ರಾಜಸ್ಥಾನ ನನ್ನನ್ನು ನಾಯಕತ್ವ ವಹಿಸಿದ ಬಿಟ್ ಆಶ್ಚರ್ಯ – ಸ್ಮಿತ್ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ಕ್ರಿನ್ಫೊ
April 20, 2019
ಜುವೆಂಟಸ್ ವರ್ಸಸ್ ಫಿಯೊರೆಂಟಿನಾ – ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯದ ವರದಿ – ಏಪ್ರಿಲ್ 20, 2019 – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
ಜುವೆಂಟಸ್ ವರ್ಸಸ್ ಫಿಯೊರೆಂಟಿನಾ – ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯದ ವರದಿ – ಏಪ್ರಿಲ್ 20, 2019 – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
April 20, 2019
ಜಿಡಾನೆ: “ನಾವು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ, ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ನನಗೆ ಗೊತ್ತು” – ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್

ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಬಿಲ್ಬಾವೊ ವಿರುದ್ಧ ಭಾನುವಾರದ ಮನೆಯ ಪಂದ್ಯದ ಮುನ್ನ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ತರಬೇತುದಾರ ಝಿನೆಡಿನ್ ಜಿಡಾನೆ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಈ ಮುಂಬರುವ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ತಂಡವು ಬದಲಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು.

Mbappe ಬಗ್ಗೆ ಫ್ರೆಂಚ್ನನ್ನು ಕೇಳಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಅವರು ಯಾವುದೇ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸದಿದ್ದರೂ, ಕ್ಲಬ್ಗೆ ಏನು ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ಜಿಡಾನೆಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

“ನಾನು ಯಾವುದೇ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ನಾವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಆದರೆ ಸಮಯ ಬಂದಾಗ ಅದನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಲಾಗುವುದು. ನಾನು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಬಯಸುವ ಆಟಗಾರರ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ಕ್ಲಬ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ಈಗ ಅಲ್ಲ, “ಎಂದು ಜಿಡಾನೆ ಹೇಳಿದರು.

ನಂತರ ಅವರು ನಿರ್ಗಮನದ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರೇರೇಪಿಸಲ್ಪಟ್ಟರು.

“ಏನೂ ನಿರ್ಧರಿಸಲಿಲ್ಲ. ನನಗೆ ಕೆಲವು ವಿಚಾರಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ನಾನು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ನನ್ನ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಾನು ಯಾವ ರೀತಿಯ ಆಟಗಾರರನ್ನು ತರಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅದು ಎಲ್ಲಾ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಬದಲಾವಣೆಗಳಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಆಟದ ಶೈಲಿಗೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿವೆ “ಎಂದು ತರಬೇತುದಾರ ಅವರು ಹೊಸ ರಚನೆಯನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಿದರು.

ಓಡಿಯೋಜೋಲಾ ಅವರು ಋತುವಿನ ಉಳಿದ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಜಿಡಾನೆ ದೃಢಪಡಿಸಿದರು, ಅವರು ತರಬೇತಿಯಲ್ಲಿ ಅನುಭವಿಸಿದ ಕಾಲರ್ಬನ್ ಮುರಿತದೊಂದಿಗೆ.

“ನಾವು ಅವನನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದ್ದೇವೆ, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅದು ಕೆಟ್ಟದ್ದನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ಅವರ ಕ್ವಾವಿಲ್ಲಲ್ ಮತ್ತು ಅವರು ಈ ಸಂಜೆ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತಾರೆ. ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಅವನನ್ನು ಆಡಲು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ. ಅವರು ಉತ್ತಮವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಅವರನ್ನು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಮರಳಿ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ಆದರೆ ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ತನಕ ಅವರು ಆಡುವುದಿಲ್ಲ “ಎಂದು ಕೋಚ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಕೇವಲ ಆರು ಆಟಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಉಳಿದಿದೆ ಆದರೆ ಜಿಡಾನೆ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಮುಗಿಸಲು ಬಯಸಿದೆ.

“ನಾವು ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಮತ್ತೊಂದು ಗೆಲುವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿದೆ. ನನಗೆ ಚಿಂತೆ ಇಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಾವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಾವು ಆಡುತ್ತಿರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ತರಬೇತಿ ನೀಡುತ್ತೇವೆ. ಈ ಹೋರಾಟಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ನಾವು ಆರು ಆಟಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಋತುವಿನ ಅಂತ್ಯದ ಮೊದಲು ನಾವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ತರಬೇತಿಯಲ್ಲಿ ನಾವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ತಮವಾಗುತ್ತೇವೆ “ಎಂದು ತರಬೇತುದಾರ ವಿವರಿಸಿದರು.

ಮುಂದಿನ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಲಾಸ್ ಬ್ಲಾಂಕೋಸ್ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪುನರ್ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಈ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಜಿಡಾನೆ ವಿನಿಯಿಸಸ್ ಮತ್ತು ಅಸೆನ್ಸಿಯೊರನ್ನು ಪ್ರಶಂಸಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿದ ನಂತರ ಗಾಯಗಳಿಂದಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವ ಯೇಸುಕ್ತಿಸ್ತ ವ್ಯಾಲೆಜೊ ಅವರ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು.

“ಅವರು ಉಳಿದವರಂತೆ ಆಡಲು ಅರ್ಹರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಅವಕಾಶ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಅದು ಬಂದಾಗ ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ. ಅವರು ಗುಣಮಟ್ಟದ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಇಲ್ಲಿಯೇ ಇರುವುದರಿಂದ ಮಾತ್ರ ಸಮಸ್ಯೆಯು ಅವರ ಗಾಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾಗಿವೆ. ಅವನಿಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಶಾಟ್ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದಾರೆ, “ತರಬೇತುದಾರರನ್ನು ತೀರ್ಮಾನಿಸಿದರು.

Comments are closed.