ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟ್-ತಪಾಸಣೆ ಟೂಲ್ 9/11 ಟ್ರೆಜಿಡಿ ಫ್ಲಮಿಂಗ್ ನೊಟ್ರೆ-ಡೇಮ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟ್-ತಪಾಸಣೆ ಟೂಲ್ 9/11 ಟ್ರೆಜಿಡಿ ಫ್ಲಮಿಂಗ್ ನೊಟ್ರೆ-ಡೇಮ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
April 16, 2019
ಅರಿವಿನ ಕ್ರಿಯೆಯ ತೂಕ ನಷ್ಟ ಪೋಸ್ಟ್ ಬಾರಿಯಾಟ್ರಿಕ್ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆ ಸಂಬಂಧವಿಲ್ಲ – TheHealthSit
ಅರಿವಿನ ಕ್ರಿಯೆಯ ತೂಕ ನಷ್ಟ ಪೋಸ್ಟ್ ಬಾರಿಯಾಟ್ರಿಕ್ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆ ಸಂಬಂಧವಿಲ್ಲ – TheHealthSit
April 16, 2019
'ನಾನು ಕೂಡಾ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳವನ್ನು ಎದುರಿಸಿದ್ದೇನೆ' ಎಂದು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ

ನಟಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಚೋಪ್ರಾ ಇಂದು ಜಾಗತಿಕ ಐಕಾನ್, ತನ್ನ ನೇರವಾದ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ವಿಶ್ವದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಮೇಲೆ ತನ್ನ ಸಕ್ರಿಯ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿದೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನ್ಯೂ ಯಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿರುವ ವರ್ಲ್ಡ್ ಶೃಂಗಸಭೆಯಲ್ಲಿ 10 ನೇ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಿಳೆಯರಲ್ಲಿ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ನಟಿ ಸಹ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳದಂತಹ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ವಿಷಯದ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಪ್ರತಿದಿನವೂ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಹಲವಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅಂತಹ ಒಂದು ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಮಹಿಳಾ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸುತ್ತದೆ. ಕಳೆದ ಒಂದು ವರ್ಷದಿಂದ ಇಡೀ ಚಿತ್ರೋದ್ಯಮವನ್ನು ಅಲ್ಲಾಡಿಸಿದ ಮೆತು ಚಳುವಳಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ಅನುಭವವನ್ನು ಕೂಡಾ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ.

ಲೈಂಗಿಕ ದೌರ್ಜನ್ಯವು ಸ್ತ್ರೀಯರೊಂದಿಗೆ ರೂಢಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ನಟಿ ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಮಹಿಳೆಯರು ಇಂದು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಭಯವಿಲ್ಲದೆ ಮಾತನಾಡಲು ಮುಂದೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ರೀತಿಯ ಪ್ರಬಲ ಹಂತವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವುದೂ ಸಹ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ.

ಬಾಲಿವುಡ್, ಟೋಲಿವುಡ್, ಕೊಲಿವುಡ್, ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಇತರ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮವನ್ನಾಗಲಿ, ಹಲವು ಜನಪ್ರಿಯ ಮುಖಗಳನ್ನು ಮಿಥೂ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಬೆಳಕಿಗೆ ತಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳದ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಕಥೆಯನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ‘ನಾನು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಒಂಟಿಯಾಗಿ ಭಾವಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಕಥೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನಾಚಿಕೆಪಡುತ್ತೇನೆ’. ಮಿಥು ಚಲನಚಿತ್ರದ ಉದ್ಯಮದ ಬಗ್ಗೆ ಎಂದಿಗೂ ನಿಜವಾಗಲಿಲ್ಲವೆಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಪ್ರಪಂಚದ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ ಅದನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಜನರು ಬೆದರಿಕೆಗೆ ಒಳಗಾಗದೆ ಮುಂದೆ ಬರಬೇಕು ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

Comments are closed.