EMUI 9.1 49 ಹಳೆಯ ಹುವಾವೇ ಮತ್ತು ಗೌರವ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ – XDA ಡೆವಲಪರ್ಗಳು
EMUI 9.1 49 ಹಳೆಯ ಹುವಾವೇ ಮತ್ತು ಗೌರವ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ – XDA ಡೆವಲಪರ್ಗಳು
April 21, 2019
WannaCry ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ ಮಾರ್ಕಸ್ ಹಚಿನ್ಸ್, ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಮಾಲ್ವೇರ್ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಿತಸ್ಥರೆಂದು ಮನವಿ – ಟೆಕ್ ಸ್ಪಾಟ್
WannaCry ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ ಮಾರ್ಕಸ್ ಹಚಿನ್ಸ್, ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಮಾಲ್ವೇರ್ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಿತಸ್ಥರೆಂದು ಮನವಿ – ಟೆಕ್ ಸ್ಪಾಟ್
April 21, 2019
ವಿಮರ್ಶೆಗಾಗಿ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರವನ್ನು ನೀಡಲು ನಾವು ಆಮಂತ್ರಣವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದಾಗ, ನಾವು ತಕ್ಷಣವೇ ವಿಮಾನವನ್ನು ಹಾರಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ಕಚೇರಿಗೆ ನೇತೃತ್ವ ವಹಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಅಲ್ಲಿ, ಆಸ್ಟ್ರೊ ಬ್ಲೂ ಯುನಿಟ್ ನಮಗೆ ಕಾಯುತ್ತಿತ್ತು, ಮತ್ತು ನಾವು ಸಾಧನದ ನಮ್ಮ ಆರಂಭಿಕ ಅನಿಸಿಕೆಗಳನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ . ಈಗ ನಾವು ಹೆಚ್ಕ್ಯು ನಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಪೇಸ್ಗಳ ಮೂಲಕ ಅದನ್ನು ಹಾಕಲು ನಾವು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅದು ಎಲ್ಲಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡೋಣ.

ನೀವು ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೆರೆಯುವಾಗ ನೀವು ನೋಡಿದ ಮೊದಲನೆಯ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ಭವ್ಯವಾದ 4: 3 ಒಲೆಡಿ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ತೆರೆದಿರುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ. ಇದು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಕಿಸೆಯಲ್ಲಿ ಆರಾಮದಾಯಕವಾದ 7.3 “ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಆಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಇದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಮಡಚಿ ಮತ್ತು “ಥಂಪ್” ಅನ್ನು ಕೇಳಿದಾಗ, ನೀವು ತಕ್ಷಣ ಓವೆನ್ ವಿಲ್ಸನ್ ಆಗಿ ಮತ್ತು “ವಾವ್” ಎಂದು ಹೇಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.

ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೋನದಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ, ನೀವು ಕ್ರೀಸ್ ಅನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆದರೆ ಅದು ಯಾವಾಗಲೂ ಇರುತ್ತದೆ. ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಸ್ವಲ್ಪ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಬೆಳಕು ಬೆಂಡ್ ಅನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ಎಡ ಮತ್ತು ಬಲ ಅರ್ಧದ ನಡುವೆ ಬಣ್ಣ ವ್ಯತ್ಯಾಸವಿದೆ. ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವು ಮತ್ತಷ್ಟು ಪ್ರೌಢಾವಸ್ಥೆಗೊಳ್ಳುವವರೆಗೆ ನಾವು ಇರಬೇಕಾದದ್ದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ ಇದು ಎಷ್ಟು ಕಾಳಜಿಯನ್ನು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ.

ನೀವು ಸಣ್ಣ ಮುಂಭಾಗದ ಪರದೆಯನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ನಮ್ಮ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಚರ್ಚೆಗಳಿವೆ. ಇದು 4.6 “ಆದರೂ ಕರ್ಣೀಯದಲ್ಲಿ, ಅದು 21: 9 ಅನುಪಾತವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅದರ ಸುತ್ತಲೂ ಹಾನಿಕಾರಕ ಬೆಝಲ್ಗಳು. ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಬಳಕೆಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುವುದು – ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪಟ್ಟು ಫೋನ್ – ಒಳಗಿನ ಯಾವುದೇ ಸ್ಪೀಕರ್ ಇಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಸಾಧನ ಮುಚ್ಚಿಹೋಯಿತು ಬಳಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಿವಿಗೆ ಮುಂದಕ್ಕೆ 4: 3 ಸ್ಲೇಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೂ ಪರದೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ ಅಥವಾ ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಪರದೆಯು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳುತ್ತದೆ.

ಇತರ ಬಳಕೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ – ಸಣ್ಣ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಬಹುದು, ಆದರೆ ಬಳಕೆದಾರ ಅನುಭವವು ಯಾವುದಾದರೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿದ್ದರೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ವಿಭಜಿಸಲಾಗುವುದು. ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ತುಣುಕು ಮತ್ತು ಅದರ ಸಣ್ಣ ಆಶ್ರಯವನ್ನು, ಅಂಚಿನ ಭಾರೀ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಯಾವಾಗಲೂ ರಾಜಿ ಅನಿಸುತ್ತದೆ.

ನಾವು ಕಾಣುವಂತಹ ಒಂದು ವಿಷಯವೆಂದರೆ ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಗೆಸ್ಚರ್ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು. ಖಚಿತವಾಗಿ, ನೀವು ಬಲ ಭಾಗದಿಂದ ಸ್ವೈಪ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಹಿಂತಿರುಗಿ ಅಥವಾ ಎಡಭಾಗದಿಂದ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸ್ವೈಪ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ನೋಡಬಹುದು, ಆದರೆ ನೀವು ಮನೆಗೆ ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಸ್ವೈಪ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಕ್ರೀಸ್ ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯದು ಕಿರಿಕಿರಿ. ನೀವು ಮೂರು ತಂತ್ರಾಂಶ ಬಟನ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದುತ್ತೀರಿ.

ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳಿವೆ – ವಿಡಿಯೋ ಸಂಭಾಷಣೆಗಾಗಿ ಕವರ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ, ಸೆಲ್ಫ್ಸ್ಗಾಗಿರುವ ಎರಡು ಮತ್ತು ಅತ್ಯುನ್ನತ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಚಿತ್ರಗಳಿಗಾಗಿ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮೂರು. ಕಾಗದದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೆಟಪ್ ನೀವು ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನದಿಂದ ಬಯಸುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೋರುತ್ತದೆ – ನಿಯಮಿತ ಶೂಟರ್, ಟೆಲಿಫೋಟೋ ಘಟಕ ಮತ್ತು ಅಲ್ಟ್ರಾ ವಿಶಾಲ-ಆಂಗಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

ಆದರೂ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರವು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ಮರಣೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಫೋನ್ನಂತಹ ಮೊದಲ ಆಕರ್ಷಣೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಝೇಂಕರಿಸುವಂತಾಯಿತು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲನೆಯ ಅಂತ್ಯದೊಳಗೆ ಬರಲು ನಾವು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ. ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ನಮ್ಮ ಮುಖಪುಟದಲ್ಲಿ ಗಮನವಿರಲಿ!

Comments are closed.