ಭರತ್ ಅವರ ವಿಭಜನಾ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸುವುದು ಅತ್ಯಂತ ಕಠಿಣವಾದುದು ಎಂದು ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಜಾಫರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ – ಹಿಂದುಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
ಭರತ್ ಅವರ ವಿಭಜನಾ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸುವುದು ಅತ್ಯಂತ ಕಠಿಣವಾದುದು ಎಂದು ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಜಾಫರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ – ಹಿಂದುಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
May 15, 2019
ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್: ಬೇಬಿ ಫಿಲ್ಟರ್ ತಮ್ಮ ಬಾಲ್ಯದವರೆಗೂ ಖ್ಯಾತನಾಮರನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅದು ತುಂಬಾ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್: ಬೇಬಿ ಫಿಲ್ಟರ್ ತಮ್ಮ ಬಾಲ್ಯದವರೆಗೂ ಖ್ಯಾತನಾಮರನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅದು ತುಂಬಾ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
May 15, 2019
ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಪಾತ್ರದ ಮುಂದೆ, ಕಂಗನಾ ರಾನಾಟ್ 10 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 5 ಕೆಜಿ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಿ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಅಶ್ವಿನಿ ಅಯ್ಯರ್ ಅವರ ಪಂಗಾ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಬಡಿ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ಕೆಲವು ಕಿಲೋಗಳಷ್ಟು ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಕಂಗನಾ ರಾನಾಟ್ ಅವರು 10 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 5 ಕೆ.ಜಿ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸೋಮವಾರ ತೆರೆದಿರುವ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರೋತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಆಕೆ ತನ್ನ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ತೀವ್ರವಾದ ವ್ಯಾಯಾಮದ ಪ್ರಭುತ್ವಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಯಿತು.

ಕಂಗಾನಾ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಯೋಗೇಶ್ ಭಟೇಜಾ ಅವರ ಸ್ಟುಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತಿತ್ತು, ಅಲ್ಲಿ ಅವಳ ಕ್ಯಾನೆಸ್ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಅವಳು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಳು. ಪತ್ರಿಕೆ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ, “ಕಂಗಾನಾ ಪಂಗಕ್ಕಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಿತ್ತು, ಹೀಗಾಗಿ ನಾವು ಅನುಸರಿಸಿದ ಕ್ಯಾಲೋರಿ ರಚನೆಯು ಹೆಚ್ಚಿದೆ. ಹಾಗಾಗಿ, ಯಾವುದೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಹೆಚ್ಚಿನ ಕ್ಯಾಲೊರಿ ಆಹಾರಕ್ರಮದಿಂದ ಕ್ಯಾಲೋರಿ-ಕೊರತೆಯ ಆಹಾರಕ್ಕೆ ಬದಲಿಸಲು ಸುಲಭವಲ್ಲ. ಕಂಗಾನಾ ಪ್ರತಿದಿನ 10-11 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಪಂಗಾದ ತೀವ್ರವಾದ ಚಿಗುರು ನಂತರ ದಿನಕ್ಕೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದೆ. ”

ಭರತ್ ಅವರ ವಿಭಜನಾ ದೃಶ್ಯಗಳು ತುಂಬಾ ಕಠಿಣವಾಗಿವೆ ಎಂದು ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಜಾಫರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಕಂಗನಾ ತನ್ನ ಅಶ್ವಿನಿಯ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ತೂಕವನ್ನು ಇಟ್ಟಿದ್ದಳು, ಆದರೆ ತನ್ನ ಸ್ಟೈಲಿಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅವಳ ಕ್ಯಾನೆಸ್ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ಡ್ರೆಸ್ನಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ ವಿನ್ಯಾಸಕರು ಒಂದು ಲೀನರ್ ಮೈಕಟ್ಟು ಬಯಸಿದ್ದರು. ಫಾಲ್ಗುನಿ ಮತ್ತು ಶೇನ್ ಪೀಕಾಕ್ ಕಾಂಗಾನದ ನಾಟಕೀಯ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಈ ವರ್ಷದ ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಸಾರಿಯನ್ನು ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ. “ನಾನು ಪಾಂಗಾದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ನಿರತನಾಗಿದ್ದೆ. ನಾನು ಸುಮಾರು 10 ಕಿಲೋಗ್ರಾಂಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಯಿತು; ಅಶ್ವಿನಿ (ಪಂಗ ನಿರ್ದೇಶಕ) ನನಗೆ ಗುಡುಗು ತೊಡೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಬೇಕೆಂದು ಬಯಸಿದ್ದರು. ಪ್ರಯೋಗಗಳಲ್ಲಿ (ಅವಳ ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಉಡುಪುಗಳಿಗಾಗಿ), ನಾನು ಸ್ವಲ್ಪ ತೂಕವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಅರಿತುಕೊಂಡೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

72 ನೇ ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ನಲ್ಲಿ ವೊಡ್ಕಾ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ನಟ, ತನ್ನ ಉಡುಪುಗಳು ‘ಲೈವ್ ವಿಕ್ಟೋರಿಯಸ್ಲಿ’ ವನ್ನು ಪ್ರತಿಫಲಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಅವಳ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ನೋಟ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದ ಕಂಗಾನಾ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡುತ್ತಾ, “ನಾನು ಧರಿಸುವ ಉಡುಪುಗಳು ನಾಟಕವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಒಂದು ಜಾಗತಿಕ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ನಟನಾಗಿ, ನಮ್ಮ ನೇಕಾರರು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಶ್ರೀಮಂತ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಪರಂಪರೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುವ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸುವುದಕ್ಕೆ ನನಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಇದೆ. ನನ್ನ ಸ್ಟೈಲಿಸ್ಟ್ ಅಮಿ ಪಟೇಲ್ ಮತ್ತು ನಾನು ಕೆಲವು ವಾರಗಳವರೆಗೆ ಮಿದುಳುದಾಳಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು, ಫಾಲ್ಗುನಿ ಮತ್ತು ಶೇನ್ ಪೀಕಾಕ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ, ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಸೀರೆ ವಿನ್ಯಾಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಮರೆತುಹೋದ ನೇಯ್ಗೆಗಳನ್ನು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ನಮ್ಮ ಫಲವತ್ತಾದ ಬಟ್ಟೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕೃತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ತಿಳಿದಿರುವುದರಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ತರುವ ಉದ್ದೇಶವೆಂದರೆ, “ರಾನಾಟ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಹೆಚ್ಚು @ htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮೇ 15, 2019 17:45 IST

Comments are closed.