ದೀರ್ಘ ಗಂಟೆಗಳ, ಒಂಟಿತನ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸುವುದು, ಮತ್ತು ಗೊಂದಲಮಯ ಶುಲ್ಕಗಳು: ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಡಿ.ಸಿ.ಯಲ್ಲಿನ ಉಬರ್ ಡ್ರೈವರ್ಗಳು ತುದಿಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿವೆ – ಬಿಸಿನೆಸ್ ಇನ್ಸೈಡರ್
ದೀರ್ಘ ಗಂಟೆಗಳ, ಒಂಟಿತನ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸುವುದು, ಮತ್ತು ಗೊಂದಲಮಯ ಶುಲ್ಕಗಳು: ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಡಿ.ಸಿ.ಯಲ್ಲಿನ ಉಬರ್ ಡ್ರೈವರ್ಗಳು ತುದಿಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿವೆ – ಬಿಸಿನೆಸ್ ಇನ್ಸೈಡರ್
April 21, 2019
Naagin ಏಪ್ರಿಲ್ 21, 2019 ಅಪ್ಡೇಟ್ ಬರೆದ: ತೊಂದರೆಯಲ್ಲಿ ಮಹೀರ್; ಬೇಲಾ ಯೋಜನೆ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
Naagin ಏಪ್ರಿಲ್ 21, 2019 ಅಪ್ಡೇಟ್ ಬರೆದ: ತೊಂದರೆಯಲ್ಲಿ ಮಹೀರ್; ಬೇಲಾ ಯೋಜನೆ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
April 22, 2019
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಆಲ್ಟೋ 800 ಫೇಸ್ ಲಿಫ್ಟ್ ಮಾರಾಟಗಾರರ ಬಳಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ – ಕಾರ್ ವಾಲ್ – ಕಾರ್ ವಾಲ್

ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಆಲ್ಟೊ 800 ರ ನವೀಕರಿಸಿದ ಆವೃತ್ತಿಯು ಮಾರಾಟಗಾರರ ಸ್ಟಾಕ್ಯಾರ್ಡ್ಗೆ ಆಗಮಿಸಲಾರಂಭಿಸಿದೆ. ನವೀಕರಿಸಿದ ಮಾದರಿಯು ಸೌಮ್ಯ ಸೌಂದರ್ಯವರ್ಧಕ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದೆ, ರಿವರ್ಸ್ ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸಂವೇದಕಗಳು, ವೇಗ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನು-ವ್ಯವಸ್ಥೆ, ಚಾಲಕ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಸಹ-ಚಾಲಕ ಆಸನಗಳ ಜ್ಞಾಪನೆ ಮತ್ತು EBD ಯೊಂದಿಗೆ ಎಬಿಎಸ್ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಹೊಸ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಸುರಕ್ಷತಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ.

ಇದು ಹೊಸ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡಲು, ಹೊಸ ಆಲ್ಟೋ 800 ಸ್ವಲ್ಪ ಮುಂಭಾಗದ ಗ್ರಿಲ್ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಬಂಪರ್ ಅನ್ನು ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿ, ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಾದರಿಯಲ್ಲಿ ಆಲ್ಟೊ 800 ಬ್ಯಾಡ್ಜಿಂಗ್ ಬದಲಿಗೆ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ನವೀಕರಿಸಿದ ಮಾದರಿ ‘ಆಲ್ಟೊ’ ಬ್ಯಾಡ್ಜ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಆಂತರಿಕವಾಗಿ, ಹ್ಯಾಚ್ಬ್ಯಾಕ್ ಸ್ಥಾನಗಳು, ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಬಾಗಿಲು ಫಲಕಗಳ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ಬಗೆಯ ಉಣ್ಣೆಬಟ್ಟೆ ಮುಕ್ತಾಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಬೆಲೆ ತಂತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರೆಸಲು ವಾಹನವು ಮೂಲಭೂತ ಸಂಗೀತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಯಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ, ಆಲ್ಟೊ 800 ಫೇಸ್ ಲಿಫ್ಟ್ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ 796 ಸಿಸಿ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ನಿಂದ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲಿದೆ, ಇದು 48 ಬಿಎಚ್ಪಿ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಐದು-ಸ್ಪೀಡ್ ಮ್ಯಾನ್ಯುವಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ ಅಂಶವು ಈಗ ತಿಳಿದಿಲ್ಲವಾದರೂ, ನವೀಕರಿಸಿದ ಮಾದರಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಬೆಲೆಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ 20,000 ರೂ.

ಫೋಟೋ ಮೂಲ

Comments are closed.