ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಪಾತ್ರದ ಮುಂದೆ, ಕಂಗನಾ ರಾನಾಟ್ 10 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 5 ಕೆಜಿ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಿ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಪಾತ್ರದ ಮುಂದೆ, ಕಂಗನಾ ರಾನಾಟ್ 10 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 5 ಕೆಜಿ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಿ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
May 15, 2019
ಮೇ 15, 2019 ರ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ – ಗದ್ದಲ
ಮೇ 15, 2019 ರ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ – ಗದ್ದಲ
May 15, 2019
ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್: ಬೇಬಿ ಫಿಲ್ಟರ್ ತಮ್ಮ ಬಾಲ್ಯದವರೆಗೂ ಖ್ಯಾತನಾಮರನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅದು ತುಂಬಾ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್,

ಸ್ನ್ಯಾಪ್ಚಾಟ್ನ ಬೇಬಿ ಫಿಲ್ಟರ್ ತಮ್ಮ ಬಾಲ್ಯದವರೆಗೂ ಖ್ಯಾತನಾಮರನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸುತ್ತಿದೆ

ರಾಕ್ಷಸರು ಮತ್ತು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಟೀಕೆಗಳಿಂದಾಗಿ ಹಲವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಬಳಸದಂತೆ ದೂರವಿರುವಾಗ, ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬೆಂಕಿಯಂತೆ ಹರಡಿದಾಗ ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಇವೆ. ಸರಿ, ನಾವು ಸ್ನಾಪ್ಚಾಟ್ನ ಶಿಶು ಫಿಲ್ಟರ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಉದಾಹರಣೆಯನ್ನು ನೋಡೋಣ. ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಫೋಟೋಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಗಂಭೀರ ಸುತ್ತುಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿವೆ. ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆಗೆ ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ಗೆ, ಸ್ನಾಪ್ಚಾಟ್ನ ಬೇಬಿ ಫಿಲ್ಟರ್ನಲ್ಲಿರುವ ನಕ್ಷತ್ರಗಳ ಸಂಪಾದಿತ ಚಿತ್ರಗಳು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು.

ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆಯುವ ಏನಾದರೂ ಇದ್ದಾಗ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕೂಡಲೇ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನಮ್ಮನ್ನು ಹಿರಿಯ ಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಾವು ದೂರು ನೀಡುತ್ತಿಲ್ಲ.

ಫೋಟೋಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಕ್ರೇಜಿ ವೈರಲ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಅದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ, ನಾವು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಾವು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ್ದೇವೆ. ದೀಪಿಕಾ ಕಪ್ಕೇಕ್ನಂತೆ ಆರಾಧ್ಯವಾಗಿದ್ದರೂ, ರಣಬೀರ್ ಅವರ ಛಾಯಾಚಿತ್ರವು ಸರಿಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಷಾರೂಖ್ ಖಾನ್ ಆ ದೊಡ್ಡ ಮಗುವಿನ ಕಣ್ಣುಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಗ್ಲೋಬಲ್ ಐಕಾನ್ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಛೋಪ್ರಾರವರ ಕೆನ್ನೆಗಳನ್ನು ಎಳೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ. ನೋಡೋಣ:

ಅಮಿತಾಭ್ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರ ಮಗುವಿನ ಫೋಟೋ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು. ನೀವು ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲವೇ?

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ

ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್

ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್

ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್

ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್

ಪ್ರೀತಿ ಜಿಂಟಾ

ಅಮೀರ್ ಖಾನ್

ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಚೋಪ್ರಾ

ಫೋಟೋ ಮೂಲ

ಪ್ರಾರಂಭಿಸದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಬೇಬಿ ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಮಾಡಿರುವ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ಚಾಟ್ ಎಂಬ ಫೋಟೋ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಿಂದ ಪರಿಚಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ಬಾವಿ ಫಿಲ್ಟರ್ಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಬಾಲಿವುಡ್ನ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಯಾವುವು?

ನಿಮ್ಮ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಾಲಿವುಡ್ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಕೇವಲ ರೂ 13 ಕ್ಕೆ ಟೈಮ್ಸ್ ಮೂವೀಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಿರಿ. ಟೈಮ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್ / ಡಿಟಿಎಚ್ ಪ್ರೊವೈಡರ್ ಕೇಳಿ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ವೀಡಿಯೊಗಳು

ಬಾಲಿವುಡ್ನ ಟಾಪ್ 10 ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಗಳಿಸಿದ ನಟರು | ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್, ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಮತ್ತು ಇತರರು

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟರಾದ ಅಗ್ರ 10 ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಆದಾಯ ಗಳಿಸಿದವರು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್, ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್, ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್, ಅಮೀರ್ ಖಾನ್, ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್, ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್, ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್, ವರುಣ್ ಧವನ್ ಮತ್ತು ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

01 MIN 35 SEC

Comments are closed.