ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳು 3D ಪ್ರಮುಖ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪ್ರಗತಿ ಹೃದಯ ಮುದ್ರಿಸಲು – ANI ನ್ಯೂಸ್
ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳು 3D ಪ್ರಮುಖ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪ್ರಗತಿ ಹೃದಯ ಮುದ್ರಿಸಲು – ANI ನ್ಯೂಸ್
April 16, 2019
ಆರಂಭಿಕ ರೋಗನಿರ್ಣಯ ಮತ್ತು ಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಹೆಮೋಫಿಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಕ್ಕಳ ವಿಮರ್ಶೆ – ಎಪಿಎನ್ ನ್ಯೂಸ್
ಆರಂಭಿಕ ರೋಗನಿರ್ಣಯ ಮತ್ತು ಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಹೆಮೋಫಿಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಕ್ಕಳ ವಿಮರ್ಶೆ – ಎಪಿಎನ್ ನ್ಯೂಸ್
April 16, 2019
ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್-ಮಿಚಿಗನ್ ಪ್ರವಾಸದಲ್ಲಿ ಜ್ಯೂಯಿಷ್ ಮ್ಯಾನ್ ಸ್ಪ್ರೆಡ್ಸ್ ಮೀಸಲ್ಸ್ – ಫಾರ್ವರ್ಡ್
ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ “,” ಫಾಸ್ಟ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ “,” ಬ್ರೂಕ್ಲಿನ್ “,” ದಡಾರ “,” ಮಿಚಿಗನ್ “],” ಲೇಖಕ “:” ಅಲಿಸ್ಸ ಫಿಶರ್ “,” ಸೈಟ್_ಹೆಸರು “:” ಫಾರ್ವರ್ಡ್ “,” url “:” https: // forward. com / articles / 422688 / “,” domain “:” horizon.forward.com “,” track_url “: true}” data-id = “422688” data-title = “ಯಹೂದಿ ಮ್ಯಾನ್ ಸ್ಪ್ರೆಡ್ಸ್ ಮೀಸಲ್ಸ್ ಆನ್ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್-ಮಿಚಿಗನ್ ಟ್ರಿಪ್ – ಫಾರ್ವರ್ಡ್ “>

ಸುದ್ದಿ

ಬ್ರೂಕ್ಲಿನ್ನಲ್ಲಿ ಮಿಚಿಗನ್ನಲ್ಲಿನ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ಆರ್ಥೊಡಾಕ್ಸ್ ಯಹೂದಿ ಸಮುದಾಯದಿಂದ ಚಾರಿಟಿಗಾಗಿ ಹಣವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಅವರು ಪ್ರಯಾಣಿಸಿದಾಗ ಅಜ್ಞಾತ ವ್ಯಕ್ತಿ 39 ಜನರಿಗೆ ಸೋಂಕು ತಗುಲಿದನು ಎಂದು ದ ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಪೋಸ್ಟ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

“ಮಿಚಿಗನ್ ನ ರೋಗಿಯ ಝೀರೋ” ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಖಾಸಗಿ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿದ್ದರು, ಸಿನಗಾಗ್ನಲ್ಲಿ ಹಾಜರಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಕೊಶರ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ, ಅವರು ಪ್ರಯಾಣಿಸಿದಾಗ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಉಸಿರಾಟದ ವೈರಸ್ ಹರಡಿದರು. ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರು ದಾರಿಯುದ್ದಕ್ಕೂ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಅನುಭವಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ನಲ್ಲಿ ವೈದ್ಯರನ್ನು ನೋಡಿದರು. ವೈದ್ಯನು ಮೊದಲು ದಡಾರವನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಮೂಲತಃ ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ಬ್ರಾಂಕೈಟಿಸ್ನೊಂದಿಗೆ ರೋಗನಿರ್ಣಯ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ.

ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಕೋಶದ ಕೋಶಗಳ ಮೂಲಕ ಹರಡಬಲ್ಲದು ಎಂಬುದನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ದಡಾರ ಏಕಾಏಕಿ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದೆ. ಇದು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಯೆಹೂದಿ ಪ್ರದೇಶಗಳ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಬಗ್ಗೆ ತಪ್ಪು ಮಾಹಿತಿಯು ಹರಡಿತು. ನ್ಯೂ ಯಾರ್ಕ್ ಸಿಟಿ ಡಿಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಆಫ್ ಹೆಲ್ತ್ ಅಂಡ್ ಮೆಂಟಲ್ ಹೈಜೀನ್ ಪ್ರಕಾರ, ಕಳೆದ ಅಕ್ಟೋಬರ್ನಿಂದೀಚೆಗೆ ದಡಾರದ 329 ಪ್ರಕರಣಗಳು ದೃಢೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

ತುರ್ತುಸ್ಥಿತಿಗಳ ರಾಜ್ಯಗಳನ್ನು ಬ್ರೂಕ್ಲಿನ್ ಮತ್ತು ಉಪನಗರದ ರಾಕ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಕೌಂಟಿಯ ಭಾರೀ-ಯಹೂದಿ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು, ಮತ್ತು ರಬ್ಬಿಗಳು ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಚುಚ್ಚುಮದ್ದು ಮಾಡಲು ಸಮುದಾಯದ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ . ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕೆಲವರು ದೂರವಿರುತ್ತಾರೆ.

ಅಲಿಸ್ಸ ಫಿಶರ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ನಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಬರಹಗಾರ. ತನ್ನ ಇಮೇಲ್ fisher@forward.com , ಅಥವಾ ಟ್ವಿಟರ್ ತನ್ನ ಅನುಸರಿಸಿ @alyssalfisher

ಈ ಕಥೆ “ಯಹೂದಿ ಮ್ಯಾನ್ ಸ್ಪ್ರೆಡ್ಸ್ ಮೀಸಲ್ಸ್ ಆನ್ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್-ಮಿಚಿಗನ್ ಟ್ರಿಪ್” ಅನ್ನು ಅಲಿಸಾ ಫಿಶರ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಧನ್ಯವಾದ!

ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ!

ಮುಚ್ಚಿ

Comments are closed.