ಸೂಪರ್ ಸಿಂಗರ್ ಜೂನಿಯರ್ 6 ವಿಜೇತ: ಹೃತಿಕ್ ಟ್ರೋಫಿಯ ಚೀಲವನ್ನು, 50 ಲಕ್ಷ ಮೌಲ್ಯದ ಮನೆ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾನೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ಸೂಪರ್ ಸಿಂಗರ್ ಜೂನಿಯರ್ 6 ವಿಜೇತ: ಹೃತಿಕ್ ಟ್ರೋಫಿಯ ಚೀಲವನ್ನು, 50 ಲಕ್ಷ ಮೌಲ್ಯದ ಮನೆ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾನೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
April 22, 2019
ಫೋಟೋಗಳು: ಇರಾಹಿಂ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ತಾಯಿಯ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರವಾಸ ಕೈಗೊಳ್ಳುವುದರಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ವಿಂಗಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಫೋಟೋಗಳು: ಇರಾಹಿಂ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ತಾಯಿಯ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರವಾಸ ಕೈಗೊಳ್ಳುವುದರಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ವಿಂಗಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.
April 22, 2019
ಕೆಂಡಾಲ್ ಜೆನ್ನರ್ ಅವರ ಕೋಚೆಲ್ಲಾ ಅವರ ಬಿಎಫ್ಎಫ್ ಫೋಟೋಗಳು ಹೈಲೆ ಬಾಲ್ಡ್ವಿನ್ ಫಾಮೋ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ – ಗದ್ದಲ

ಇದು ವರ್ಷದ FOMO ಸಮಯದ ಸಂಗೀತ ಉತ್ಸವವಾಗಿದೆ. ಏಪ್ರಿಲ್ 20 ರಂದು ಶನಿವಾರದಂದು, ಕೆಂಡಾಲ್ ಜೆನ್ನರ್ ಅವರು ಹೇಯ್ಲೆ ಬಾಲ್ಡ್ವಿನ್ರೊಂದಿಗೆ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಕೂಚ್ಲಾದಲ್ಲಿ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡರು , ಮತ್ತು ಈ ಎರಡು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತ ಗುರಿಗಳೆಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಹುದ್ದೆಗೆ ಜೆನ್ನರ್ ಮತ್ತು ಬಾಲ್ಡ್ವಿನ್ ಅವರ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಉತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಎರಡು ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಹಬ್ಬದ ಆಧಾರದ ಕೈಯನ್ನು ಕೈಯಿಂದ ಅಲೆದಾಡುವ ಮತ್ತು ಜನರು ಪ್ರಕಾರ, ಕೇಸಿ ಮಸ್ಗ್ರೇವ್ಸ್ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಮೂಲಕ ನಿಂತಿದೆ . Instagram ರಂದು, ಜೆನ್ನರ್ ಮತ್ತು ಬಾಲ್ಡ್ವಿನ್ ತೆರೆಮರೆಯ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಎದುರಿಸಿದರು, ಒಂದು ಪಾನೀಯ ಆನಂದಿಸಿ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ನಾಲಿಗೆಯನ್ನು ಔಟ್ ಅಂಟಿಕೊಂಡು, ಮತ್ತು ಜಡೆನ್ ಸ್ಮಿತ್ ತಂದೆಯ ಸೆಟ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ಸಹ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಚಿತ್ರ ಬೀಳುತ್ತವೆ. ಸಹಜವಾಗಿ, ಎರಡೂ ಮಾದರಿಗಳು ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಫ್ಯಾಶನ್ ನೋಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿತು, ಜೆನ್ನರ್ ಬಿಳಿ ಪುಡಿಮಾಡಿದ ವೆಲ್ವೆಟ್ ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಧರಿಸಿ, ಬಾಲ್ಡ್ವಿನ್ ಸ್ಯಾಟಿನ್ ಟ್ಯೂಬ್ ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು.

