ಮ್ಯಾನ್ Utd ತಂತ್ರಗಳು: ಓಲೆ ಗುನ್ನಾರ್ ಸೊಲ್ಸ್ಕ್ಜಾಯರ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಐದು ಯುದ್ಧತಂತ್ರದ ಪಾಠಗಳನ್ನು ಸಹಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ – ಗೋಲ್ ಇಂಡಿಯಾ
ಮ್ಯಾನ್ Utd ತಂತ್ರಗಳು: ಓಲೆ ಗುನ್ನಾರ್ ಸೊಲ್ಸ್ಕ್ಜಾಯರ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಐದು ಯುದ್ಧತಂತ್ರದ ಪಾಠಗಳನ್ನು ಸಹಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ – ಗೋಲ್ ಇಂಡಿಯಾ
April 15, 2019
ಮಧುಮೇಹ ಔಷಧಿಯು ಮೂತ್ರಪಿಂಡ ರೋಗವನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು – ಏಷ್ಯನ್ ಏಜ್
ಮಧುಮೇಹ ಔಷಧಿಯು ಮೂತ್ರಪಿಂಡ ರೋಗವನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು – ಏಷ್ಯನ್ ಏಜ್
April 15, 2019
ಕಾರ್ತಿಕ್, ವಿಜಯ್ ಶಂಕರ್ ಭಾರತದ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸೇರಿದ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್

ಐಸಿಸಿ ಸಿಕ್ರೇಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಕಪ್, 2019

<ವಿಭಾಗ itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಭಾರತದ ಮೂರನೇ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ

<ವಿಭಾಗ itemprop = "articleBody">

ಭಾರತವು ವಿಜಯ್ ಶಂಕರ್ , ದಿನೇಶ್ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮತ್ತು ಕೆ ಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ವೇಲ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಮುಂಬರುವ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ತಂಡಕ್ಕೆ ತಂಡದಲ್ಲಿದೆ. ಅಂಬಾಟಿ ರಾಯುಡು ಮತ್ತು ರಿಶಬ್ ಪಂತ್ ತಂಡವನ್ನು ತಂಡದಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದರು, ಇದು ರವೀಂದ್ರ ಜಡೇಜಾಗೆ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ. ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ (ಸಿ), ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ, ಶಿಖರ್ ಧವನ್, ವಿಜಯ್ ಶಂಕರ್, ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ, ಕೇದಾರ್ ಜಾಧವ್, ಹಾರ್ಡಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯ, ರವೀಂದ್ರ ಜಡೇಜಾ, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ , ಕುಲ್ದೀಪ್ ಯಾದವ್, ಜಾಸ್ಪ್ರಿತ್ ಬುಮರಾ, ಯುಜ್ವೆಂಡ್ರ ಚಹಾಲ್, ಭುವನೇಶ್ವರ ಕುಮಾರ್, ಕೆ ಎಲ್ ರಾಹುಲ್, ದಿನೇಶ್ ಕಾರ್ತಿಕ್

ಭಾರತ ಈಗ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಪರಿಹರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನೋವು ಬಿಂದುವಾಗಿದೆ. ಆಯ್ಕೆ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎಂ.ಎಸ್.ಕೆ ಪ್ರಸಾದ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದಂತೆ ವಿಜಯ್ ಶಂಕರ್ ಇದೀಗ ಎರಡು-ಡ್ರಾಪ್ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಮೀಸಲು ‘ಕೀಪರ್ ಸ್ಲಾಟ್ ಕಾರ್ತಿಕ್ಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ, ಕೆ.ಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ಬ್ಯಾಕಪ್ನ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಎಂ.ಎಸ್.ಕೆ.ಪ್ರಸಾದ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಶ್ರೇಷ್ಠ ‘ಕೌಶಲ್ಯ ಕೌಶಲ್ಯದಿಂದ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಅವರನ್ನು ಪಾಂಟ್ನ ಮೇಲೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿದರು. ನಾವು (ಚರ್ಚೆ) ಎಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಚರ್ಚಿಸಿದ್ದೇವೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ನಾವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಪರಿಗಣಿಸಿದ್ದೇವೆ (ಧೋನಿ ಮಾತ್ರ ರಿಷಬ್ ಪಂತ್ ಅಥವಾ ದಿನೇಶ್ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮಾತ್ರ ಬರುತ್ತವೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿದೆ) ಗಾಯಗೊಂಡರು.ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ, ವಿಕೆಟ್ ಕೀಪಿಂಗ್ ಕೂಡ ಮುಖ್ಯವಾದುದೆಂದರೆ ನಾವು ದಿನೇಶ್ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹೋದೆವು “ಎಂದು ಪ್ರಸಾದ್ ಹೇಳಿದರು. ಮಣಿಕಟ್ಟಿನ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ ಯುಜ್ವೆಂದ್ರ ಚಹಾಲ್ ಮತ್ತು ಕುಲ್ದೀಪ್ ಯಾದವ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ರವೀಂದ್ರ ಜಡೇಜಾ ಮೂರನೆಯ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ ಸ್ಲಾಟ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದರು.

ಜಸ್ಪ್ರೀಟ್ ಬುಮ್ರಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ನಾಲ್ಕು ಪಾಸರ್ಗಳು ತಮ್ಮನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು. ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ, ಭುವನೇಶ್ವರ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಆಲ್ರೌಂಡರ್ ಹಾರ್ಡಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯ ಅವರನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಿದ್ದರು. ರಾಯಪುರದ ಹೊರಗಿಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ ಪ್ರಸಾದ್ ಹೇಳಿದರು: “ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಟ್ರೋಫಿಯ ನಂತರ (2017), ನಾವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಆ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಕೆಲವೇ ಕೆಲವು ಜನರು ನಾವು ರಾಯುಡುಗೆ ಕೆಲವು ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ವಿಜಯ್ ಶಂಕರ್ ಮೂರು ಆಯಾಮಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ನಾವು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ 4 ಅವರನ್ನು ನೋಡುತ್ತೇವೆ ನಾವು ದಿನೇಶ್ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮತ್ತು ಕೇದಾರ್ ಜಾಧವ್ ಕೂಡಾ ಇದ್ದೆ ಅದು ಯಾವುದೂ ಅಲ್ಲ ಅದು [ರಾಯುಡು] ವಿರುದ್ಧ ಹೋಯಿತು, ಅದು ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳು [ಶಂಕರ್] ಗೆ ಹೋಯಿತು. ”

“KL [ರಾಹುಲ್] ನೊಂದಿಗೆ ಆರಂಭವಾಗಲು ತಂಡದ ನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ಕರೆ ನೀಡಲಾಗುವುದು, ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ, ರಾಹುಲ್ ಅವರು ಮೀಸಲು ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಕೆಲವು ಇತರ ಬೌಲರ್ಗಳು ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಾರೆ, ನಿವ್ವಳ ಬೌಲರ್ಗಳು, ಆದರೆ ನಂತರ ಅವರನ್ನು ಹೆಸರಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಭಾರತವು ಮೂರನೇ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ

© Cricbuzz

Comments are closed.