'ಆರು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಸೆಕ್ಸ್, ಆರು ಬಾರಿ': ಅಲಿಬಾಬಾ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಜ್ಯಾಕ್ ಮಾ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಸಲಹೆ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
'ಆರು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಸೆಕ್ಸ್, ಆರು ಬಾರಿ': ಅಲಿಬಾಬಾ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಜ್ಯಾಕ್ ಮಾ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಸಲಹೆ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
May 14, 2019
Paytm ನ ಮೊದಲ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ – YourStory ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹತ್ತಿರದ ನೋಟ ಇಲ್ಲಿದೆ
Paytm ನ ಮೊದಲ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ – YourStory ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹತ್ತಿರದ ನೋಟ ಇಲ್ಲಿದೆ
May 14, 2019
ಯಮಹಾ ಎಫ್ಝಡ್ಎಸ್ಐ ವಿ 3 ಬೈಕು ಸಂಖ್ಯೆ 1 ಕೋಟಿ. ಉತ್ಪಾದನೆ 10 ದಶಲಕ್ಷ ದಾಟಿದೆ – ರಶ್ಲೇನ್

ಇಂಡಿಯಾ ಯಮಹಾ ಮೋಟಾರ್ (ಐವೈಎಂ) ಪ್ರೈವೇಟ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ 1985 ರಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು ಮತ್ತು ಇಂದು ಕಂಪನಿಯು ಭಾರತದಲ್ಲಿ 10 ಮಿಲಿಯನ್ ಯೂನಿಟ್ (1 ಕೋಟಿ) ಉತ್ಪಾದನಾ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು ತಲುಪಿದೆ. ಯಮಾಹಾ ಇಂಡಿಯಾವು ಸೂರಜ್ಪುರ್, ಫರಿದಾಬಾದ್ ಮತ್ತು ಚೆನ್ನೈನಲ್ಲಿ ಮೂರು ಉತ್ಪಾದನಾ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಒಟ್ಟಾರೆ ಸಂಯೋಜಿತ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಇಂದಿನ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು ತಲುಪಿದೆ. ಒಟ್ಟಾರೆ, ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಮಾದರಿಗಳು 77.88 ಲಕ್ಷ ಯೂನಿಟ್ಗಳಿಗೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿತು ಮತ್ತು ಸ್ಕೂಟರ್ ಮಾದರಿಗಳು 22.12 ಲಕ್ಷ ಯೂನಿಟ್ಗಳಿಗೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿವೆ.

ಚೆನ್ನೈ ಕಾರ್ಖಾನೆಗೆ ಸೇರಿದ ಎಫ್ಝಡ್ಎಸ್-ಎಫ್ ಆವೃತ್ತಿ 3.0 ಆಗಿದೆ. ಯಮಹಾ ಮೋಟಾರ್ ಕಂಪನಿ, ಲಿಮಿಟೆಡ್, ಜಪಾನ್, ಯಮಹಾ ಮೋಟಾರು ಇಂಡಿಯಾ ಗ್ರೂಪ್ ಆಫ್ ಕಂಪನಿಗಳು, ಮಿಟ್ಸುಯಿ & ಕಂ ಲಿಮಿಟೆಡ್, ವೆಂಡರ್ ಪಾರ್ಕ್ ಕಂಪನಿಗಳು, ಉದ್ಯೋಗಿಗಳು ಮತ್ತು ಉದ್ಯೋಗಿ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ಹಾಜರಿದ್ದ ಹಿರಿಯ ನಿರ್ವಹಣಾ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಈವೆಂಟ್ ಕಂಡಿತು.

2012 ರಿಂದ 2019 ರ ನಡುವೆ ಕಳೆದ ಏಳು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಯಮಹಾ ಮೋಟಾರ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕಂಪನಿಯು 5 ಮಿಲಿಯನ್ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಿದೆ. ಅವಧಿಯ ಮೂಲಕ, ಸ್ಕೂಟರ್ ಮಾದರಿಗಳು ಒಟ್ಟು ಉತ್ಪಾದನೆಯಲ್ಲಿ ಶೇ 44 ರಷ್ಟು ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿವೆ. ಯಮಹಾ ಫ್ಯಾಸ್ಸಿನೊ ಪ್ರಮುಖ ಕೊಡುಗೆಯಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ತಯಾರಿಸಲಾದ 10 ದಶಲಕ್ಷ ಘಟಕಗಳಲ್ಲಿ, 80 ರಷ್ಟು ಘಟಕಗಳನ್ನು ಸೂರಜ್ಪುರ್ ಮತ್ತು ಫರಿದಾಬಾದ್ ಸೌಲಭ್ಯದಲ್ಲಿ ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 20 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಘಟಕಗಳು ಯಮಹಾ ಚೆನ್ನೈ ಸೌಕರ್ಯ ಸೌತ್ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿವೆ.