ಕೋಚೆಲ್ಲಾಗೆ ಜೆನ್ನರ್ನ ಪ್ರೀತಿಯು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕ್ಯಾಲಿಫೋರ್ನಿಯಾದ ಇಂಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಎರಡು ವಾರಾಂತ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಗೀತ ಉತ್ಸವ ನಡೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಜೆನ್ನರ್ ಇಬ್ಬರೂ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಇ! ಸುದ್ದಿ. ಫೋಟೋಗಳು ಯಾವುದೇ ಸೂಚನೆಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಬಾಲಿವುಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುವ ಅವಕಾಶವು ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶವಾಗಿದೆ. ಈ ಮಾದರಿಯು “ಡಾರ್ಕ್ ಸ್ನೇಹಿತರಲ್ಲಿ ಗ್ಲೋ” ಎಂಬ ತನ್ನ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಕೂಡಾ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯು ಕೂಡಾ ನಿರೂಪಿಸಿತು. ಫೋಟೊ-ಸೆಟ್ಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು, ಅವರು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಬೆಂಬಲ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ತೊರೆದರು. ಬಾಲ್ಡ್ವಿನ್ಳನ್ನು ವಿವಾಹವಾದ ಜಸ್ಟಿನ್ bieber, ಎರಡು ಬೆಂಕಿಯ ಎಮೊಜಿಗಳೊಂದಿಗೆ “ಬಾಸ್ ಬೊಬ್ಸ್” ಎಂದು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಜೆನ್ನಿಫರ್ ಮತ್ತು ಬಾಲ್ಡ್ವಿನ್ನಿಂದ ಕೇವಲ ಕೋಚೆಲ್ಲಾ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೇ ಫೋಟೋ-ಸೆಟ್ನ ಸ್ನೇಹಕ್ಕಾಗಿರಲಿಲ್ಲ. ಶನಿವಾರದಂದು, ಜೆನ್ನರ್ ಅವರು Instagram ನಲ್ಲಿ ಉಡುಪನ್ನು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಿದರು, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಮ್ಮ ಹಬ್ಬದ ಮೊದಲ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಆಕೆ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ, ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಿಲ್ಲದೆ ಈ ಸಮಯದ ಮತ್ತೊಂದು ಛಾಯಾಚಿತ್ರವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಜೆನ್ನರ್ ಅವರು ಮಾದರಿ ಮತ್ತು ಡಿಜೆ ಫಾಯ್ ಖಾದ್ರರೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು , ಇದು ಲೈಫ್ & ಸ್ಟೈಲ್ಗೆ ಪ್ರಣಯ ವದಂತಿಗಳನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿತು.

ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ, ಇ.ಡಿ.ನ ಪ್ರಕಾರ, ಬಾಲ್ಡ್ವಿನ್ ಜೊತೆಗಿನ ರೇಡಿಯೊ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಗೌಪ್ಯತೆಯ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ಜೆನ್ನರ್ ವಿವರಿಸಿದ್ದಾನೆ . “ನಾನು ಜಗತ್ತನ್ನು ತಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಏನಾದರೂ ತಿಳಿಸಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಎರಡು ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಗೊತ್ತೇ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿವರಿಸಲು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ವಿವರಿಸಬೇಕಾದ ವಿಷಯವೆಂದರೆ, ” ಅವಳು ಹೇಳಿದಳು. “ನಾನು ನನ್ನ ಸಂಬಂಧ ಮತ್ತು ಇತರ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಬೇರೆ ಯಾರಿಗೂ ಅಲ್ಲ, ಹಾಗಾಗಿ ಅದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ನಾನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ”.

ಜೆನ್ನರ್ರಿಗೆ ಸಂಬಂಧದ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಕೋಚೆಲ್ಲಾ ಹ್ಯಾಂಗ್ಔಟ್ನಲ್ಲಿ ಬಾಲ್ಡ್ವಿನ್ಗೆ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಎರಡು ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮವರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಮೊದಲು ಕೈಲೀ ಜೆನ್ನರ್ರೊಂದಿಗೆ ಬಾಲ್ಡ್ವಿನ್ ಅವರ ಸ್ನೇಹಕ್ಕಾಗಿ ಪರಸ್ಪರ ಪರಸ್ಪರ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಯಿತು. ಕೆಂಡಾಲ್ ಮತ್ತು ಬಾಲ್ಡ್ವಿನ್ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ವೀಕ್ನಲ್ಲಿ ಬಂಧಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ , ಮತ್ತು ಅವರು ಈ ಹಿಂದೆಂದೂ ನಿಕಟರಾಗಿದ್ದಾರೆ . ಇಬ್ಬರೂ ಈಗಲೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ – ಡಿಸೆಂಬರ್ 2018 ರಲ್ಲಿ, ಜೆನ್ನರ್ ಮತ್ತು ಬಾಲ್ಡ್ವಿನ್ ಆಪಲ್ ಟಿವಿಗಾಗಿ ಕಾರ್ಪಲ್ ಕರೋಕೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು . ಗ್ಲಾಮರ್ನ ಪ್ರಕಾರ ಅವರು ತಮ್ಮ ಬೆರಳುಗಳ ಮೇಲೆ ಸ್ನೇಹಪರ ಹಚ್ಚೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ .

ಬಾಲ್ಡ್ವಿನ್ ಮತ್ತು ಜೆನ್ನರ್ ಅವರ ಕೋಚೆಲ್ಲಾ ಪ್ರವಾಸವು ಪ್ರಮುಖ ಜೀವನ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ನಡುವೆಯೂ ಈ ಇಬ್ಬರು ಉಳಿದಿರುವ ಶ್ರೇಷ್ಠರನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರ ವಾರಾಂತ್ಯದ ಸಂಗೀತ ಉತ್ಸವವು ತುಂಬಾ ವಿನೋದಮಯವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಆದರೂ ಜೆನ್ನರ್ ಕೋಚೆಲ್ಲಾ ಅಂತಿಮ ದಿನದಂದು ಹಾಜರಾಗುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿಲ್ಲ. ಅವಳು ಮಾಡದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಈ ಎರಡು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಪಾಲ್ಗಳಿಂದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ನವೀಕರಣಗಳಿಗೆ ಎದುರುನೋಡಬಹುದು.

Comments are closed.