ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಮಿರರ್ ಸೀಸನ್ 5 ಟ್ರೈಲರ್: ನ್ಯೂ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಅಮೇರಿಕಾ ಅಕಾ ಆಂಟನಿ ಮ್ಯಾಕಿ, ಮಿಲೀ ಸೈರಸ್ ಮತ್ತು ಇತರರು ನಮಗೆ ಆಘಾತವನ್ನುಂಟುಮಾಡಿದ್ದಾರೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಮಿರರ್ ಸೀಸನ್ 5 ಟ್ರೈಲರ್: ನ್ಯೂ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಅಮೇರಿಕಾ ಅಕಾ ಆಂಟನಿ ಮ್ಯಾಕಿ, ಮಿಲೀ ಸೈರಸ್ ಮತ್ತು ಇತರರು ನಮಗೆ ಆಘಾತವನ್ನುಂಟುಮಾಡಿದ್ದಾರೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
May 15, 2019
ಭರತ್ ಅವರ ವಿಭಜನಾ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸುವುದು ಅತ್ಯಂತ ಕಠಿಣವಾದುದು ಎಂದು ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಜಾಫರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ – ಹಿಂದುಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
ಭರತ್ ಅವರ ವಿಭಜನಾ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸುವುದು ಅತ್ಯಂತ ಕಠಿಣವಾದುದು ಎಂದು ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಜಾಫರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ – ಹಿಂದುಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್
May 15, 2019
ವಾಚ್: ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿಯ ಹಿರಿಯ ಹರ್ಯಾನ್ವಿ ಹಾಡಿ 'ಟೆರೆ ತುಮ್ಕೆ ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿ' – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಮೇ 15, 2019, 16:56 IST 119 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ಅಭಯ ಡಿಯೋಲ್ ಮತ್ತು ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಾರಿಯಾನ್ವಿ ಹಾಡನ್ನು ‘ತೇರ್ ತುಮ್ಕೆ ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿ’ ಹಿಟ್ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ. ಈ ಹಾಡು ಗನ್ವಂತ್ ಸೇನ್, ಖುಷ್ಬೂ ಜೈನ್ ಮತ್ತು ಸೌಮ್ಯ ಉಪಾಧ್ಯಾಯರಿಂದ ಹಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ‘ತೇರಿ ತುಮ್ಕೆ ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿ’ ಹಾಡಿನ ಸಾಹಿತ್ಯವನ್ನು ಅಬಿದ್ ಅಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸಂಗೀತವನ್ನು ಬಾಬ್ಲಿ ಹಾಕ್ ಮತ್ತು ಮೀರಾರಿಂದ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್ ಮಾಡಲಾದ ಅರೆಜ್ ಖಾನ್ನಿಂದ ಗುನ್ವಾಂತ್ ಸೇನ್ ಗಿಟಾರ್ ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಎರಿಕ್ ಪಿಳ್ಳೈ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್. ಎಡ್ವಿನ್ ಪಿಳ್ಳೈ ಮತ್ತು ಲಕಿ ಅವರಿಂದ ಮಿಶ್ರಣ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್. ಈ ಹಾಡನ್ನು ಬಾಲಿವುಡ್ ಫಿಲ್ಮ್ ‘ನನು ಕಿ ಜಾನು’ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿದೆ, ಇದನ್ನು ಫರಾಜ್ ಹೈದರ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮನು ರಿಷಿ ಚಾಧಾ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ‘ನನು ಕಿ ಜಾನು’ ಒಂದು ಭಯಾನಕ ಹಾಸ್ಯವಾಗಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪ್ರೇತ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಅಭಯ್ ಡಿಯೋಲ್ ಮತ್ತು ಪಟ್ರಲೇಖಾ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಭಯ್ ಡಿಯೋಲ್ ಮತ್ತು ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿ ಅಭಿನಯದ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಗನ್ವಂತ್ ಸೇನ್, ಖುಷ್ಬೂ ಜೈನ್ ಮತ್ತು ಸೌಮ್ಯ ಉಪಾಧ್ಯಾಯವರು ಹಾಡಿದ ಹರಿಯಾನ್ವಿ ಹಾಡಿನ ‘ತೇರ್ ತುಮ್ಕೆ ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿ’ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದರು.

ಓದಿ ಕಡಿಮೆ ಓದಿ

Comments are closed.