ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಅವರು ಎಲ್ಲರೂ ಈಸ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಬಯಸುವಂತೆ ಆರಾಧ್ಯ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ; ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಪಿಕ್ಸ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಅವರು ಎಲ್ಲರೂ ಈಸ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಬಯಸುವಂತೆ ಆರಾಧ್ಯ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ; ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಪಿಕ್ಸ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
April 22, 2019
ಹೊಸ ಐಫೋನ್ 11 ಸೋರಿಕೆ ನಮಗೆ ಆಪಲ್ನ ಅಂತಿಮ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ – ಬಿಜಿಆರ್
ಹೊಸ ಐಫೋನ್ 11 ಸೋರಿಕೆ ನಮಗೆ ಆಪಲ್ನ ಅಂತಿಮ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ – ಬಿಜಿಆರ್
April 22, 2019
ಡಸ್ಟಿನ್ ರೋಡ್ಸ್ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ WWE ಯೊಂದಿಗಿನ ಭಾಗಗಳು, ಗೋಲ್ಡ್ಸ್ಟ್ ಗೆ ವಿದಾಯ ಹೇಳುತ್ತದೆ – ProWrestling.com

ಡಸ್ಟಿನ್ ರೋಡ್ಸ್ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ WWE ಯಿಂದ ಹೊರಡುವಂತೆ ಘೋಷಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮಾಜಿ WWE ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿತು , ನಂತರ ಅವರ ಕಿರು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಅವರು ಪ್ರಸಿದ್ಧವಾದ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ವಿದಾಯ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ವಿನ್ಸ್ ಮ್ಯಾಕ್ಮೋಹನ್ ಕಂಪೆನಿ, ಗೋಲ್ಡಾಸ್ಟ್.

ಡಸ್ಟಿನ್ ತನ್ನ WWE ಬಿಡುಗಡೆಯನ್ನು ವಿನಂತಿಸಿದ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಪಡೆದರು, ಅವನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅವನ ಮೇಲೆ ಚಲಿಸಲು ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದರು.

“ನಾನು ಈ ಕೊನೆಯ 30 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ನನ್ನ ದೇಹವನ್ನು ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನನಗೆ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಿದ ಅನೇಕ ಅವಕಾಶಗಳು ನನ್ನ ಕುಸ್ತಿಯ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ನಾನು WWE ನಿಂದ ನನ್ನ ಬಿಡುಗಡೆಯನ್ನು ವಿನಂತಿಸಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಆ ಅನೇಕ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ನಾನು ಈ ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಎಲ್ಲಾ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳದೆ ಜೀವನವು ತೀರಾ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯವನ್ನು ನನ್ನ ಪೂರ್ಣ ಗಮನ ಮತ್ತು ಶ್ರಮವನ್ನು ನಾನು ನೀಡುತ್ತೇನೆ. ನಾನು ಈ ಪುಟವನ್ನು ನನ್ನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತಿರುಗಿಸಿದಾಗ ಮತ್ತು ಈ ಪ್ರಯಾಣವು ನನ್ನನ್ನು ಮುಂದಿನ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ನಾನು ಮುಂದುವರಿಸಿದ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನಾನು ಶ್ಲಾಘಿಸುತ್ತೇನೆ. “

ಡಸ್ಟಿನ್ ಅವರ ಮೊದಲ WWE ಪ್ರಯಾಣದ ನಂತರದ ನಿಲ್ದಾಣಗಳು AEW, ಕಂಪೆನಿಯು ತನ್ನ ಸಹೋದರ ಕೋಡಿನ ಸಹ-ಸಂಸ್ಥಾಪಿಸಿದ. ಡಸ್ಟಿನ್ ಮೇ 25 ರಂದು ಲಾಸ್ ವೇಗಾಸ್ನಲ್ಲಿ, ಎವಿ ಯ ಮೊದಲ ಈವೆಂಟ್, ಡಬಲ್ ಆರ್ ನಥಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ಕೋಡಿಯನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾನೆ. ಡಸ್ಟಿನ್ ತನ್ನ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ಮತ್ತು ಗೊಲ್ಡಾಸ್ಟ್ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ವಿದಾಯ ಹೇಳಲು ಕೇವಲ ಒಂದು ದಿನ ಮುಂಚೆ ಈ ಪ್ರಕಟಣೆಯು ಬಂದಿತು.

ಡಸ್ಟಿನ್ಗೆ ಆ ಗಿಮಿಕ್ನಲ್ಲಿ ಜೀವನವನ್ನು ಉಸಿರಾಡಲು ಸಲ್ಲುತ್ತದೆ, ಅದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಪರ ಕುಸ್ತಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ 1995 ರಲ್ಲಿ ಡಸ್ಟಿನ್ ಗೋಲ್ಡಾಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ತಂದೆ, ಪೌರಾಣಿಕ ಅಮೇರಿಕನ್ ಡ್ರೀಮ್ ಡಸ್ಟಿ ರೋಡ್ಸ್, ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಅಗ್ರ ನಕ್ಷತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬನನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನವಾಗಿ ಬಳಸಿದ. ಡಸ್ಟಿನ್ ತನ್ನದೇ ಆದ ಗುರುತನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮತ್ತು ಅವನ ಸ್ವಂತ ಹಕ್ಕಿನಲ್ಲೇ WWE ದಂತಕಥೆಯಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾನೆ.

ವಿದಾಯ. #thankYouGoldust # ಕೀಪ್ಟೆಪ್ಪಿನ್ ❤️🤘🏼 pic.twitter.com/LjO89QrUFG

< p> – ಡಸ್ಟಿನ್ ರೋಡ್ಸ್ (@ ಡಸ್ಟಿನ್ಹೋಡ್ಸ್) ಏಪ್ರಿಲ್ 21, 2019

ಲೇಖಕ ಬಗ್ಗೆ

<ವಿಭಾಗ>

ಪ್ರೊ ವ್ರೆಸ್ಲಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಟಾಮ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಕಾಣಬಹುದಾಗಿದೆ. ಅವರ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್, ಟಾಮ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ನ ಮುಖ್ಯ ಈವೆಂಟ್, ಐಟ್ಯೂನ್ಸ್, ಯುಟ್ಯೂಬ್, ಐಹಾರ್ಟ್ ರೇಡಿಯೋ, ಬೋಯಿಂಕ್ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್.ಕಾಂನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಶುಕ್ರವಾರ 12 ಗಂಟೆ ಇಎಸ್ಟಿ ನಲ್ಲಿ ವ್ರೆಸ್ಲಿಂಗ್ ವದಂತಿಗಳು ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಲೈವ್ನಲ್ಲಿ

Comments are closed.