ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಆದರೆ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ಗಾಗಿ ಲಯ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬೇಕು – ಶದಾಬ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್
May 15, 2019
ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯು ಹೃದ್ರೋಗ, ಪುರುಷರಲ್ಲಿ ಮಧುಮೇಹದ ಅಪಾಯವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು: ಸ್ಟಡಿ – ಬಿಸಿನೆಸ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್
ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯು ಹೃದ್ರೋಗ, ಪುರುಷರಲ್ಲಿ ಮಧುಮೇಹದ ಅಪಾಯವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು: ಸ್ಟಡಿ – ಬಿಸಿನೆಸ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್
May 15, 2019
ಅಕ್ಟೋಬರ್ 20 ರಂದು ನೂರಾರು ತಂಡಗಳನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಬೇಕು – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್

ಹಂಡ್ಡೆಡ್ ಅದರ ದಾರಿಯಲ್ಲಿದೆ

<ವಿಭಾಗ itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> ಇಸಿಬಿ ತಮ್ಮ ಹೊಸ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್-ಆಧಾರಿತ ಟಿ 20 ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ದಿ ಹಂಡ್ರೆಡ್ಗಾಗಿ ಲಾಂಛನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು.

ಇಸಿಬಿ ತಮ್ಮ ಹೊಸ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್-ಆಧಾರಿತ ಟಿ 20 ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ದಿ ಹಂಡ್ರೆಡ್ಗಾಗಿ ಲಾಂಛನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. © ಇಸಿಬಿ

. ಮುಖಪುಟ-ಬೆಳೆದ ಆಟಗಾರರು ಮತ್ತು ಸಾಗರೋತ್ತರ ನಕ್ಷತ್ರಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ಡ್ರಾಫ್ಟ್ಗಾಗಿ ವಿವಿಧ ದರಗಳಲ್ಲಿ 7 ಗಂಟೆಗೆ ನೇರ ಪ್ರಸಾರವಾಗುವಂತೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದು, ವ್ಯಾಪಕ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಪೈಪೋಟಿಯ ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಿದ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಮುಕ್ತ-ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ. ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಸ್ವತಃ ಪಶ್ಚಿಮ ಲಂಡನ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. 100-ಚೆಂಡಿನ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ರೂಪಿಸಲು ಪ್ರಸಾರವಾಗುವ ಎರಡೂ ಸಂವಹನಕಾರರು ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನ ಆಳವಾದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ಇಸಿಬಿ ಮಾತುಕತೆ ನಿರ್ಮಾಣ- ಅಕ್ಟೋಬರ್ 20 ರ ವರೆಗೆ ಅವರ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ಮತ್ತು ಹಂಡ್ರೆಡ್ನ ಹಿಂದಿರುವ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಕೀಲಿಯು ಆಟಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಡಿಜಿಟಲ್ ಹೆಜ್ಜೆಗುರುತನ್ನು ರಚಿಸುವುದು – ಹಾಗಾಗಿ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಸಾರವು ಮೊಬೈಲ್ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಕಡೆಗೆ ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ. ಟಾಮ್ ಹ್ಯಾರಿಸನ್, ಇಸಿಬಿ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರು ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ನೂರಾರು ಅದ್ಭುತ ಹೊಸ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಪರ್ಧೆ ನಮ್ಮ ಅದ್ಭುತ ಆಟವನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಪುರುಷರ ಮತ್ತು ಮಹಿಳಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಎಂಟನೇ ಹೊಚ್ಚಹೊಸ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡಗಳಿಗೆ ಆಡುತ್ತಿರುವ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ.

” ಅಕ್ಟೋಬರ್ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಪುರುಷರ ಆಟಗಾರರ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನ ಪ್ರಕಾರ, ಪ್ರತಿ ತಂಡವು ಸ್ಕೈ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಬಿಬಿಸಿನಾದ್ಯಂತ ಲೈವ್ ಅನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. “

ಮಹಿಳಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ , ಕಿಯಾ ವುಮೆನ್ಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ನ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ಪುಲ್ ಮತ್ತು ಸಂಜೆ ಔಟ್ ಮೂಲಕ ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ ತಂಡಗಳನ್ನು ಕೇಂದ್ರವಾಗಿ ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಸಾಗರೋತ್ತರ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಸಂಬಳ-ಕ್ಯಾಪ್ ನಿರ್ಬಂಧಗಳು.

ಇಸಿಬಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ವೃತ್ತಿಪರ ಕ್ರಿಕೆಟರ್ಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​ಮತ್ತು ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಮೆಕಾನಿಕ್ಸ್, ನಿಶ್ಚಿತಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳ ಕೌಂಟಿಗಳನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುವುದು.

© Cricbuzz

<ವಿಭಾಗ>

Comments are closed.