ಆಪಲ್ ನೌಕರರು ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ (ಫೋಟೋಗಳು) – ಮ್ಯಾಕ್ ವದಂತಿಗಳು
ಆಪಲ್ ನೌಕರರು ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ (ಫೋಟೋಗಳು) – ಮ್ಯಾಕ್ ವದಂತಿಗಳು
May 13, 2019
ವೀಕ್ 19 ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ: ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ / 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಇಲ್ಲಿವೆ, OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ಮೆ ಎಕ್ಸ್ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿವೆ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com
ವೀಕ್ 19 ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ: ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ / 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಇಲ್ಲಿವೆ, OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ಮೆ ಎಕ್ಸ್ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿವೆ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com
May 13, 2019
ಇಕ್ವಿಟಿ ಶಾಟ್ ನಕಲು: ಉಬರ್ನ ಗ್ರಾಂಡ್ ಓಪನಿಂಗ್ ಡೇಗಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿರುವುದು – ಟೆಕ್ಕ್ರಂಚ್

ಇನ್ನೊಂದು ದಿನ, ಇಕ್ವಿಟಿಯ ಮತ್ತೊಂದು ಸಂಚಿಕೆ. ಈ ಬಾರಿ ಇದು ತುರ್ತು ಸಂಚಿಕೆಯಾಗಿತ್ತು, ಏಕೆಂದರೆ ಉಬರ್ (ಅಂತಿಮವಾಗಿ) ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಹೋದನು ಮತ್ತು ಬಹಳಷ್ಟು ಆರ್ಥಿಕ ಜನರನ್ನು ದಿನನಿತ್ಯದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿತ್ತು. ಇದು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ತಿರುಗುತ್ತದೆ.

ಕೇಟ್ ಮತ್ತು ಅಲೆಕ್ಸ್ಗೆ ಏಕೆ ಅನೇಕ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿವೆ? ಇದು ಕಂಪನಿಯ ದೋಷವಾಗಿದೆಯೇ? ಇದು ಕೇವಲ ಮ್ಯಾಕ್ರೋ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯೇ? ಇದು ಬೇರೆ ಯಾವುದೋ? ನಂತರ ಅದು ಸ್ಟಾಕ್ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಅಥವಾ ಯುಎಸ್-ಚೀನಾ ವ್ಯಾಪಾರ ಸಂಬಂಧಗಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ವಾರದಲ್ಲ ಎಂಬ ಅಂಶವಿತ್ತು.

ಆದರೆ ಉಬರ್ಗೆ ಅಳಬೇಡಿ. ಕೇಟ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದಂತೆ, ರೈಡ್-ಹೇಲಿಂಗ್ ಕಂಪನಿಯು ಇನ್ನೂ $ 8.1 ಶತಕೋಟಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಲಾಭದಾಯಕ ಕಂಪೆನಿಯಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ.

ಉಬೆರ್ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳಿಗೆ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡುವಂತೆ ಈಗ ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ.

ಕೇಟ್: ಉಬರ್ ಒಂದು ವಿಭಿನ್ನ ಕಥೆ [ಲಿಫ್ಟ್ಗಿಂತಲೂ]. ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹೋಲುತ್ತದೆ ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ ಯೋಜನೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ, ಆದರೆ ನಾವು ಪ್ರತಿ ಷೇರಿಗೆ ಯುಬೆರ್ 44 ರಿಂದ $ 50 ಬೆಲೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಮತ್ತು ಅವರು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಪ್ರತಿ ಷೇರಿಗೆ $ 45 ಬೆಲೆಗೆ ಬ್ಯಾಟ್ನಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಮುಳುಗುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಈ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ $ 42 ಪಾಲನ್ನು ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಲು ಆರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಈಗ ಅವರು-

ಅಲೆಕ್ಸ್: ಆಘಾತಕಾರಿ.

ಕೇಟ್: ಹೌದು. ಈಗ ಅವರು, ಏನು? ಸುಮಾರು $ 41 ರಷ್ಟು ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಬಿಡುವುದು. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಅದನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಆಶ್ಚರ್ಯಪಡುತ್ತಾರೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಅಲೆಕ್ಸ್: ಹೌದು. ಹಾಗಾಗಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎಂಬ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಂಪ್ರದಾಯವಾದಿಯಾಗಿದೆ. ಪ್ರತಿ ಷೇರಿಗೆ 44 ರಿಂದ $ 50 ಉಬರ್ಗೆ ಐಪಿಒ ಗುರಿ ವ್ಯಾಪ್ತಿ ಬಹುತೇಕ ಮುಲ್ಲಿಗಾನ್ ನಂತೆ ಭಾವಿಸಿದೆ. ಲೈಕ್, “ನಾವು ಅದನ್ನು ಹಾಕುತ್ತೇವೆ. ನಾವು 3X ಅನ್ನು ಉನ್ನತ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಬೇಡಿಕೆ ಪಡೆಯುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ನಾಲ್ಕು ಅಥವಾ ಐದು ಬಕ್ಸ್ಗಳ ಪಾಲನ್ನು ಏರಿಸುತ್ತೇವೆ, ಅದರ ಮೇಲೆ ಅದರತ್ತ ಬೆಲೆಯಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ, ನಾವು ಎಲ್ಲಿ ಬೇಕಾದರೂ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೇವೆ. ”

ಅಲೆಕ್ಸ್: ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಬೆಲೆಯು ನೋಡಲು 45 ಆಘಾತಕಾರಿ.

ಪೂರ್ಣ ಪ್ರತಿಲೇಖನಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕಾಗಿ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ರಂಚ್ ಸದಸ್ಯರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ ಮತ್ತು ಉಚಿತವಾಗಿ ಅದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

Comments are closed.