ಫೋಟೋಗಳು: ಇರಾಹಿಂ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ತಾಯಿಯ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರವಾಸ ಕೈಗೊಳ್ಳುವುದರಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ವಿಂಗಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಫೋಟೋಗಳು: ಇರಾಹಿಂ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ತಾಯಿಯ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರವಾಸ ಕೈಗೊಳ್ಳುವುದರಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ವಿಂಗಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.
April 22, 2019
ಡಸ್ಟಿನ್ ರೋಡ್ಸ್ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ WWE ಯೊಂದಿಗಿನ ಭಾಗಗಳು, ಗೋಲ್ಡ್ಸ್ಟ್ ಗೆ ವಿದಾಯ ಹೇಳುತ್ತದೆ – ProWrestling.com
ಡಸ್ಟಿನ್ ರೋಡ್ಸ್ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ WWE ಯೊಂದಿಗಿನ ಭಾಗಗಳು, ಗೋಲ್ಡ್ಸ್ಟ್ ಗೆ ವಿದಾಯ ಹೇಳುತ್ತದೆ – ProWrestling.com
April 22, 2019
ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಅವರು ಎಲ್ಲರೂ ಈಸ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಬಯಸುವಂತೆ ಆರಾಧ್ಯ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ; ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಪಿಕ್ಸ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಈಸ್ಟರ್ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೋನಾಸ್ ಅವರು ಆರಾಧ್ಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇಲ್ಲಿಯೇ ತಮ್ಮ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೋನಾಸ್ ಅವರು ಹಾಲಿವುಡ್ ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿನ ಅತ್ಯಂತ ಆರಾಧ್ಯ ಜೋಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇಬ್ಬರೂ ರಾಷ್ಟ್ರದಾದ್ಯಂತ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರೆ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಇಬ್ಬರನ್ನೂ ಹಾರಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅಲ್ಲದೆ, ವಿಶೇಷ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕರೆ ಮತ್ತು ಇಬ್ಬರೂ ಪಿಡಿಎ ಎರಡೂ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು ಅಥವಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೆ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಇಂದು ಭಿನ್ನವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ.

ಈಸ್ಟರ್ 2019 ರ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಹೃದಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲಿಯೇ ಬಿಡಲಿಲ್ಲ. ಪೀಕಿ ಪತಿ ನಿಕ್ ಮತ್ತು ಮಾಮಾ ಜೋನಸ್ರೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಗ, ನಿಕ್ ಅವರು ಸಂತೋಷದ ದಂಪತಿಗಳ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಮೈಲ್ಸ್ ಆಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ಪರಸ್ಪರರನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ, “ನಿನ್ನಿಂದ ನಮ್ಮಿಂದ ಸಂತೋಷದ ಈಸ್ಟರ್ ..” ಎಂದು ಬರೆದರು, ಆದರೆ ನಿಕ್ ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾನೆ, “ನಿಮಗೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮದಕ್ಕೆ ಸಂತೋಷದ ಈಸ್ಟರ್! ನನ್ನಿಂದ ಮತ್ತು ನನ್ನಿಂದ.”

ಇಲ್ಲಿಯೇ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

(ಓದಿ: ನಿಕ್ ಜೋನಾಸ್ ಪತ್ನಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ವಿವಾಹಿತ ಜೀವನದಲ್ಲಿ; ಅದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಅದನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ)

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ನಿಕ್ ತನ್ನ ಆನಂದದಾಯಕವಾದ ವಿವಾಹಿತ ಜೀವನವನ್ನು ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, “ವಿವಾಹಿತ ಜೀವನ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ.ನಿಮ್ಮ ಸಹಪಾಠಿಯಾಗಿದ್ದರಿಂದ, ಎಲ್ಲದರ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ನಂಬಲಾಗದವನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ, ನಾನು ಮೂಲತಃ ಅದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತೇನೆ, ಮದುವೆಯು ಮಹತ್ವದ್ದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಇದು ಇನ್ನಷ್ಟು ಅದ್ಭುತವಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುತ್ತದೆ. “

ಪ್ಲೇ # ಜಾಕಾಯಾಶ್: ಭಾರತದ ಮೊದಲ ಲೈವ್ # ಬಾಲಿವುಡ್ ಗೇಮ್ ಶೋ, ಪ್ರತಿ ಸೋಮವಾರ ಮತ್ತು ಗುರುವಾರದಂದು 6:00 PM ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಸಂಚಿಕೆಗೆ ₹ 50,000 * ವರೆಗೆ ನಗದು ಪಡೆಯುವುದು https://www.facebook.com/jhacaaash/

Comments are closed.