ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್: ಬೇಬಿ ಫಿಲ್ಟರ್ ತಮ್ಮ ಬಾಲ್ಯದವರೆಗೂ ಖ್ಯಾತನಾಮರನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅದು ತುಂಬಾ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್: ಬೇಬಿ ಫಿಲ್ಟರ್ ತಮ್ಮ ಬಾಲ್ಯದವರೆಗೂ ಖ್ಯಾತನಾಮರನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅದು ತುಂಬಾ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
May 15, 2019
ರೋಜರ್ ಫೆಡರರ್ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ-ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್ಗೆ ಹೊಸ ಇಟಾಲಿಯನ್ ಓಪನ್ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ
ರೋಜರ್ ಫೆಡರರ್ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ-ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್ಗೆ ಹೊಸ ಇಟಾಲಿಯನ್ ಓಪನ್ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ
May 15, 2019
ಮೇ 15, 2019 ರ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ – ಗದ್ದಲ

ನಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಕುರಿತು ನಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ಹೇಳುವುದನ್ನು ನಾವು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಇದು ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಿರಲಿ ಅಥವಾ ಪ್ರತೀ ಚಿಹ್ನೆಯು ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಘರ್ಷವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಜಸ್ಟೀಸ್ ಹೇಗೆ ಪ್ರತಿ ದಿನವೂ ನಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಹೇಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಲು, ಬುಧವಾರ ಮೆಕ್ಕಾ ವುಡ್ಸ್ ಎಂಬ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಗರದ ಮೂಲದ ಜ್ಯೋತಿಷಿ MyLifeCreated.com ಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಿದೆ. ಇಂದಿನ ವಿಷಯ: ಮೇ 15, 2019 ರ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ.

ಚಂದ್ರವು ಸಹಭಾಗಿತ್ವ-ಆಧಾರಿತ ಮತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯ-ಪ್ರೀತಿಯ ತುಲಾತಿಯಲ್ಲಿ ಉಳಿದಿದೆ ಮತ್ತು ಶುಕ್ರ (ಲಿಬ್ರಾರ ಗ್ರಹಗಳ ಆಡಳಿತಗಾರ) ತನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಚಿಹ್ನೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಟಾರಸ್ಗೆ ಮನೆಗೆ ತೆರಳುತ್ತಾಳೆ, ಗಮನವು ನಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನೋಟವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದೆ. ಟಾರಸ್ನಲ್ಲಿನ ಶುಕ್ರವು ನಮ್ಮ ಇಂದ್ರಿಯ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಭಾಗವನ್ನು ಹೊರಹೊಮ್ಮಿಸುತ್ತದೆ, ನಮ್ಮ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವುದು ಮತ್ತು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, ಟಾರಸ್ನಲ್ಲಿ ಶುಕ್ರವು ನಮ್ಮ ನೆರವೇರಿಸುವಿಕೆಯು ಎಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ಮೌಲ್ಯಯುತವಾದ ಜನರಿಗೆ ಮತ್ತು ವಸ್ತುಗಳ ಗಮನವನ್ನು ಕೊಡಲು ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ.

ನಂತರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ, ಮರ್ಕ್ಯುರಿ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಟಾರಸ್ ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಮೀನುಗಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿಯಿಂದ ನೆಪ್ಚೂನ್ನೊಂದಿಗೆ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗುತ್ತದೆ, ಅದು ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ಸ್ಫೂರ್ತಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಕಾರಣವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಈ ಕಾಸ್ಮಿಕ್ ಕಾಂಬೊ ಸಹ ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಜೀವನಕ್ಕೆ ತರಲು ನಮಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಟುನೈಟ್ ತನಕ, ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯ ಮಾರ್ಸ್ ಟೆಂಡರ್ಹಾರ್ಟೆಡ್ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ಗೆ ಚಾಟ್ಟಿ ಜೆಮಿನಿ ಬಿಟ್ಟು, ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಮುಖ್ಯ ವಿಷಯವೆಂದರೆ, ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ನಲ್ಲಿರುವ ಮಂಗಳವು ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟಪಡುವದನ್ನು ಮತ್ತು ಆ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಪ್ರೇರಿತವಾಗುವುದನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಹೈಪರ್ಸೆನ್ಸಿಟಿವ್ ಆಗಿರುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಬೇಕಾಗಿದೆ.

ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಚಿಹ್ನೆಗಾಗಿ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಏನೆಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಕೆಳಗೆ ಓದಿ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮೇ 2019 ಜಾತಕವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರು (ಮಾರ್ಚ್ 21 – ಏಪ್ರಿಲ್ 19)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ಇದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮೌಲ್ಯದ ಅರಿವು ಇದೀಗ ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದುದನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖವಾದುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಆಳವಾಗಿ ಅನುರಣಿಸುವ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವುದು. ಈ ಮಧ್ಯೆ, ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಪ್ರೀತಿಸಲಿ.

ಟಾರಸ್ (ಏಪ್ರಿಲ್ 20 – ಮೇ 20)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನಿಮ್ಮ ಗ್ಲೋ-ಅಪ್, ಟಾರಸ್ಗಾಗಿ ಸಿದ್ಧರಾಗಿ. ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡವು ನಿಮಗೆ ಸರಿಯಾದ ಪ್ರಮಾಣದ ಮೋಡಿ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದೆ ಇದೀಗ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗುವದನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಲು ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ನೋಟವನ್ನು ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ದೇಹಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವಾದ ಆರೈಕೆ ಮಾಡುವ ಸಮಯ ಇದು. ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಸ್ವಯಂ-ಮಾತನಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಬಿಡಿ.

ಜೆಮಿನಿ (ಮೇ 21 – ಜೂನ್ 20)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ಗುಲಾಬಿಗಳು ನಿಧಾನವಾಗಿ ವಾಸಿಸಲು ಸಮಯ. ನೀವು ಈಗ ಬಳಸಿದಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯ ಮಟ್ಟಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನದಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದು ಸರಿಯಾಗಿದೆ. ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಮತ್ತು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು, ದೇಹ ಮತ್ತು ಆತ್ಮವನ್ನು ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಇನ್ನೊಂದು ಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚು ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರವಾಗಿರಬೇಕಾದ ಸಮಯ. ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ.

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ (ಜೂನ್ 21 – ಜುಲೈ 22)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ಇದು ನಿಮ್ಮ ಜಾಗವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಪೋಷಣೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು. ಮತ್ತು ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡದ ನಿಮ್ಮ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಈಗ ಪಂಪ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ, ನಿಮಗೆ ಸಮಸ್ಯೆಯ ರೇಖಾಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಹೊಂದಿರಬಾರದು ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದುದನ್ನು ತಿಳಿದಿರುವ ಜನರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಬಾರದು. ಸ್ನೇಹಿತರು ಸಂಪನ್ಮೂಲವಾಗಿದೆ.

ಲಿಯೋ (ಜುಲೈ 23 – ಆಗಸ್ಟ್ 22)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು ಹೊಡೆಯುವುದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಒಂದು ಹೊಡೆತವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ, ಇದು ಪ್ರಭಾವಿ ಅವಕಾಶ ಅಥವಾ ವ್ಯಾಪಕ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಯಶಸ್ಸಿನ ಕೀಲಿಯು ನೀವು ಅರ್ಹತೆ ಹೊಂದಿದೆಯೆಂದು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿರಲು ನೀವು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುತ್ತೀರಿ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ (ಆಗಸ್ಟ್ 23 – ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 22)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ಇದೀಗ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದೆ. ಮತ್ತು ಹಾಗೆ ಮಾಡುವ ಭಾಗದಲ್ಲಿ, ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬಯಸುವ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮಕ್ಕೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವ ಯಾವುದರ ಮೇಲೆ ನೀವು ಅಪಾಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ತುಂಬಾ, ನೀವು ಪ್ರೇರೇಪಿಸುವ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯುವುದರ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ಗರಿಷ್ಠಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತಹ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ನೋಡಿ.

