Realme 3 ಪ್ರೊ ಬೆಲೆ ಮುಂದೆ ಬಿಡುಗಡೆ RM899 ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಬಹಿರಂಗ – TechNav
Realme 3 ಪ್ರೊ ಬೆಲೆ ಮುಂದೆ ಬಿಡುಗಡೆ RM899 ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಬಹಿರಂಗ – TechNav
May 13, 2019
ಹೇಗೆ ಸಾಸೇಜ್ಗಳು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯನ್ನರನ್ನು ಮತ ಚಲಾಯಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ
ಹೇಗೆ ಸಾಸೇಜ್ಗಳು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯನ್ನರನ್ನು ಮತ ಚಲಾಯಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ
May 13, 2019
ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಎಫ್ ರಿವ್ಯೂ: ಬಿಜಿಆರ್ ಇಂಡಿಯಾ – ದೊಡ್ಡ ಕ್ಯಾಮೆರಾದೊಂದಿಗೆ ನೆನ್ನಸ್

ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

  • ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ಗೆ 44,999 ರೂ.

  • ಬೆಲೆಗೆ ಉತ್ತಮ ಕ್ಯಾಮೆರಾದೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

  • ಇದು 3.5 ಮಿಮೀ ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಜ್ಯಾಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ಗೂಗಲ್ 2010 ರ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ನೆಕ್ಸಸ್ ಲೈನ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದಾಗ, ಪ್ರಮುಖ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ , ಹೆಚ್ಟಿಸಿ ಮತ್ತು ಎಲ್ಜಿಗಳಿಂದ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ಗಳ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಶುದ್ಧವಾದ ಸ್ಟಾಕ್ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡುವ ಉದ್ದೇಶವು ಈ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿತ್ತು. ಕಲ್ಪನೆಯು ಉತ್ತಮವಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಕ್ಯಾಮರಾ ಅನುಭವವು ಸರಾಸರಿ. 2016 ರಲ್ಲಿ, ಗೂಗಲ್ ನೆಕ್ಸಸ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಿತು ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳನ್ನು ಅದ್ಭುತ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿತು.

ಇಂದು, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್, ಎಲ್ಜಿ, ಹುವಾವೇ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನಂತಹ OEM ಗಳು ಮೂರು ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕು ಕ್ಯಾಮರಾಗಳಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ, ಆದರೆ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳು ಕೇವಲ ಒಂದು ಕ್ಯಾಮರಾದಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಮರ್ಥವಾಗಿವೆ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2018 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದವುಗಳು ಉತ್ತಮವಾದ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು, ಆದರೆ ಬೆಲೆಗಳು ಅನೇಕರಿಗೆ ತಲುಪಿಲ್ಲ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಬದಲಾಯಿಸಿದೆ. ಅವರು ಕೈಗೆಟುಕುವ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3-ಸರಣಿಯಂತೆ ಅದೇ ದೊಡ್ಡ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ನಿಮ್ಮ ಹಣಕ್ಕೆ ಯೋಗ್ಯವಾದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3a ಸರಣಿಯನ್ನು ಮಾಡಲು ಗೂಗಲ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಮಾಡಿದೆ?

ವೀಕ್ಷಿಸಿ: ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಆನ್

ಬೆಲೆಗೆ ಸುಪರ್ಬ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸಾಧನಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳಿಗಾಗಿ ಬಾರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಖ್ಯಾತಿಗೆ ಜೀವಿಸುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಮೊದಲು ನಾನು ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸೋಣ. ಹೌದು, ಅದು f / 1.8 ದ್ಯುತಿರಂಧ್ರ, ಡ್ಯುಯಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸ್ವಯಂ-ಫೋಕಸ್, OIS ಮತ್ತು 4K ವಿಡಿಯೋ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ಗೆ ಬೆಂಬಲ ಹೊಂದಿರುವ 12 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು (ಸೋನಿ IMX363 ಸಂವೇದಕ) ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಇದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಅನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ದೃಶ್ಯ ಕೋರ್ನಲ್ಲಿ ಅದು ತಪ್ಪಿಸುತ್ತದೆ. ಅದು ವಿಷಯವೇ? ಸರಿ, ರೀತಿಯ. ದೃಶ್ಯದ ಕೋರ್ ಫೋಟೊಗಳ ತ್ವರಿತ ಸಂಸ್ಕರಣೆಯಲ್ಲಿ, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಎಐ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕೋರ್ ಇಲ್ಲದೆ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು ಒಂದೆರಡು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸೆಕೆಂಡುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ನೀವು ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬಹುದು ಅಥವಾ ನೀವು HDR + ಅಥವಾ HDR + ವರ್ಧಿತವಾಗಿ ಆನ್ ಮಾಡಬಹುದು. ನಾನು ಸ್ವಯಂ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅವು ಉತ್ತಮವಾಗಿದ್ದವು, ಆದರೆ HDR + ವರ್ಧಿತವಾದವುಗಳೆಂದರೆ ನೀವು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ Google ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಅನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಇದು ಬೆಳಕು ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ಬೆಳಕು, ಅಥವಾ ಸೂರ್ಯನ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ, ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಅದ್ಭುತ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕೆಳಗೆ ಕೆಲವು ಮಾದರಿಗಳು.

ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ವಿಮರ್ಶೆ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾದರಿ 3

google pixel 3a xl review ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾದರಿ 4

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3a ಭಾವಚಿತ್ರ

ರಾತ್ರಿ ದೃಶ್ಯ ಮೋಡ್ ಇದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಫೋಟೋಗಳ ಸ್ಫೋಟವನ್ನು ವಿವಿಧ ಒಡ್ಡುವಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಫೋಟೋಗಳು. ಕೆಳಮಟ್ಟದ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಮಾದರಿಯಂತೆ ಅದೇ ರೀತಿಯ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಅನುಭವವನ್ನು Google ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರಲ್ಲಿ ಇದು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿಯಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಮಾದರಿ ಶಾಟ್ ಇಲ್ಲಿದೆ.

“ಡೇಟಾ-ಸೋಮಾ-ಟೈಪ್ =” iframe “src =” ಡೇಟಾ: image / gif; base64, R0lGODlhAQABAIAAAAAAAP /// yH5BAEAAAAAAAAAAAABAAEAAAIBRAA7 “>

ಮುಂದೆ, 8-ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸೆಲ್ಫಿ ಸ್ನಪ್ಪರ್ ಇದೆ ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಅನ್ನು ದ್ವಿತೀಯ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ವೈಡ್ ಸಂವೇದಕ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಗುಂಪಿನ ಸ್ವಯಂಘೋಷಣೆಯನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವವರೇ ಹೊರತು ಅದು ದೊಡ್ಡ ಕಾಳಜಿಯಲ್ಲ. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಫೋಟೋ ಗುಣಮಟ್ಟ ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯದು, ಎಐ ಭಾವಚಿತ್ರ ಮೋಡ್ ಸಹ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಮಸುಕು ತೀವ್ರತೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಬಣ್ಣ ಪಾಪ್ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದು.

“ಡೇಟಾ-ಸೋಮಾ-ಟೈಪ್ =” iframe “src =” ಡೇಟಾ: image / gif; base64, R0lGODlhAQABAIAAAAAAAP /// yH5BAEAAAAAAAAAAAABAAEAAAIBRAA7 “>

ಆದರೆ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಯಾವುದೇ ಒಳ್ಳೆಯದು? ಸರಿ, ನಾನು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳೆರಡರಲ್ಲೂ ಕೆಲವು ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ವ್ಯತ್ಯಾಸವು ಹೆಚ್ಚು ಅಲ್ಲ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ, ನಾನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3a ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಬೆಚ್ಚಗಿರುವಂತೆ ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ, ಕೆಲವು ಸ್ವಲ್ಪ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿರುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ಬೆಲೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು, ನೀವು ದೋಷಗಳನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿಲ್ಲವಾದರೆ ಅವುಗಳು ಸುಲಭವಾಗಿ ಗಮನಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

The “ಡೇಟಾ-ಸೋಮಾ-ಟೈಪ್ =” iframe “src =” ಡೇಟಾ: image / gif; base64, R0lGODlhAQABAIAAAAAAAP /// yH5BAEAAAAAAAAAAAABAAEAAAIBRAA7 “>

ಪರಿಚಿತ ವಿನ್ಯಾಸ, ಬಾಳಿಕೆ ಬರುವ ನಿರ್ಮಾಣ

ಕ್ಯಾಮರಾದಿಂದ ಹೊರಗೆ, ಇತರ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡೋಣ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಎನ್ಎಲ್ ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಫ್ಎಲ್ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ರೀತಿಯದ್ದಾಗಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ ಮೊದಲ ವಿಷಯ. ನೀವು ಹಿಂದೆ ಅದೇ ಎರಡು ಟೋನ್ ಗಳಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ, ಕ್ಯಾಮರಾ ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ ಒಂದೇ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿರ್ಮಾಣ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳು ಯಾವುವು. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಗಾಜಿನೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಯುನಿಬಾಡಿ ಪಾಲಿಕಾರ್ಬೊನೇಟ್ ಶೆಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಬಿಟ್ಟರೆ, ಅದು ಬಿರುಕಿನಿಂದ ಉಂಟಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಛಿದ್ರಗೊಂಡ ಗಾಜಿನ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

ಇಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿವೆ. SIM ಕಾರ್ಡ್ ಟ್ರೇಯನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ, ಶಕ್ತಿ / ನಿದ್ರೆ ಬಟನ್ ಮತ್ತು ಪರಿಮಾಣ ರಾಕರ್ ಬಲಗಡೆ ಇದೆ. ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಡೇಟಾ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮತ್ತು ಸ್ಪೀಕರ್ಗಾಗಿ ಯುಎಸ್ಬಿ ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ ಸಿ ಪೋರ್ಟ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿರುವಿರಿ.

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 2 ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಸರಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಗೂಗಲ್ ಸೇರಿದಂತೆ 3.5 ಮಿಮೀ ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಜ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಬಹುತೇಕ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ತಯಾರಕರು ಬಿಡಿಸಿದಾಗ, ಆಡಿಯೋ ಸಾಕೆಟ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಪುನರಾಗಮನವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮೇಲೆ ಇದೆ, ಗೂಗಲ್ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಡ್ಫೋನ್ಗಳನ್ನು ಕೂಡಿದೆ, ಇದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಹೆಡ್ಫೋನ್ಗಳು ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಆಡಿಯೋವನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ, ಪ್ರೀಮಿಯಂಗಳ ಮೂಲಕ ನೀವು ಕಾಣುವಂತಹವುಗಳು.

ರೋಮಾಂಚಕ ಪ್ರದರ್ಶನ, ದಪ್ಪ ಬೆಜಲ್ಗಳು, ಯಾವುದೇ ದರ್ಜೆಯಿಲ್ಲ

FHD + (1080x2160pixels) ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಮತ್ತು 18: 9 ಆಕಾರ ಅನುಪಾತದೊಂದಿಗೆ 6 ಇಂಚಿನ qOLED ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ಗೂಗಲ್ ಹೋಗಿದೆ. ಪರದೆಯು ಅಸಾಹಿ ಡ್ರಾಗೊಂಟ್ರೆಲ್ ಗ್ಲಾಸ್ ರಕ್ಷಣೆಯಿಂದ ರಕ್ಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಪರದೆಯು ಬಹಳ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅದೇ ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿಯ ಕೆಲವು ಇತರ ಫೋನ್ಗಳಂತೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಬಣ್ಣಗಳು ಎದ್ದುಕಾಣುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ನೋಡುವ ಕೋನಗಳು ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 XL ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಸ್ವಲ್ಪ ದೊಡ್ಡದಾದ 6.3-ಅಂಗುಲ ಫಲಕ, QHD + (1440x2960pixels), 18.5: 9 ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಮತ್ತು ಕಾರ್ನಿಂಗ್ ಗೊರಿಲ್ಲಾ ಗ್ಲಾಸ್ 5 ರಕ್ಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಅನ್ನು ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಟೀಕಿಸಿದಾಗ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಅದನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತದೆ. ಮೇಲ್ಭಾಗ ಮತ್ತು ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ದಪ್ಪ ಬೆಜಲ್ಗಳು ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಹಿಂದೆ ಕಾಣಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ನೀವು ಇದನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ.

ಸ್ಮೂತ್ ಪ್ರದರ್ಶನ, ಆದರೆ ದೀರ್ಘಾಯುಷ್ಯ?

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ 10nm ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 845 SoC ನಿಮಗೆ 4 ಕ್ರೊಯೋ 385 ಚಿನ್ನ (ಶಕ್ತಿ) ಕೋರ್ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು 4 ಕ್ರೊಯೋ 385 ಬೆಳ್ಳಿ (ದಕ್ಷತೆ) ಕೋರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಸರಣಿ 10 ಎನ್ಎಮ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 670 ಸೋಕ್ಗಾಗಿ ನೆಲೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ನೀವು 2 ಕ್ರೊಯೋ 360 ಗೋಲ್ಡ್ (ಪವರ್) ಕೋರ್ಗಳು ಮತ್ತು 6 ಕ್ರೊಯೋ 360 ಬೆಳ್ಳಿ (ದಕ್ಷತೆ) ಕೋರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಿರಿ. ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 670 ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ನ ಸ್ವಲ್ಪ ಉತ್ತಮ ಆವೃತ್ತಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು 835 ಚಿಪ್ಸೆಟ್.

