ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 80 ಲಾಂಚ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾ, ಬೆಲೆ, ಮತ್ತು ವಿವರಗಳು | ಐಜಿಯಾನ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ – ಐಜಯಾನ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್
ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 80 ಲಾಂಚ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾ, ಬೆಲೆ, ಮತ್ತು ವಿವರಗಳು | ಐಜಿಯಾನ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ – ಐಜಯಾನ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್
April 15, 2019
ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್: ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್ ಶಾಪ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾದಂತೆ ಲೂಮ್ಸ್ ಆಗುತ್ತದೆ, ಮೆಸ್ಸಿ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲು – ಬ್ಯುಸಿನೆಸ್ಲೈನ್
ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್: ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್ ಶಾಪ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾದಂತೆ ಲೂಮ್ಸ್ ಆಗುತ್ತದೆ, ಮೆಸ್ಸಿ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲು – ಬ್ಯುಸಿನೆಸ್ಲೈನ್
April 15, 2019
ಗೌರವ 20 ಸರಣಿ ಘೋಷಣೆ ದಿನಾಂಕ ಬಹಿರಂಗ; ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ನೈಟ್ ಮೋಡ್ ಸುಳಿವು – ದೂರವಾಣಿ ಅರೆನಾ

ಪ್ರತಿ ವರ್ಷ, ಹುವಾವೇ ಅದರ ಪ್ರಮುಖ ತಂಡವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ 2-3 ತಿಂಗಳುಗಳ ನಂತರ, ಗೌರವವು ತನ್ನ ಹೊಸ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನ ಸುತ್ತುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಈ ವರ್ಷದ ಯಾವುದೇ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿಲ್ಲವೆಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ, ಮುಂಬರುವ ಆನರ್ 20 ಸರಣಿಯನ್ನು ಮೇ 21 ರಂದು ಲಂಡನ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಉಪ ಬ್ರಾಂಡ್ ಇಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದೆ.

ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿ, ಹಾನರ್ ಕೇವಲ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಅಂಟಿಕೊಂಡಿತ್ತು – ಕಳೆದ ವರ್ಷ ನಾವು ಹಾನರ್ 10 ಕಂಡಿತು ಮತ್ತು ಅದರ ಮುಂಚೆಯೇ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು

ಗೌರವ 9

ಮತ್ತು

ಗೌರವ 8

– ಆದರೆ ಈ ವರ್ಷ ಕಂಪನಿಯು ಎರಡು ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಕರೆಯಬೇಕಾದ ಮೊದಲ ಸಾಧನ

ಆನರ್ 20

, ಕಳೆದ ವರ್ಷದ ಹಾನರ್ 10 ಅನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಹುವಾವೇ ಅವರ ಅಗ್ಗದ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿರಬೇಕು. ಇದರರ್ಥ, ಬಾಹ್ಯವಾಗಿ, ನಾಚ್ ಮತ್ತು ರೇಜರ್-ತೆಳುವಾದ ಅಡ್ಡ ಬೆಜಲ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ದೊಡ್ಡದಾದ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ಇದಲ್ಲದೆ, ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ (ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಭಿನ್ನವಾದ ವಿನ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ) ತ್ರಿ-ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಒಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಿರಿನ್ 980 ರಂತೆ ತುಂಬಾ ಸಾಧ್ಯತೆ ತೋರುತ್ತದೆ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಎರಡನೇ ಸಾಧನವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊಸ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣುತ್ತದೆ

ಆನರ್ 20 ಪ್ರೊ

ಮತ್ತು ಹುವಾವೇ ಪಿ 30 ಪ್ರೊ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಎಂದು ವದಂತಿಗಳಿವೆ. ಈ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ, ಹಿಂದಿನ ಭಿನ್ನ ಸೋರಿಕೆಯು, P30 ಪ್ರೊನ ಕ್ಯಾಮರಾ ಸೆಟಪ್ನ ಎರಡು ತಲೆಬರಹಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ಅದು ತಲೆಕೆಳಗಾದ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಅದೇ ರೀತಿಯಾಗಿ, ಹಾನರ್ನ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯ ಕಾರಣ ವಕ್ರ ಅಂಚಿನ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಅಸಂಭವವಾಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಬಹುಶಃ ಕಿರಿನ್ 980 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಹಾನರ್ 20 ಮತ್ತು ಹಾನರ್ 20 ಪ್ರೊ ತಮ್ಮ ಹುವಾವೇ ಕೌಂಟರ್ಪಾರ್ಟ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಅನೇಕ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರೂ, ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ. ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಗೌರವ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವ ಕ್ಯಾಮರಾ ಸಂವೇದಕಗಳು ಗುಣಮಟ್ಟದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಡೌನ್ಗ್ರೇಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಟೀಸರ್ ಮೂಲಕ ಹೋಗಲು ಏನು ವೇಳೆ, ಹುವಾವೇ P30 ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು ಎಂದು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಕಡಿಮೆ ಬೆಳಕಿನ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣ ಇನ್ನೂ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು

20 ಸರಣಿ ಆಮಂತ್ರಣವನ್ನು ಗೌರವಿಸಿ

20 ಸರಣಿ ಆಮಂತ್ರಣವನ್ನು ಗೌರವಿಸಿ

Comments are closed.