ತುಲಾ (ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 23 – ಅಕ್ಟೋಬರ್ 22)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ಇದು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಆಳವಾದ ಆಸೆಗಳನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದೆ. ಅದು ಹೇಳಿದಂತೆ, ನೀವು ನಿಖರವಾಗಿ ಏನು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ? ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮ, ನಿಮ್ಮ ಆಸೆಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಗಮನ ನೀಡುವ ಮೌಲ್ಯದ ಎಂದು ನೀವು ನಂಬಿರುವೆ? ಈ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಗಳು ಇಂದು ಗಮನಹರಿಸಬೇಕು ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬುದ್ಧಿವಂತ, ಇದು ಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಸಮಯ.

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 23 – ನವೆಂಬರ್ 21)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನಿಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರ ಅಥವಾ ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಬ್ಯಾಕ್ ಅಪ್ಗಾಗಿ ನಿಕಟವಾಗಿರುವ ಯಾರೊಬ್ಬರ ಕಡೆಗೆ ಇಳಿಸಲು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಸಮಯವನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಧಾನ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿರಬಹುದು. ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಸಹಾಯವನ್ನು ಕೇಳಲು ಮತ್ತು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಅನುಮತಿಯನ್ನು ನೀಡಿ. ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬರಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗುತ್ತೀರಿ.

ಧನು ರಾಶಿ (ನವೆಂಬರ್ 22 – ಡಿಸೆಂಬರ್ 21)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ರಿಹಾನ್ನಾದ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಪದಗಳಲ್ಲಿ: ಕೆಲಸ, ಕೆಲಸ, ಕೆಲಸ, ಕೆಲಸ, ಕೆಲಸ. ಇದೀಗ ಸ್ವಯಂ ಶಿಸ್ತು ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂ-ಸುಧಾರಣೆ ಬಗ್ಗೆ ಇದು, ನಿಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಲು, ನಿಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವ ವಿಧಾನಗಳ ಮೇಲೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ತುಂಬಾ, ಇದು ಭಯವನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಸಮಯ.

ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ (ಡಿಸೆಂಬರ್ 22 – ಜನವರಿ 19)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ, ಆದರೆ ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡದ ಕೆಲವು ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಣಯಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡದವರು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂತೋಷವು ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿರುವುದನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ. ಮತ್ತೊಂದು ಸೂಚನೆ, ನೀವು ಇತರರೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಗಡಿಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಯಾಮ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಸೃಜನಾತ್ಮಕವಾಗಿ, ನೀವು ಬೆಂಕಿಯಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ.

ಆಕ್ವೇರಿಯಸ್ (ಜನವರಿ 20 – ಫೆಬ್ರವರಿ 18)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನೀವು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಕಡುಬಯಕೆ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿರಬಹುದು ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀವು ಹೇಗೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಉತ್ತಮ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಬೇಕೆಂದು ಹೇಳುವ ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮದ ಮಾರ್ಗವಾಗಿರಬಹುದು. ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಕಳೆಯುವುದು ಅಥವಾ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಮಾಡುವುದು ಈಗ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಕ್ಷೇಮದ ಬಗ್ಗೆ ಪೂರ್ವಭಾವಿಯಾಗಿ.

ಮೀನುಗಳು (ಫೆಬ್ರವರಿ 19 – ಮಾರ್ಚ್ 20)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನಿಮ್ಮ ಮನವೊಲಿಸುವಿಕೆಯ ಶಕ್ತಿಗಳು ಇಂದಿನ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿವೆ, ಇದರರ್ಥ ನೀವು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದಷ್ಟು (ಅಥವಾ ಹೊರಗೆ) ಒಳಗೆ ಮಾತನಾಡಬಹುದು. ಯಾರಿಗಾದರೂ ಮುಖ್ಯವಾದುದನ್ನು ಸಂವಹನ ಮಾಡಲು ನೀವು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ, convo ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಪದಗಳನ್ನು ಎಣಿಕೆ ಮಾಡಿ. ಲವ್ ಬಿಸಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

Comments are closed.