ಶಕ್ತಿಯ ಕೋರ್ಗಳು ಕಾರ್ಟೆಕ್ಸ್ A75 ಆಧಾರಿತವಾಗಿವೆ ಆದರೆ ದಕ್ಷತೆ ಕೋರ್ಗಳು ಕಾರ್ಟೆಕ್ಸ್ A55 ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ, ಇದು ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 835 ರ ಮೇಲೆ ಸುಧಾರಣೆಯಾಗಿದೆ. ಗೂಗಲ್ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ಗಳು ಮತ್ತು ಬಯೋಮೆಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಂತಹ ಎಲ್ಲ ಡೇಟಾವನ್ನು ಎನ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮತ್ತು ಉಳಿಸುವ ಟೈಟಾನ್ ಎಂ ಭದ್ರತಾ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಕೂಡಾ ಸೇರಿಸಿದೆ. , ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ (ಸಾಧನದಲ್ಲಿ).

ಬಾಕ್ಸ್ನ ಹೊರಗೆ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಎಫ್ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಬಹಳ ಮೆದುವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಬಹು-ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಣೆ ಅಥವಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳ ನಡುವೆ ಬದಲಾಯಿಸುವಾಗ ನನಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಲ್ಲ. ನನ್ನ ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಅಥವಾ ಟ್ವಿಟರ್ ಟೈಮ್ಲೈನ್ ​​ಮೂಲಕ ಸ್ಕ್ರೋಲ್ ಮಾಡುವುದು ಮೃದುವಾದ ಅನುಭವವಾಗಿದ್ದು, ಹೆಚ್ಚಿನ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳಲ್ಲಿ ಪಬ್ಗ್ನಂತಹ ಆಟಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಬೆಣ್ಣೆಯಂತೆ ನಯವಾದವು .

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಪಕ್ಕ ಪಕ್ಕವನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ವಸ್ತುಗಳು ತಿರುಗಿದವು. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಕೆಲವು ಸೆಕೆಂಡ್ ಸೆಕೆಂಡ್ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಗಮನಿಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಇದು. ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸುವಾಗ ಇದು HDR + ವರ್ಧಿತ ಮತ್ತು RAW ಅನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು ಎರಡು ಸೆಕೆಂಡುಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

Google Pixel 3 XL Review: Still the pinnacle of Android?

ಅದು ನನ್ನ ಮುಂದಿನ ಕಾಳಜಿಗೆ ತರುತ್ತದೆ. ಪ್ರಮುಖ ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್ನೊಂದಿಗೆ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಕೇವಲ 7 ತಿಂಗಳು ಹಳೆಯದಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಇದು ನಿಧಾನವಾಗಿರುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದೆ, ಮತ್ತು 4GB RAM ನ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಇದು ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ, ಆದರೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು 6GB / 8GB ಮತ್ತು 12GB ಅನ್ನು ತುಂಬಿ, ಆ ಫೋನ್ಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುತ್ತಾರೆ ಭವಿಷ್ಯದ ಪುರಾವೆ. ನಾನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾಥಮಿಕವಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತಿಲ್ಲ, ಹಾಗಾಗಿ ಅದನ್ನು ನಾನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಆ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು Google ಹೇಗೆ ಸಾಧ್ಯ ಎಂದು ನೋಡಬೇಕು, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಅನುಭವವನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಗುರಿ ಇದೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್, ಖಾತರಿಯ ನವೀಕರಣಗಳು  

ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಜೊತೆಗೆ, ನೆಕ್ಸಸ್ ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರಮುಖತೆಯು ಯಾವಾಗಲೂ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಆಗಿದೆ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 3 ವರ್ಷಗಳಿಗೆ ಖಾತರಿಪಡಿಸಿದ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ನವೀಕರಣಗಳ ಭರವಸೆಯೊಂದಿಗೆ ಅದೇ ಅವಧಿಯ ಮಾಸಿಕ ಸುರಕ್ಷತೆಯ ನವೀಕರಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಈಗ, 2019 ಮೇ 2019 ರವರೆಗೆ ನನ್ನ ವಿಮರ್ಶೆ ಯುನಿಟ್ ಮಾರ್ಚ್ 2019 ರ ಭದ್ರತಾ ಪ್ಯಾಚ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಾಗಿಸಲಾಯಿತು. ಅಲ್ಲದೆ, ಗೂಗಲ್ ಐ / ಒ 2019 ರಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರೋಯ್ಡ್ ಕ್ಯೂ ಬೀಟಾವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದಾಗ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಸರಣಿಯು ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ. ಅದು ಹೇಗೆ ಗೂಗಲ್ ಅನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಪ್ರಶ್ನಿಸುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ತೀರ್ಪು ಹಾದು ಹೋಗುವ ಮೊದಲು, ಮುಂದಿನ ಕೆಲವೇ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ನೋಡಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.

