ವೀಕ್ 19 ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ: ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ / 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಇಲ್ಲಿವೆ, OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ಮೆ ಎಕ್ಸ್ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿವೆ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com
ವೀಕ್ 19 ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ: ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ / 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಇಲ್ಲಿವೆ, OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ಮೆ ಎಕ್ಸ್ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿವೆ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com
May 13, 2019
ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಎಫ್ ರಿವ್ಯೂ: ಬಿಜಿಆರ್ ಇಂಡಿಯಾ – ದೊಡ್ಡ ಕ್ಯಾಮೆರಾದೊಂದಿಗೆ ನೆನ್ನಸ್
ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಎಫ್ ರಿವ್ಯೂ: ಬಿಜಿಆರ್ ಇಂಡಿಯಾ – ದೊಡ್ಡ ಕ್ಯಾಮೆರಾದೊಂದಿಗೆ ನೆನ್ನಸ್
May 13, 2019
Realme 3 ಪ್ರೊ ಬೆಲೆ ಮುಂದೆ ಬಿಡುಗಡೆ RM899 ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಬಹಿರಂಗ – TechNav

201904302115293001.jpg

ಮುಂದಿತ್ತು ಮಲೇಷ್ಯಾ ಬಿಡುಗಡೆ ನಾಳೆ, ಮೇ 14 ರ, Realme 3 ಪ್ರೊ ತಂದೆಯ ಬೆಲೆ RM899 ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ 3 ನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮಾರಾಟಗಾರನು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಸಾಧನವು ನೈಟ್ಸ್ಕೇಪ್ಸ್ ಮೋಡ್ ಮತ್ತು ಎಐ ನೆರವಿನ ಕ್ಯಾಮರಾಗೆ ಆಕರ್ಷಕವಾದ ರಾತ್ರಿ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಹೊಂದಿದೆ.

ಸಟು ಗ್ಯಾಜೆಟ್ ಈಗ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಪೂರ್ವ-ಆದೇಶಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿಮಾಡಿದೆ. 4 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ + 64 ಜಿಬಿ ಆಂತರಿಕ ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ ರಿಯಾಲ್ಮ್ 3 ಪ್ರೊ ಪ್ರಸ್ತುತ RM899 ನಲ್ಲಿ ಬೆಲೆಯಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 6 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ + 128 ಜಿಬಿ ಆಂತರಿಕ ಸ್ಟೋರೇಜ್ನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಪೆಕ್ ರೂಮ್ ಆರ್ಎಂ1099 ನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ. ಸಾಧನವು ಅಧಿಕೃತ ರಿಯಲ್ಮೆ ಸರ್ವೀಸ್ ಸೆಂಟರ್ಸ್ನಿಂದ ಆವೃತವಾದ 1 ವರ್ಷ ಖಾತರಿಯೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ಸಾಧನಕ್ಕಾಗಿ ಟೆಕ್ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 710 ಚಿಪ್ಸೆಟ್, 6.3 ಇಂಚಿನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಮತ್ತು ಮೈಕ್ರೋ ಯುಎಸ್ಬಿ (ಬೂ!) ಮೂಲಕ VOOC ಫ್ಲ್ಯಾಶ್ ಚಾರ್ಜ್ 3.0 ಯೊಂದಿಗೆ ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ 4045mAh ಬ್ಯಾಟರಿ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅದಲ್ಲದೆ, ಇದು ನಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ 3.5 ಎಂಎಂ ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಜ್ಯಾಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ವಿನ್ಯಾಸದ ಪ್ರಕಾರ, ಇದು ಕಾರ್ಬನ್ ಗ್ರೇ, ನೈಟ್ರೋ ಬ್ಲೂ ಮತ್ತು ಮಿಂಚಿನ ಪರ್ಪಲ್ ಇವು 3 ವಿಭಿನ್ನ ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಪ್ರದರ್ಶನವು ವಾಟರ್ಡ್ರಾಪ್ ದರ್ಜೆಯನ್ನೂ ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ. ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಾಗಿ, ನೀವು 16MP + 5MP ಮತ್ತು 25MP ಸೆಲ್ಫ್ ಸ್ನ್ಯಾಪರ್ನೊಂದಿಗೆ ಡ್ಯುಯಲ್ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಕಾಣುತ್ತೀರಿ.

ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ನೋಡಬೇಕಾದ ಕೆಲವು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ರಾತ್ರಿ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಬೆಳಕಿನ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣ ಮತ್ತು AI ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಾಗಿ ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ನೈಟ್ಸ್ಕೇಪ್ಸ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮೋಡ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಬೆಲೆ ಏನನ್ನು ಯೋಚಿಸುತ್ತೀರಿ? ಈ ಅಥವಾ Redmi ನೋಟ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುತ್ತೀರಾ 7 ? ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳ ಬಗೆಗಿನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳು ಟೆಕ್ನ್ಯಾವ್.ಕಾಮ್ಗೆ ನಿಂತಿದೆ!

Comments are closed.