ಝೀರೋ ಬೀಜಿಂಗ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಫೆಸ್ಟ್ಗಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ; ಆನಾಂಡ್ ಎಲ್ ರಾಯ್ ಈ ಚಿತ್ರವು ಅವನಿಗೆ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ಝೀರೋ ಬೀಜಿಂಗ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಫೆಸ್ಟ್ಗಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ; ಆನಾಂಡ್ ಎಲ್ ರಾಯ್ ಈ ಚಿತ್ರವು ಅವನಿಗೆ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
April 14, 2019
ದೆಹಲಿ: ಮಾಯಾಪುರಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಲ್ವಿಂಗ್ ಡ್ರೈವ್ನಲ್ಲಿ 'ಕಲ್ಲು ತೂರಾಟ' ದಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಕೇಜ್ರಿವಾಲ್ ಸ್ಥಳೀಯರು ಸೋಲಿಸಿದರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ದೆಹಲಿ: ಮಾಯಾಪುರಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಲ್ವಿಂಗ್ ಡ್ರೈವ್ನಲ್ಲಿ 'ಕಲ್ಲು ತೂರಾಟ' ದಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಕೇಜ್ರಿವಾಲ್ ಸ್ಥಳೀಯರು ಸೋಲಿಸಿದರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
April 14, 2019
ಫೋಟೋಗಳು: ಮಣಿರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್ ನೆನೆ ಮತ್ತು ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ ಅವರು ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಕಣ್ಣುಗುಡ್ಡೆಗಳಿದ್ದವು – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಮಾಧುರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್ ನೇನೆ ಮತ್ತು ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣ ಪೋಸ್ಟ್ಗೆ ಬಂದಾಗ ರಾಜಧಾನಿಯಲ್ಲಿ ಕಲಾಂಕ್ ಪ್ರಚಾರಗಳು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತವೆ; ಕೆಳಗಿನ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಕಲಂಕ್ ವರ್ಷದ ಅತ್ಯಂತ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ. ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ರ ಕನಸಿನ ಯೋಜನೆಯು ಮುಂದಿನ ವಾರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿದೆ, ಚಿತ್ರವು ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ಹಾಡನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಐರೈರ್ ಗೈರ್ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಈ ಚಿತ್ರವು ಕ್ರಿಟಿ ಸನನ್ನಲ್ಲದೆ ಬೇರೆ ಯಾರೂ ಇಲ್ಲ. ಈ ಚಿತ್ರದ ಸಂಪೂರ್ಣ ತಂಡವು ಬೇಯಲ್ಲಿದೆ. ನಾವು ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಮಾಧುರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್ ನೆನೆ ಎಂಬ ನಿತ್ಯಹರಿದ್ವರ್ಣ ಮತ್ತು ವಯಸ್ಸಾದ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದಂತೆ, ನಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ಅವಳಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದಕ್ಕೆ ನಾವು ನೆರವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಅವಳು ಎಲ್ಲಾ ಬಿಳಿ ಸಮಸಮೂಹದಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು ಮತ್ತು ಷಟರ್ಬಗ್ಗಳು ಅವಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದಂತೆ ಎಂದಿನಂತೆ ಅವಳ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಿತು.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ ಕ್ಯಾಷಿಯಲ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಟೀ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಂಟ್ಗಳನ್ನು ಡೆನಿಮ್ ಜಾಕೆಟ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಪ್ನೊಂದಿಗೆ ಧರಿಸಿದ್ದರು. ಸೋಪ್ಸ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದರೆ, ಆಕೆ ತನ್ನ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ನಿರತನಾಗಿದ್ದಳು ಮತ್ತು ಅವಳು ಪಠ್ಯ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಯಾರು ಎಂದು ನಾವು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತೇವೆ. ಇಬ್ಬರು ಸುಂದರ ಹುಡುಗರ ನಂತರ, ವರುಣ್ ಧವನ್ , ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಮತ್ತು ಆದಿತ್ಯ ರಾಯ್ ಕಪೂರ್ರವರು ಈ ಚಿತ್ರದ ಇತರ ಸದಸ್ಯರು ನಗರಕ್ಕೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದವು. ಅವರ ಮುಖಗಳ ಮೇಲೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರವು ನಮ್ಮಂತೆಯೇ ಅನಾವರಣಗೊಳ್ಳಲು ಅವರು ಮುಂದೆ ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಈ ಚಿತ್ರದ ಮಾಧುರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್ ಅವರ ಹಾಡು ತಬಾಹ ಹೋ ಗಯೆ ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದರು. ಹಳೆಯ ಕಾಲದಂತೆ, ಮಾಧುರಿ ನೃತ್ಯದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಅತ್ಯಂತ ಗ್ರೇಸ್ ಮತ್ತು ಗರಿಗಳಿಂದ ಕೂಡಿದಂತೆ ಕಾಣಬಹುದಾಗಿದೆ. ಆಕೆಯ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಚಿತ್ರದಿಂದ ಅವಳ ನೋಟವನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರ ಅವಳನ್ನು ಹೆದರುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಈಗ ಅವರು ಏಪ್ರಿಲ್ 17 ರಂದು ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ತಮ್ಮ ಆಸನಗಳ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮಾಧುರಿ ಜೊತೆಗೆ, ಕಲ್ಯಾಂಕ್ನ ತಾರೆ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಲಿಯಾ ಭಟ್, ವರುಣ್ ಧವನ್, ಆದಿತ್ಯ ರಾಯ್ ಕಪೂರ್, ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ ಮತ್ತು ಸಂಜಯ್ ದತ್.

ಪ್ಲೇ # ಜಾಕಾಯಾಶ್: ಭಾರತದ ಮೊದಲ ಲೈವ್ # ಬಾಲಿವುಡ್ ಗೇಮ್ ಶೋ, ಪ್ರತಿ ಸೋಮವಾರ ಮತ್ತು ಗುರುವಾರದಂದು 6:00 PM ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಸಂಚಿಕೆಗೆ ₹ 50,000 * ವರೆಗೆ ನಗದು ಪಡೆಯುವುದು https://www.facebook.com/jhacaaash/

Comments are closed.