ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಅವರ ಗೆಳತಿ ಶಿಬನಿ ದಾಂಡೇಕರ್ ಅವರ ಈಜುಡುಗೆ ಚಿತ್ರ 'ಆಲ್' ಹೋಗಿ – ಭಾರತ.com ಸುದ್ದಿ
ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಅವರ ಗೆಳತಿ ಶಿಬನಿ ದಾಂಡೇಕರ್ ಅವರ ಈಜುಡುಗೆ ಚಿತ್ರ 'ಆಲ್' ಹೋಗಿ – ಭಾರತ.com ಸುದ್ದಿ
April 14, 2019
ಫೋಟೋಗಳು: ಮಣಿರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್ ನೆನೆ ಮತ್ತು ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ ಅವರು ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಕಣ್ಣುಗುಡ್ಡೆಗಳಿದ್ದವು – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
ಫೋಟೋಗಳು: ಮಣಿರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್ ನೆನೆ ಮತ್ತು ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ ಅವರು ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಕಣ್ಣುಗುಡ್ಡೆಗಳಿದ್ದವು – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
April 14, 2019
ಝೀರೋ ಬೀಜಿಂಗ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಫೆಸ್ಟ್ಗಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ; ಆನಾಂಡ್ ಎಲ್ ರಾಯ್ ಈ ಚಿತ್ರವು ಅವನಿಗೆ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ಶೂನ್ಯ

ಝೀರೋ ಚಿತ್ರದ ಪೋಸ್ಟರ್ | ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಟ್ವಿಟರ್

ಮುಂಬೈ: ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಝೀರೋ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಹೊರಬರಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನಿರ್ದೇಶಕ ಆನಾಂದ್ ಎಲ್ ರಾಯ್ ಹೇಳುವಂತೆ ಈ ಚಿತ್ರವು ತನ್ನ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಬೀಜಿಂಗ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ 2019 ರ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ನಿರ್ದೇಶಕ ಉತ್ಸುಕನಾಗುತ್ತಾನೆ.

“ಬೀಜಿಂಗ್ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರೋತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಝೀರೊವನ್ನು ಮುಚ್ಚುವ ಚಿತ್ರವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಖುಷಿಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ರಾಯ್ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ಚಿತ್ರವು ನಮಗೆ ತುಂಬಾ ವಿಶೇಷವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಸುದ್ದಿ ಬಹಳ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹದಾಯಕವಾಗಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

2018 ರ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಎಸ್ಆರ್ಕೆ ಅನ್ನು ಪ್ರೀತಿಯ ತ್ರಿಕೋನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಸ್ವರ್ಗೀಯ ಪಾಲ್ಸಿ (ನಟಿ ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ) ಮತ್ತು ಪ್ರಖ್ಯಾತ ನಟಿ (ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್) ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕುಬ್ಜತೆ ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ನಟರು ತಮ್ಮ ಅಭಿನಯಕ್ಕಾಗಿ ಶ್ಲಾಘಿಸಿದರು.

ಬಲವಾದ buzz ಮತ್ತು ಸಮಗ್ರ ಪಾತ್ರವರ್ಗದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಚಿತ್ರವು ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ತೇವವಾದ ಒಂದು ಬಗೆಯ ತಳಪಾಯವಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿತು.

ಚಲನಚಿತ್ರೋತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಶೂನ್ಯವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಮೂಲಕ ಶಾರುಖ್ ಅವರು ಸಂಭಾಷಣೆ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಚೀನೀ ಮತ್ತು ಭಾರತೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಜೊತೆಗೆ ಎರಡು ದೇಶಗಳ ನಡುವಿನ ಚಲನಚಿತ್ರ ಸಹಕಾರವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಉತ್ಸವವು ಏಪ್ರಿಲ್ 13 ರಿಂದ ಏಪ್ರಿಲ್ 20 ರ ವರೆಗೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಲೈನ್-ಅಪ್ ಹಾಲಿವುಡ್ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ಗಳ ಮಿಶ್ರಣವಾಗಿದೆ (ಇದರಲ್ಲಿ ಐದು ಜಾಸನ್ ಬೌರ್ನ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ನಾಲ್ಕು ಮ್ಯಾಡ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಸೇರಿವೆ); ಅಕಿರಾ ಕುರೊಸಾವಾ ಮತ್ತು ಅಲ್ಫೊನ್ಸೊ ಕೌರನ್ (ಗ್ರಾವಿಟಿ ಮತ್ತು ಚಿಲ್ಡ್ರನ್ ಆಫ್ ಮೆನ್ನ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳೊಂದಿಗೆ) ಸೇರಿದಂತೆ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕರಿಗೆ ಗೌರವಾರ್ಪಣೆ.

ನಿಮ್ಮ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಾಲಿವುಡ್ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಕೇವಲ ರೂ 13 ಕ್ಕೆ ಟೈಮ್ಸ್ ಮೂವೀಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಿರಿ. ಟೈಮ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಾಗಿ ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್ / ಡಿಟಿಎಚ್ ಪ್ರೊವೈಡರ್ ಕೇಳಿ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ವೀಡಿಯೊಗಳು

Comments are closed.