

ಕೆಕೆಆರ್ ಮತ್ತು ಡಿ.ಸಿ ನಡುವಿನ ಪಂದ್ಯವು ನಿಕಟ ಹೋರಾಟ ನಡೆಸಿದ ಯುದ್ಧವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿತು, ಧವನ್ ಅಗ್ರ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಆಗಿ ಡೆಲ್ಲಿಗೆ ಅಜೇಯ 97 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು. ಪಾಂಟ್ ಕೂಡ ಬ್ಯಾಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಸುಲಭವಾಗಿತ್ತು, 31 ರನ್ ಗಳಿಸಿ 46 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರೆ, ದಿನೇಶ್ ಕಾರ್ತಿಕ್ನ ಪುರುಷರಿಗೆ ರಾಜಧಾನಿಯ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಗೆ ಎರಡನೇ ನೇರ ಸೋಲು ಸಿಕ್ಕಿತು.

ಈಗ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತೆರೆದಿರುವ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ, ಪಾಂಟ್ ಶಿಖರ್ ಅವರ ಮಗನೊಂದಿಗೆ ವಿರಳವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ಜೊರಾವರ್ ರಿಷಬ್ ಅವರ ಹಿಡಿತದಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮರ್ಥನಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿರುವ ಅನೇಕ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ವೀಡಿಯೊ ಟ್ಯಾಗಿಂಗ್ ಪೈನ್ ನನ್ನು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಮತ್ತೆ ಪಾಂಟ್ಗೆ ಬೇಬಿಸಿಟ್ಟರ್ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನೀಡುವ ಮೊದಲು ಎರಡು ಬಾರಿ ಯೋಚಿಸಬೇಕೆಂದು ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ. ವೀಡಿಯೊ ಇಲ್ಲಿದೆ:

ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಪಾಂತ್ ಅಥವಾ ಧವನ್ ಯಾವುದೇ ಉತ್ತಮ ರೂಪದಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಹೆಸರಿಗೆ ಕೆಲವು ಅಪಾರವಾದ ನಾಕ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ ತಂಡವನ್ನು ಜಯಿಸಲು ವಿಫಲವಾಯಿತು.

“ನಾನು ಚೆಂಡನ್ನು ತಲೆಯಿಂದ ನನ್ನ ತಲೆಯನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಆಟವಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇನೆ (ಯೋಜನೆ) ಆಟವನ್ನು ಆಳವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಬೇಗ ಆಟವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ T20 ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಬೆನ್ನಟ್ಟುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು 18-20 ಓವರುಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಬೇಕಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೌಲರ್ಗಳು ಏನು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ.ನನ್ನ ಸ್ಟಫ್ನಲ್ಲಿ ನಾನು ಗಮನ ಹರಿಸುತ್ತೇನೆ ನಾವು (ಅವನನ್ನು ಮತ್ತು ಧವನ್) ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಳವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು. ಬ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಲು ಅದ್ಭುತ ಪಿಚ್ ಮತ್ತು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ನಾವು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಿಕ್ಕಿತು, “ಪಾಂತ್ ತನ್ನ ಮತ್ತು ಧವನ್ ನಂತರದ ಪ್ರಸ್ತುತಿ ಶುಕ್ರವಾರದ ಶುಕ್ರವಾರ ನಾಕ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದರು.

ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ, ಆದಾಗ್ಯೂ, ದೆಹಲಿ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಏಳು ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ ನಾಲ್ಕು ಗೆಲುವು ಗಳಿಸಿದ ನಂತರ ಐಪಿಎಲ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಟೇಬಲ್ನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಸರ್ವತೋಮುಖ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡಿತು.

ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ವೀಡಿಯೊಗಳು

Comments are closed.