ವರದಿ: ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಅಜಾಕ್ಸ್ ಸ್ಕಿಪ್ಪರ್ ಮ್ಯಾಥಿಜ್ಸ್ ಡಿ ಲಿಗ್ಟ್ – ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಮೋಲ್ಗಾಗಿ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ
ವರದಿ: ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಅಜಾಕ್ಸ್ ಸ್ಕಿಪ್ಪರ್ ಮ್ಯಾಥಿಜ್ಸ್ ಡಿ ಲಿಗ್ಟ್ – ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಮೋಲ್ಗಾಗಿ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ
May 15, 2019
ಅಕ್ಟೋಬರ್ 20 ರಂದು ನೂರಾರು ತಂಡಗಳನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಬೇಕು – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್
ಅಕ್ಟೋಬರ್ 20 ರಂದು ನೂರಾರು ತಂಡಗಳನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಬೇಕು – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್
May 15, 2019
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricicket-news/108002/mentally-prepared-but-need-to- ವರ್ಲ್ಡ್ ಕಪ್-ಶ್ಯಾಡಾಬ್ಗಾಗಿ ಐಟಂ-ರಿದಮ್ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

WORLD CUP 2019

< ವಿಭಾಗ ಐಟಂ ಐಟಂ "ಚಿತ್ರ" ಐಟಂಗಳನ್ನುಕೋಪ್ = "" ಐಟಂಟೈಪ್ = "http://schema.org/ImageObject">  .. ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿ ನಾನು ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಆದರೆ ನನ್ನ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರು ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರು ತುಂಬಾ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ - ಶದಾಬ್ ಖಾನ್

.. ಸಹಜವಾಗಿ ನಾನು ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಆದರೆ ನನ್ನ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರು ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರು ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಲೆಗ್ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ ಶದಾಬ್ ಖಾನ್ ಅವರು ವಿಶ್ವಕಪ್ಗಿಂತ ಮುಂಚೆಯೇ ಅವರ ಏಕೈಕ ಸವಾಲು ಲಯ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವುದಾಗಿ ನಂಬಿದ್ದಾರೆ – ಶಡಾಬ್ ಖಾನ್ © ಗೆಟ್ಟಿ

ಮುಂದಕ್ಕೆ ಇರುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಅವನು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಲೆಗ್ಗಿ ಐರ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ಗೆ ಪ್ರವಾಸದಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡರು, ಮುಂಬರುವ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ಗಾಗಿ ಪಾಕಿಸ್ತಾನಕ್ಕೆ ತಯಾರಿ ಮಾಡುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ, ನಿಯಮಿತ ವೈದ್ಯಕೀಯ ತಪಾಸಣೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ರಕ್ತದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದ ವೈರಸ್ ಕಾರಣ. ಅದರಿಂದ ಅವರು ಚೇತರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮೆಗಾ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ಗಾಗಿ ತಂಡದ ಭಾಗವಾಗಿರಬಹುದೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

“ನನ್ನ ರಕ್ತದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವ ವೈರಸ್ ಅದರ ಆರಂಭಿಕ ಹಂತದಲ್ಲಿರುವುದರಿಂದ ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ತುಂಬಾ ಭರವಸೆಯಿರುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಶದಾಬ್ ಹೇಳಿದರು. “ಎರಡು ವಾರಗಳ ಔಷಧಿಯೊಂದಿಗೆ ನನ್ನ ರಕ್ತದಿಂದ ಅದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿಲ್ಲ, ಈಗ ನಾನು ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಕಡೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ನಾವು ಕಳೆದ 3 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗೆ ಒಗ್ಗಿಕೊಳ್ಳಲು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಷ್ಟವಲ್ಲ. ನನ್ನ ಸವಾಲುಗಾಗಿ ನೀವು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

“ನಾನು ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪಂದ್ಯಾವಳಿ – ಚಾಂಪಿಯನ್ ಟ್ರೋಫಿಯಲ್ಲಿ ಆಡಿದ್ದೇನೆ – ನಾವು ಗೆದ್ದಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಕೆಲವು ಆಟಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದರೂ ಸಹ, ನಾನು ದೊಡ್ಡ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. “

ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ 15 ಸದಸ್ಯರ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಶಾದಾಬ್ನನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಆದರೆ ಅವರ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಅನುಮಾನದ ನಂತರ, ವಿಶ್ವಕಪ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವ ಆತಂಕವು ದೊಡ್ಡದಾಗಿತ್ತು, ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಲೆಸ್ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ “ನೀವು ನಿಮ್ಮ ರಕ್ತದಲ್ಲಿ ವೈರಸ್ ಹೊಂದಿರುವಿರಿ ಎಂದು ನೀವು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ತಿಳಿದುಬಂದಾಗ ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿ ನಾನು ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಆದರೆ ನನ್ನ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರು ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರು ತುಂಬಾ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

“ಏನಾಗುತ್ತದೆ, ಒಂದು ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತು ಒಳ್ಳೆಯದಕ್ಕಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ದೃಢವಾದ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ. ಸ್ನೇಹಿತರು ಏನಾದರೂ ಸಂಭವಿಸಿದರೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಒಳ್ಳೆಯದು ಸಂಭವಿಸಿದರೆ ಅದು ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ನಾನು ಅವರನ್ನು ಕೇಳಿದೆ “. ಷಾಡಾಬ್ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಯಾಸಿರ್ ಷಾಗೆ ಸ್ವತಃ ಒಂದು ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕಿತು.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಎರಡನೇ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿರಾಶಾದಾಯಕ ಪ್ರದರ್ಶನದ ನಂತರ, ಮೂರನೇ ಪಂದ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಕೈಬಿಡಲಾಯಿತು. ತಮ್ಮ ಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಬೌಲಿಂಗ್ ದಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಆಟದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ 350 ರನ್ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರೂ ಅವರ ಎರಡೂ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಶಾದಾಬ್ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಕಳವಳಗಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಆಳವಾಗಿ ಆಲೋಚಿಸಬಾರದೆಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು ಆದರೆ ಮುಂಬರುವ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಜಯಿಸಬೇಕಾದರೆ ವಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ನಿರ್ಣಾಯಕವೆನಿಸಿದೆ.

“ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ವಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತುಂಬಾ ವೇಗವಾದದ್ದು ಮತ್ತು 350 ಸಹ ಪಾರ್ ಸ್ಕೋರ್ ಅಲ್ಲ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಹೌದು, ನಾವು ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಡೆಯುತ್ತಿದ್ದೆವು ಆದರೆ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಎನ್ನುವುದು ಅದರ ಉತ್ತಮ ಸಂಕೇತವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತಿದೆ.ಆದರೆ ನಾವು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ ಆದರೆ ನಾವು ಉತ್ತಮ ಹೋರಾಟವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ತಂಡಕ್ಕೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಉತ್ತೇಜನ ನೀಡುವಂತಹ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡುತ್ತೇವೆ. ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಹೇಗಾದರೂ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಆಟಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

“articleBody”>

“ನಮ್ಮ ತಂಡವು ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಲು 100 ಪ್ರತಿಶತ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅವರು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ (ಆದರೆ) ಇತರ ತಂಡಗಳು ಅನೇಕ ವಿಧಗಳಲ್ಲಿ. ಅವರು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಬೌಲರ್ಗಳು ಸರಿಯಾಗಿ ಇಲ್ಲ, ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಗತ್ಯವಾದ ಲಯದಲ್ಲಿರುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಒಮ್ಮೆ ಅವರು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಾವು ಆಟಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವುದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಿಮ್ಮ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಮುಖ ಆಟಗಾರರನ್ನು ನೀವು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಾಗ, ಅದು ಹೆಚ್ಚು ಕಠಿಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ (ಸಾಮಾನ್ಯ ದ್ವಿಪಕ್ಷೀಯ) ಸರಣಿ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಕಪ್ಗೆ ಒತ್ತಡದ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವಿದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಅವಕಾಶಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ಆಶಾವಾದಿಯಾಗಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಾವು ವಿಶ್ವಕಪ್ ಗೆಲ್ಲಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇವೆ. “

© Cricbuzz

Comments are closed.