ಉತ್ತಮ ಬ್ಯಾಟರಿ ಬಾಳಿಕೆ

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3x ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ 3,700 ಎಮ್ಎಎಚ್ ಬ್ಯಾಟರಿ, ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಗೂಗಲ್ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ 18W ಚಾರ್ಜರ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಗರಿಷ್ಠಗೊಳಿಸಲು ಸುಮಾರು 93 ನಿಮಿಷಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಪವರ್ ಡೆಲಿವರಿ ಬಳಸುವುದರಿಂದ, ಮೊದಲ 30 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ 50 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಚಾರ್ಜ್ ಆಗುತ್ತದೆ, ಅದರ ನಂತರ ಉಳಿದ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಒಂದೇ ಚಾರ್ಜ್ನಲ್ಲಿ, ಇಡೀ ಕೆಲಸದ ದಿನವು ಮಧ್ಯಮದಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿನ ಭಾರೀ ಬಳಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚು ನಿಯಂತ್ರಿತ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿ, ಮತ್ತೆ ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸದೆ ನಾನು ಒಂದು ದಿನ ಮತ್ತು ಒಂದು ಅರ್ಧ ದಿನ ಹೋಗಬಹುದು.

ತೀರ್ಪು: ನೀವು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸಬೇಕೇ?

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ರೂ 39,999 ದರದಲ್ಲಿದೆ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ನಿಮಗೆ 44,999 ರೂ. ಉಲ್ಲೇಖಕ್ಕಾಗಿ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ರೂ 71,000 ಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಈಗ ಅದನ್ನು 56,999 ರೂಪಾಯಿಗಳಿಗೆ ಖರೀದಿಸಬಹುದು, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ರೂ 83,000 ಕ್ಕೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿತು ಮತ್ತು ಈಗ 61,999 ರೂ. ಹೌದು, ಗೂಗಲ್ ಸ್ವತಃ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದೆ, ಮತ್ತು ಬೆಲೆ ಡ್ರಾಪ್ ಅದೇ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿರಬಹುದು.

ನಾವು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿದ್ದರೂ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಎಫ್ಎಲ್ 17,000 ರೂ. ಖಚಿತವಾಗಿ, ಕೆಲವು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು ಇವೆ – ಯಾವುದೇ ಗಾಜಿನ ದೇಹ, ಯಾವುದೇ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್, ನೀರು ಮತ್ತು ಧೂಳಿನ ಪ್ರತಿರೋಧಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಐಪಿಎಕ್ಸ್ ರೇಟಿಂಗ್ ಇಲ್ಲ, ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಇಲ್ಲ. ಆದರೆ ನೀವು ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಮಾಡೆಲ್ನಂತೆಯೇ ಅದೇ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಅನುಭವವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಮತ್ತು ನೀವು 3.5 ಎಂಎಂ ಆಡಿಯೋ ಜ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಎಫ್ ಬೆಲೆಕಟ್ಟನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸುತ್ತದೆಯೇ? ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ರೂ 35,000 ಮತ್ತು ರೂ 38,500 ನಡುವಿನ ಬೆಲೆಯು ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿದ್ದವು. ಇದು ನೆಕ್ಸಸ್ ಬದಲಿಯಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಎರಡು ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶಗಳೊಂದಿಗೆ ವಿಫಲವಾಗುತ್ತದೆ – ಬೆಲೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಚಿಪ್ಸೆಟ್. ಆದರೆ ನೀವು ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿಮ್ಮ ಬಜೆಟ್ನಿಂದ ಹೊರಬಿದ್ದಿದ್ದರೆ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಅನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು.

Google Pixel 2 and Pixel 2 XL Long Term Review: Camera and Software stand out, even a year later

ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ನೀಡಿದರೆ, ನೀವು ಪ್ರಮುಖ ಚಿಪ್ಸೆಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಒನ್ಪ್ಲುಸ್ 6 ಟಿ ಅನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೀರಿ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಶೇಖರಣಾ ಮತ್ತು RAM, ಕೆಲವು ಉಳಿತಾಯ ಮಾಡುವಾಗ. ಇದು ಉತ್ತಮ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹೊಂದಿದೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 2 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಪ್ರಮುಖ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಕ್ಯಾಮರಾ ಅನುಭವದೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಉತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ.Comments are closed.