ಇಕ್ವಿಟಿ ಶಾಟ್ ನಕಲು: ಉಬರ್ನ ಗ್ರಾಂಡ್ ಓಪನಿಂಗ್ ಡೇಗಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿರುವುದು – ಟೆಕ್ಕ್ರಂಚ್
ಇಕ್ವಿಟಿ ಶಾಟ್ ನಕಲು: ಉಬರ್ನ ಗ್ರಾಂಡ್ ಓಪನಿಂಗ್ ಡೇಗಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿರುವುದು – ಟೆಕ್ಕ್ರಂಚ್
May 13, 2019
Realme 3 ಪ್ರೊ ಬೆಲೆ ಮುಂದೆ ಬಿಡುಗಡೆ RM899 ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಬಹಿರಂಗ – TechNav
Realme 3 ಪ್ರೊ ಬೆಲೆ ಮುಂದೆ ಬಿಡುಗಡೆ RM899 ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಬಹಿರಂಗ – TechNav
May 13, 2019
ವೀಕ್ 19 ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ: ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ / 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಇಲ್ಲಿವೆ, OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ಮೆ ಎಕ್ಸ್ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿವೆ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಇದು ಗೂಗಲ್ ತನ್ನ I / O ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ವಾರದಲ್ಲೇ ಆಗಿತ್ತು, ಇದು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಈ ಪತನದಲ್ಲಿ ಏನಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3a ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಎಫ್ ಮಿಡ್ ರೇಂಜರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ.

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ $ 399 ಅಥವಾ € 399 ಆರಂಭಗೊಂಡು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3, ಸ್ಟಿರಿಯೊ ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು ಮತ್ತು ಶುದ್ಧವಾದ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಅನುಭವದಂತೆ ನೈಟ್ ಸೈಟ್ ಮತ್ತು ಎಚ್ಡಿಆರ್ + ಯೊಂದಿಗಿನ ಅದೇ 12.2 ಎಂಪಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು 1080 ಪಿಒಎಲ್ಡಿ ತೆರೆದಿಡುತ್ತದೆ. ನ್ಯೂನತೆಗಳು ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಬಾಡಿ, ಐಪಿ ರೇಟಿಂಗ್ ಅಥವಾ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್, ಎರಡನೆಯ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ವೈಡ್ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮರಾ ಮತ್ತು ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 670 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ.

ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಮತ್ತು 120Hz ಪರದೆಯ ಪ್ರಬಲವಾದ ಸಂಯೋಜನೆಯೊಂದಿಗೆ ಶಾರ್ಪ್ ಆಕ್ವಾಸ್ R3 ಅನ್ನು ಘೋಷಿಸಿತು. ಮತ್ತು ಇದು ಕಾಗದದ ಮೇಲೆ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ, ನಾವು ಅದನ್ನು ಜಪಾನ್ನ ಹೊರಗೆ ನೋಡುತ್ತೇವೆ ಎಂಬುದು ಅಸಂಭವವಾಗಿದೆ.

ಈ ವಾರದ ಮತ್ತೊಂದು ಅನಾವರಣವೆಂದರೆ ಹುವಾವೇ ಪಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಝಡ್. ಹೆಸರಿನ ಬಾಯಿಯ ಹೊರಗೆ, ಫೋನ್ ದೊಡ್ಡದಾದ 6.59 ಇಂಚಿನ ಸ್ಕ್ರೀನ್, ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮತ್ತು ಡ್ಯುಯಲ್ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಉಪ € 300 ಬೆಲೆಗೆ ಹೊಂದಿದೆ.

ಮುಂದಿನ ವಾರಕ್ಕೆ ದೊಡ್ಡ ಕಥೆಗಳಿಗೆ ತೆರಳುತ್ತಾಳೆ. OnePlus OnePlus ಎಂದು ಸೌಮ್ಯ ರಿಫ್ರೆಶ್ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತವೆ 7 ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ನಿರೀಕ್ಷಿತ OnePlus 7 ಮೇ ಮುಂದಿನ ವಾರ ಮೇ 14. OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಒಂದು HDR10 + ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಮತ್ತು ಜಿಪ್ಪಿ UFS 3.0 ಸಂಗ್ರಹ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ಬಾದಾಮಿ ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ.

ಮುಂದಿನ ವಾರ ಬರುವ ರಿಯಲ್ಮೆ ಎಕ್ಸ್ ಎಂದರೆ ಇದು 6.5-ಇಂಚಿನ AMOLED ಗೆ ರಿನೆಮ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಫೋನ್ ಆಗಿದ್ದು, ಇದು ಬೆನಿಟ್-ಇನ್ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸ್ಕ್ಯಾನರ್, ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 730 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಮತ್ತು 48 ಎಂಪಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ.

ಮುಂದಿನ ವಾರದ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಆಸುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ಮತ್ತೊಂದು ಫೋನ್ – ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಚಿಪ್, 48MP ಸ್ನ್ಯಾಪರ್ ಮತ್ತು 5,000 mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯೊಂದಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ ಫೋನ್.

ಮುಂಬರುವ ಫೋನ್ಗಳ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರವು ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಹತ್ತಿರಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿರಬಹುದು. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಮುಂಬರುವ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪದರದ ಹೊಸ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ವಿವರಗಳಿಗೆ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದೆ ಆದರೆ ಆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮುಂಚಿತವಾಗಿಯೇ ವಿಳಂಬಗೊಳಿಸುವ ಇಮೇಲ್ಗಳನ್ನು ಈಗ ಕಳುಹಿಸಿದೆ.

ಹಾನರ್ 20 ಪ್ರೊ ಚಿತ್ರದ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಬ್ಯಾಚ್ ನಮಗೆ ಸಿಕ್ಕಿತು – ಮುಂದಿನ ವಾರದಲ್ಲಿ ಇದು ಒಂದು ಬರುತ್ತಿದೆ.

ಆಪಲ್ನ 2019 ಐಫೋನ್ ಲೈನ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ನಾವು ಕಂಡ ವಾರದ ದೊಡ್ಡ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಕಾಪಾಡುವುದು. ಐಫೋನ್ನ XI ಮತ್ತು XI ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ (ಹೌದು, ಆ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಸರಿಪಡಿಸಿ) ತಮ್ಮ ತ್ರಿವಳಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಮತ್ತು ಅದರ ಎರಡನೆಯದನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಐಫೋನ್ XR ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಗಳೊಂದಿಗೆ. ನಾವು ಮೊದಲ ಗ್ಲಾನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹುಚ್ಚಿಲ್ಲದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತೇವೆ, ಆದರೆ ಅಂತಿಮ ತೀರ್ಮಾನವನ್ನು ನಾವು ನೋಡುವ ತನಕ ನಮ್ಮ ತೀರ್ಪಿನ ಮೇಲೆ ನಾವು ಹಿಡಿದಿರುತ್ತೇವೆ.

Comments are closed.