ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ 2019: ಬಾಲಿವುಡ್ ಖ್ಯಾತನಾಮರು ಯಾರು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ವಲ್ಕ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ನ್ಯೂಸ್ 18
ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ 2019: ಬಾಲಿವುಡ್ ಖ್ಯಾತನಾಮರು ಯಾರು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ವಲ್ಕ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ನ್ಯೂಸ್ 18
May 15, 2019
ಚಂದ್ರಯಾನ -2 ರವರು 13 ಪೇಲೋಡ್ಗಳನ್ನು ಹೊತ್ತಿದ್ದಾರೆ: ಇಸ್ರೋ – ಬಿಸಿನೆಸ್ಲೈನ್
ಚಂದ್ರಯಾನ -2 ರವರು 13 ಪೇಲೋಡ್ಗಳನ್ನು ಹೊತ್ತಿದ್ದಾರೆ: ಇಸ್ರೋ – ಬಿಸಿನೆಸ್ಲೈನ್
May 15, 2019
ಜನರು ವದಂತಿಗಳನ್ನು ಹರಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ: ಕುಲ್ದೀಪ್ ಯಾದವ್ ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ಅವರ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಭಾರತ 3 ನೇ ಏಕದಿನ ಲೈವ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್: ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ಮೊದಲ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ವಿಕೆಟ್ಗೆ ಸ್ಟುನ್ನರ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು. (ಮೂಲ: ಎಪಿ)

ಮಾಜಿ ಭಾರತೀಯ ನಾಯಕ ಎಂ.ಎಸ್. ಧೋನಿ ಅವರ ಟೀಕೆಗಳ ಮೇಲೆ ತೆಳುವಾದ ಗಾಳಿಯಿಂದ ವಿವಾದವನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಕುಲ್ದೀಪ್ ಯಾದವ್ ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಗಳನ್ನು ದೂರಿದರು.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಡೆದ ಈವೆಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಾದರೂ, ಮಾಜಿ ಭಾರತ ವಿಶ್ವಕಪ್ ವಿಜೇತ ನಾಯಕ ಅವರ ಸಲಹೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆಯೇ ಎಂದು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದಾಗ ಚೀನಾಮನ್ ಈ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

“ಹಲವು ಬಾರಿ ಅವರು (ಧೋನಿ) ತಪ್ಪಾಗಿದೆ ಆದರೆ ನೀವು ಅವನಿಗೆ ಹೇಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಕುಲ್ದೀಪ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಝ್ಯದಾ ಬಾತ್ ನಹಿ ಕಾರ್ಟೆ ವೋ (ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಮಾತನಾಡುವುದಿಲ್ಲ). ಅವರು ಏನನ್ನಾದರೂ ಗಮನಿಸಬೇಕಾದರೆ ಅವರು ಓವರುಗಳ ನಡುವೆ ಮಾತ್ರ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ನಂತರ ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಮೇಲೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಜನರನ್ನು ಪಡೆದರು.

ಹೇಗಾದರೂ, indianexpress.com ಮಾತನಾಡುವ , ಯಾದವ್ ಅವರ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಬಗ್ಗೆ ವಾಯು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿ ಹರಡಲು ಮಾಧ್ಯಮ ಆರೋಪಿಸಿದರು.

“ಜನರು ಹರಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುವ ವದಂತಿಗಳು ಮತ್ತು ಏಕೆ ನನಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ನಾನು ಈ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡಿಲ್ಲ, ಹಾಗಾಗಿ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೇಗೆ ಬಂದಿವೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ವಿಫಲವಾಗಿಲ್ಲ “ಎಂದು ಯಾದವ್ ಅವರು ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್.ಕಾಮ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

“ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ಹಿರಿಯ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಸಲಹೆಗಳಿಲ್ಲ ನನಗೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಇಡೀ ತಂಡಕ್ಕೆ ಅಮೂಲ್ಯವಾದುದು ಎಂಬ ಸಂದೇಹವಿದೆ. ಸ್ಟಂಪ್ಗಳ ಹಿಂದಿರುವ ಅವರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯು ನಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಯಾರೂ ಇದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಾರದು ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಚಿನಾಮಾನ್ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಕಥೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು, “ಇಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಕಾರಣದಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ವಿವಾದಕ್ಕೆ ನಾವು ಹೋಗುತ್ತೇವೆ, ಅವರು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣವಿಲ್ಲದೆ ಕಟುವಾದ ವದಂತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಬೆಳಕನ್ನು ಎಸೆಯಲು ಬಯಸಿದರೆ ಅದು ಕೆಲವು ಜನರಿಂದ ಸುಸಜ್ಜಿತವಾಗಿದೆ, ಸುದ್ದಿ ಸುಳ್ಳು ಎಂದು. ನಾನು ಯಾರೊಬ್ಬರ ಬಗ್ಗೆ ಸೂಕ್ತವಲ್ಲದ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡಲಿಲ್ಲ. # ಮಹಾ ಬಾಯಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಗೌರವ. ”

ಧೋನಿಯು ಆಧುನಿಕ ದಿನದ ಕ್ರಿಕೆಟ್ನ ಅತ್ಯಂತ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಮಿದುಳಿನ ಪೈಕಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು 2007 ರ ಐಸಿಸಿ ಟ್ವೆಂಟಿ -20 ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಅನ್ನು ಗೆದ್ದ ಭಾರತೀಯ ತಂಡದ ನಾಯಕರಾಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ನಂತರ 2011 ರಲ್ಲಿ ODI ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗೆ ಕಾರಣರಾದರು.

Comments are closed.