ವಾಚ್: ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿಯ ಹಿರಿಯ ಹರ್ಯಾನ್ವಿ ಹಾಡಿ 'ಟೆರೆ ತುಮ್ಕೆ ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿ' – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ವಾಚ್: ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿಯ ಹಿರಿಯ ಹರ್ಯಾನ್ವಿ ಹಾಡಿ 'ಟೆರೆ ತುಮ್ಕೆ ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿ' – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
May 15, 2019
ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಪಾತ್ರದ ಮುಂದೆ, ಕಂಗನಾ ರಾನಾಟ್ 10 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 5 ಕೆಜಿ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಿ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಪಾತ್ರದ ಮುಂದೆ, ಕಂಗನಾ ರಾನಾಟ್ 10 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 5 ಕೆಜಿ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಿ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
May 15, 2019
ಭರತ್ ಅವರ ವಿಭಜನಾ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸುವುದು ಅತ್ಯಂತ ಕಠಿಣವಾದುದು ಎಂದು ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಜಾಫರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ – ಹಿಂದುಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಭಾರತ ಮತ್ತು ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ವಿಭಜನೆಯ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಪುನಃರಚಿಸುವ ಶೂಟಿಂಗ್ ಅತ್ಯಂತ ಸವಾಲಿನ ಭಾಗವಾಗಿತ್ತು ಭಾರತ್ , ನಿರ್ದೇಶಕ ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಜಾಫರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಮುಂಬರುವ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್-ನಟಿಯ ಸೆಟ್ನಿಂದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು Tweeting, ಜಾಫರ್ ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ವಿಭಜನೆಯು ಇತಿಹಾಸದ ಈ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಕ್ಷಣದ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಮರುಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಮತ್ತು ಅದರ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಜಿಂಡಾವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು (ದಿ) ಚಿತ್ರಣದ ಅತ್ಯಂತ ಸವಾಲಿನ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಅವ್ಯವಸ್ಥೆ .. ಒಬ್ಬ ಸಾಮಾನ್ಯ ಮನುಷ್ಯನ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಪ್ರಯಾಣದ ಆತ್ಮ. ”

ಈ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟ ಜಾಕಿ ಶ್ರೊಫ್, ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಗುಂಪಿನ ಜನರಲ್ಲಿ, ರೈಲಿನಲ್ಲಿ ಓಡಿಸಲು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿರುವ. ಚಿತ್ರದ ಟ್ರೈಲರ್ನಲ್ಲಿ ಇದೇ ರೀತಿಯ ದೃಶ್ಯವು ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಇತಿಹಾಸದ ಈ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಕ್ಷಣದ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಮರುಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಮತ್ತು ಆ ಭಾವನೆಗಳ ಮಧ್ಯೆ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಜಿಂಡಾವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು @ ಭರತ್ _ ದಿ ಫಿಲ್ಮ್ ಚಿತ್ರಣದ ವಿಭಜನೆ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಸಾಮಾನ್ಯ ಮನುಷ್ಯ #BHARAT ಚಿತ್ರದ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಪ್ರಯಾಣದ ಆತ್ಮ . twitter.com/90eQWz8aJ0

– ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಜಾಫರ್ (@ಲಿಯಬ್ಬಸ್ಜಾಫರ್) ಮೇ 15, 2019

ಎಪ್ರಿಲ್ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಟ್ರೇಲರ್, ಸುಮಾರು 60 ವರ್ಷಗಳಿಗೊಮ್ಮೆ ಐದು ವಿವಿಧ ಅಧ್ಯಾಯಗಳಲ್ಲಿ ಹೇಳಲಾದ ಭಾರತ್ನ (ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ) ಕಥೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿತು. ಜಾಫರ್ನಿಂದ ನೇಮಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಈ ಚಿತ್ರವು ಅತುಲ್ ಅಗ್ನಿಹೋತ್ರಿ, ಭೂಷಣ್ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಕೃಷ್ಣ ಕುಮಾರ್ರಿಂದ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗುತ್ತದೆ.

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರಲ್ಲದೆ, ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮಹಿಳಾ ಪಾತ್ರಧಾರಿ ಕತ್ರೀನಾ ಕೈಫ್ ಮತ್ತು ಸಲ್ಮಾನ್ ತಂದೆಯ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸುವ ಜಾಕಿ ಸಹ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಎರಕಹೊಯ್ದ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸನಿಲ್ ಗ್ರೋವರ್, ನೋರಾ ಫತೇಹಿ, ದೀಶಾ ಪಟಾನಿ ಮತ್ತು ತಬು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಭಾರತ್ ಜೂನ್ 5 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮೇ 15, 2019 17:04 IST

Comments are closed.