ಯಮಹಾ ಆರ್ 15 ವಿ 3 ಡಾರ್ಕ್ ನೈಟ್ ಮಾಲೀಕರಿಗೆ ವಿತರಣೆಯಾಗಿದೆ. ಇಮೇಜ್ – ಯಮಹಾ ಡೈನೌಟೊಮೊಬೈಲ್ಸ್ ಗೋಪಾಲ್ಗಂಜ್

ದಾರಿಯುದ್ದಕ್ಕೂ, ಯಮಹಾ ಹಲವು ಮೈಲಿಗಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಆಚರಿಸಿಕೊಂಡಿತು. 1999 ರಲ್ಲಿ ಸೂರಾಜ್ಪುರ್ ಕಾರ್ಖಾನೆಯು ಅದರ 1 ಮಿಲಿಯನ್ ಘಟಕ ಉತ್ಪಾದನಾ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು ದಾಖಲಿಸಿದೆ ಮತ್ತು 2012 ರಲ್ಲಿ 5 ಮಿಲಿಯನ್ ಘಟಕಗಳ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ. 2016 ರಲ್ಲಿ ಯಮಹಾ ಇಂಡಿಯಾ ಕಂಪನಿಯು ತನ್ನ ಮೊದಲ ಸ್ಕೂಟರ್, ಯಮಹಾ ರೇ ಅನ್ನು 2012 ರಲ್ಲಿ ಪರಿಚಯಿಸಿ ತಯಾರಿಸಿದ ಮಿಲಿಯನ್ ಸ್ಕೂಟರ್ಗಳನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. 2015 ರಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನೈ ಘಟಕವು 2015 ರಲ್ಲಿ 4.5 ಲಕ್ಷ ಯೂನಿಟ್ಗಳಷ್ಟು ಉತ್ಪಾದನಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಜೊತೆಗೆ, ಇಂದು 9 ಲಕ್ಷ ಘಟಕಗಳ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೊಂದಿದೆ. ಕಳೆದ 5 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಪೆನಿಯು 2018 ರಲ್ಲಿ ದೇಶೀಯ ಮತ್ತು ರಫ್ತು ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು 2014 ರಲ್ಲಿ 7.40 ಲಕ್ಷ ಯೂನಿಟ್ಗಳಿಂದ 10.2 ಲಕ್ಷ ಯೂನಿಟ್ಗಳಿಗೆ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ.

“ಯಮಹಾದ ಪ್ರಯಾಣವು ಈ ವರ್ಷ ಬಹಳ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ದೇಶಾದ್ಯಂತದ ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಂದ ನಾವು ಅದ್ಭುತ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಹೆಗ್ಗುರುತು ಸಾಧನೆಯು ಉತ್ತೇಜಕ, ಸೊಗಸಾದ ಮತ್ತು ಸ್ಪೋರ್ಟಿಗಳಂತಹ ನಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಮತ್ತು ಬೇಡಿಕೆಯ ಸಾಕ್ಷ್ಯವಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ನೌಕರರು, ವ್ಯಾಪಾರಿ ಪಾಲುದಾರರು, ಪೂರೈಕೆದಾರರು ಮತ್ತು ಮಾರಾಟಗಾರರ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದೆ ಇದು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ.

ಈ ಪ್ರಮುಖ ಮೈಲುಗಲ್ಲನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಕಂಪನಿಯ ವ್ಯವಹಾರ ನಿರ್ದೇಶನಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಅವರು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮುಂದೆ ಹೋಗಿ, ನಾವು ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಲು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವವ್ಯಾಪಕ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುತ್ತೇವೆ “ಎಂದು ಯಮಾಹಾ ಮೋಟಾರು ಇಂಡಿಯಾ ಗ್ರೂಪ್ ಆಫ್ ಕಂಪನಿಗಳ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮೋಟೋಫುಮಿ ಶಿತಾರಾ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

Comments are closed.