ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಫೈನಲ್: ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿಯ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ರನ್ ಔಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಜೇಮ್ಸ್ ನೀಶಮ್ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ
ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಫೈನಲ್: ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿಯ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ರನ್ ಔಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಜೇಮ್ಸ್ ನೀಶಮ್ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ
May 15, 2019
ವರದಿ: ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಅಜಾಕ್ಸ್ ಸ್ಕಿಪ್ಪರ್ ಮ್ಯಾಥಿಜ್ಸ್ ಡಿ ಲಿಗ್ಟ್ – ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಮೋಲ್ಗಾಗಿ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ
ವರದಿ: ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಅಜಾಕ್ಸ್ ಸ್ಕಿಪ್ಪರ್ ಮ್ಯಾಥಿಜ್ಸ್ ಡಿ ಲಿಗ್ಟ್ – ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಮೋಲ್ಗಾಗಿ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ
May 15, 2019
ಐಪಿಎಲ್ ನಾಯಕತ್ವಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅಥವಾ ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯನ್ನು ಹೋಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ – ಗೌತಮ್ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ಗೌತಮ್ ಗಂಭೀರ್ ಅವರು ನಾಯಕ ನಾಯಕ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯನ್ನು ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ನಾಯಕತ್ವಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿದಾಗ ಹೋಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಂಬಿದ್ದಾರೆ. ರೋಹಿತ್ ಮತ್ತು ಧೋನಿ ಕ್ರಮವಾಗಿ ನಾಲ್ಕು ಮತ್ತು ಮೂರು ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ (ಐಪಿಎಲ್) ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ 2016 ರಲ್ಲಿ ಕೊಹ್ಲಿ ತನ್ನ ತಂಡವನ್ನು ಫೈನಲ್ಗೆ ಮುನ್ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಅವರು (ರೋಹಿತ್) ಅಲ್ಲಿಗೆ ಬಹುಶಃ ಸರಿ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಅವರು ಐಪಿಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಐಪಿಎಲ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರೆ, ಅವರು ಅತ್ಯಂತ ಯಶಸ್ವಿ ನಾಯಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಏಷ್ಯಾಕಪ್ನಲ್ಲಿ ತಂಡವನ್ನು ನಾಯಕತ್ವಕ್ಕೆ ತಂದುಕೊಟ್ಟರು ಮತ್ತು ಹಾಗಾಗಿ ಅವರು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಗೆ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, “ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಕ್ರಿಕ್ಇನ್ಫೊಗೆ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಗಂಭೀರ್ ಹೇಳಿದರು.

ಓದಿ: ಎಂ.ಎಸ್. ಧೋನಿಯ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಶಿಕ್ಷೆ ಭಾರತದ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸಮಯವನ್ನು ಹೇಗೆ ಖಾತರಿಪಡಿಸಿತು

ಈ ವರ್ಷ, ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು (ಆರ್ಸಿಬಿ) ತಮ್ಮ ಅಭಿಯಾನದ ಒಂದು ಭಯಾನಕ ಆರಂಭ ಮತ್ತು 11 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಮರದ ಚಮಚ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ರೋಹಿತ್ ಮತ್ತು ಧೋನಿ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಜೊತೆಗಿನ ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ನಾಲ್ಕನೇ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು.

“ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯನ್ನು ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅಥವಾ ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿಗೆ ನೀವು ಹೋಲಿಸಬಾರದು ಎಂದು ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಅವರು ನಾಲ್ಕು ಬಾರಿ ಮತ್ತು ಮೂರು ಬಾರಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ (ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ) ಮತ್ತು ನೀವು ಐಪಿಎಲ್ ಅನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಾಯಕತ್ವದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ, ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು (ರೋಹಿತ್) ಇದೀಗ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿಯೇ ಇದೆ ಮತ್ತು ಇಡೀ ದೇಶವು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ”

ಓದಿ: ವಿರತ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಕೊನೆಯ ದಿನ ಪೈನಂಟ್ಗೆ ದಿನೇಶ್ ಕಾರ್ತಿಕ್ನನ್ನು ಏಕೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ

ಗಂಭೀರ್, ಸಿಇಎಟಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ರೇಟಿಂಗ್ (ಸಿಸಿಆರ್) ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ 2019 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಧಾನ ಭಾಷಣವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಐಸಿಸಿ ವಿಶ್ವಕಪ್ಗೆ ಭಾರತೀಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಮತ್ತೊಂದು ನಿಜವಾದ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ಭಾರತೀಯ ತಂಡವು ಮತ್ತಷ್ಟು ಗುಣಮಟ್ಟದ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲವೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಬುಮ್ರಾ, ಶಮಿ ಮತ್ತು ಭುವಿಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಬೆಂಬಲ ಬೇಕು. ಹಾರ್ಡಿಕ್ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್ ಶಂಕರ್ನಲ್ಲಿ ಭಾರತವು ಎರಡು ವೇಗದ ಬೌಲಿಂಗ್ ಆಲ್ರೌಂಡರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆಯೆಂದು ನೀವು ವಾದಿಸಬಹುದು ಆದರೆ ನನಗೆ ಮನವರಿಕೆ ಇಲ್ಲ. ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ತಂಡದ ಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಮತ್ತು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಇದು ಕುಸಿಯುತ್ತದೆ “ಎಂದು 2011 ರ ಐಸಿಸಿ ವಿಶ್ವಕಪ್ ವಿಜೇತರು ಹೇಳಿದರು.

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮೇ 15, 2019 17:15 IST

Comments are closed.