ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಗೇರ್ ಅಪ್ ಫಾರ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್, ಅಮಿತಾಭ್ ಬಚ್ಚನ್ ಬ್ಯಾಡ್ಲಾ ಅವರ ಯಶಸ್ಸಿಗಾಗಿ ಎಸ್ಆರ್ಕೆನಿಂದ ಬೋನಸ್ ಬೇಡಿಕೆ – ನ್ಯೂಸ್ 18
ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಗೇರ್ ಅಪ್ ಫಾರ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್, ಅಮಿತಾಭ್ ಬಚ್ಚನ್ ಬ್ಯಾಡ್ಲಾ ಅವರ ಯಶಸ್ಸಿಗಾಗಿ ಎಸ್ಆರ್ಕೆನಿಂದ ಬೋನಸ್ ಬೇಡಿಕೆ – ನ್ಯೂಸ್ 18
April 14, 2019
ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಕಾಮೆಡಿಯನ್ ಇಯಾನ್ ಕಾಗ್ನಿಟೊ ಡೈಸ್ ಪರ್ಫಾರ್ಮಿಂಗ್ ಆನ್ ಸ್ಟೇಜ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಕಾಮೆಡಿಯನ್ ಇಯಾನ್ ಕಾಗ್ನಿಟೊ ಡೈಸ್ ಪರ್ಫಾರ್ಮಿಂಗ್ ಆನ್ ಸ್ಟೇಜ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
April 14, 2019
ಜನ್ಹಾ ಕಪೂರ್ ಜಿಮ್ ನೋಟವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಾಳೆ. ನೀವು ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೀರಾ? – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟರಿಗೆ, ಜಿಮ್ಗೆ ಹೋಗುವುದು ಸೂಕ್ತವಾದ ದೇಹಕ್ಕೆ ಒಂದು ಮಾರ್ಗವಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಸಹ. Janhvi ಕಪೂರ್ ಶನಿವಾರ ತನ್ನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಜಿಮ್ ನಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಿದ್ದರು, ಮತ್ತು ತನ್ನ ಭೇಟಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.

ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಜಿನ್ ಟಿ-ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಕಿರುಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಜನಹ್ವಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ , ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಆಕೆಯ ಜಿಮ್ ಕಾಣುವಿಕೆಯನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ಬಿಂದುವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಹಿಂದೆ ಜನ್ವಾವಿ ಅವರು ಜಿಮ್ಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಉಡುಪುಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡ ಕಾರಣ, ಅವಳು ಛಾಯಾಚಿತ್ರ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ಅವಳು ತಿಳಿದಿದ್ದಳು. “ಜಿಮ್ ಸೆ ಝಾಡಾ ಆಪ್ ಲಾಗನ್ ಕೆ ಲಿಯಾ ಥಾರ್ ಹೋಕ್ ಆತಿ ಹು (ಜಿಮ್ ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು, ನಾನು ನಿನಗೆ ಹುಡುಗರಿಗಾಗಿ ಪ್ರಸಾಧನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ),” ಒಮ್ಮೆ ಅವರು ಫೋಟೋಗ್ರಾಫರ್ಗಳಿಗೆ ಹೇಳಿದರು.

ಇನ್ನೊಂದೆಡೆ, ಜನ್ಹಿಯವರು ಜಿಮ್ನ ಹೊರಗೆ ಅವಳ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿದ್ದಳು, ಅವರು ನಟನೊಬ್ಬನನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿದ್ದರು ಎಂದು ಹಚ್ಚೆ ತೋರಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದರು. “ಓ ಮೈ ಗಾಡ್,” ಜಾನ್ಹ್ ಅವರು ಫ್ಯಾನ್ ಜೊತೆಗಿನ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಎದುರಾಗುವ ಮೊದಲು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದರು.

‘ಜಿಮ್ ಲುಕ್’ ಅನ್ನು ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಅವರು ಬಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರವರ್ತಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕೊಫಿ ವಿಥ್ ಕರಣ್ನಲ್ಲಿ ಹಾಜರಾದ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಕರೀನಾಳನ್ನು ತನ್ನ ಜಿಮ್ನ ಹೊರಗೆ ತನ್ನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಲು ಪಾಪರಾಝಿಯನ್ನು ಆಹ್ವಾನಿಸಿದರೆಂದು ಕೇಳಿದ್ದರು. “ನನಗೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ; ನಾನು ಅವರಿಗೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನನಗೆ ಯಾವುದೇ ಜಿಮ್ ಉಡುಪುಗಳಿಲ್ಲ. ನಾನು ಈಗ ಪೈಜಾಮಾಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ, “ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಪರದೆಯ ಐಕಾನ್ ಶ್ರೀದೇವಿ ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಾಪಕ ಬೋನಿ ಕಪೂರ್ ರ ಮಗಳಾದ ಜನ್ವಿ, 2018 ರ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಮತ್ತು ವಾಣಿಜ್ಯಿಕ ಯಶಸ್ಸಿನ ಧದಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳ ಊಹೆಯ ನಂತರ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದರು. ಈ ಚಿತ್ರವು ನಟ ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ನ ಅರ್ಧ-ಸಹೋದರ ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್ ಸಹ ನಟಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಜನ್ಹಾವಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಗುಂಪನ್ ಸಕ್ಸೇನಾ ಜೀವನಚರಿತ್ರೆಗೆ ಪಂಕಜ್ ತ್ರಿಪಾಠಿ ಜೊತೆ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದು, ಕರಣ್ ಅವಧಿಯ ನಾಟಕವಾದ ತಾಖ್ತ್ನಲ್ಲಿ ಸಹಾ ಪೋಷಕ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಏಪ್ರಿಲ್ 13, 2019 19:52 IST

Comments are closed.