'ಅವರು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಅವರು ನಮಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದರು' ರಿಮೆಂಬರಿಂಗ್ ಚಕ್ ಬ್ರೌನ್ – WUSA9
'ಅವರು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಅವರು ನಮಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದರು' ರಿಮೆಂಬರಿಂಗ್ ಚಕ್ ಬ್ರೌನ್ – WUSA9
May 18, 2019
ಪೋಕ್ಮನ್ ಗೋ ವೀಕ್-ಲಾಂಗ್ ರೈಡ್ ಈವೆಂಟ್ ಘೋಷಿಸಿತು – ಗೇಮ್ ಸ್ಪಾಟ್ ನ್ಯೂಸ್
ಪೋಕ್ಮನ್ ಗೋ ವೀಕ್-ಲಾಂಗ್ ರೈಡ್ ಈವೆಂಟ್ ಘೋಷಿಸಿತು – ಗೇಮ್ ಸ್ಪಾಟ್ ನ್ಯೂಸ್
May 18, 2019
ಆಪಲ್ ಲೂಪ್: ಹೊಸ ಐಫೋನ್ ಲೀಕ್ಸ್, ಮುಜುಗರಗೊಳಿಸುವಂತಹದ್ದಾಗಿರುತ್ತದೆ 5G ತಪ್ಪುಗಳು, ಹತಾಶೆಯ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ ಝಾಂಬಿಲೋಡ್ ಫಿಕ್ಸ್ – ಫೋರ್ಬ್ಸ್
ಮತ್ತು ನೀವು ಫೋರ್ಬ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಸುದ್ದಿಗಳ ನನ್ನ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಡೈಜೆಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಓದಬಹುದು).

ದಣಿದ ಮತ್ತು ಬೋರಿಂಗ್ ಡಿಸೈನ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಹೊಸ ಐಫೋನ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

2019 ರ ಐಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ ರಿವರ್ಸ್ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲ ಆಂಗಲ್ ಲೆನ್ಸ್ಗಳಂತಹ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಗಮನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆಪಲ್ ಸ್ಪೆಕ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸೆರೆಹಿಡಿಯಬಹುದು, ಆದರೆ ಫ್ಯಾಶನ್ ಫೋನ್ಗಳಿಗಾಗಿ ವೇಗವಾಗಿ ಚಲಿಸುವ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ, ಹೊಸ ಐಫೋನ್ಗಳು ಹಳೆಯ ಮತ್ತು ಹಳೆಯದಾಗಿ ಉಳಿದಿವೆ, 2017 ರ ಐಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್ ವಿನ್ಯಾಸದ ಎಲ್ಲಾ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನೂ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಫೋರ್ಬ್ಸ್ ‘ಗೋರ್ಡನ್ ಕೆಲ್ಲಿ :

ಕೆಟ್ಟ ಸುದ್ದಿ? ಬ್ಲೂಮ್ಬರ್ಗ್ ಎಲ್ಲಾ ಮೂರು ಐಫೋನ್ ಮಾದರಿಗಳು ಹಿಂದಿನ ಕ್ಯಾಮರಾಗಳನ್ನು (ಹೌದು, ಡ್ಯೂಯಲ್ ಲೆನ್ಸ್ ಐಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್ಆರ್ 2 ನಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ) ನಿಲ್ಲಿಸಿರುವ ಹೊಸ ಬಲ್ಬಸ್ ಚದರ ಹೊಂಪ್ ಅನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಅವರ ಹಿಂದಿನ ಎರಡು ವರ್ಷದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಒಂದೇ ರೀತಿ ನೋಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಆಪಲ್ ಅವುಗಳನ್ನು “ಅರ್ಧ ಮಿಲಿಮೀಟರ್ ದಪ್ಪವಾಗಿರುತ್ತದೆ” ಮಾಡುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ, ಆದರೆ ಆಶಾವಾದಿಗಳು ದೊಡ್ಡ ಬ್ಯಾಟರಿಗಳನ್ನು ಅರ್ಥೈಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಫೋರ್ಬ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ .

ಐಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್ಆರ್ 2 ಅನೇಕ ಸೋರಿಕೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಿರೂಪಿಸುತ್ತದೆ (ಹಸನ್ ಕೆಮ್ಯಾಕ್ ಇನ್ನೋವೇಶನ್ಸ್)

ಹಸನ್ ಕೆಮ್ಯಾಕ್ ಇನ್ನೋವೇಶನ್ಸ್

ಆದರೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಬಣ್ಣಗಳು ಇರುತ್ತದೆ!

ನೀವು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿರದಿದ್ದರೆ, ಅದನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಉತ್ತಮವಾದ ಮಾರ್ಗವೆಂದರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಬಣ್ಣದ ಮೂಲಕ. ಹೆಚ್ಚಿನ ತಯಾರಕರು ಫ್ಯಾಶನ್ ಎಂದು ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ, 2019 ರ ಹೊಸ ಐಫೋನ್ಗಳು 5C ಮತ್ತು ಐಪಾಡ್ಗಳ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಬಣ್ಣದ ಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಬಹುದು. ಗಾರ್ಡನ್ ಕೆಲ್ಲಿ ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ :

ಫ್ಲಿಪ್ಸೈಡ್ನಲ್ಲಿ, ಅದರ ವಿಲಕ್ಷಣ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಶೈಲಿಯನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು, ಆಪಲ್ ಐಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್ಆರ್ ಲೈನ್ ಅಪ್ಗೆ ಎರಡು ಹೊಸ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ: ಲ್ಯಾವೆಂಡರ್ ಕೆನ್ನೇರಳೆ ಮತ್ತು ಹಸಿರು. ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ನೀಲಿ ಮತ್ತು ಹವಳದ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಇದು ವ್ಯಕ್ತಿನಿಷ್ಠವಾಗಿದ್ದರೂ, ನಿರ್ಧಾರವು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಇಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ .

ಆಪಲ್ನ 5 ಜಿ ಐಫೋನ್ ತೊಂದರೆಗಳು

ಆಪಲ್ ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ನಿಂದ 5G ಮೊಡೆಮ್ಗಳು ಮೂಲದ ಇರಬಹುದು – ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ 2020 ಐಫೋನ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ಗಳ – ಆದರೆ 5G ಬರಲು ಅನೇಕ ವರ್ಷಗಳ ಟಿಮ್ ಕುಕ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೋಗುತ್ತದೆ, ವರದಿ ಮಾಹಿತಿ ಆರೋನ್ ಟಿಲ್ಲಿ . ಎಲ್ಲಾ-ಇಂಟೆಲ್ ಅನ್ನು ಇಂಟೆಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಚಲಿಸುವ ಮತ್ತು ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಬೇಕಾದರೆ ಆಪಲ್ ದುರ್ಬಲಗೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಸರಬರಾಜುದಾರರಿಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಹತೋಟಿಗೆ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ತುಣುಕನ್ನು ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಿದೆ, ಈ ವಾರ ನಾನು ಗಮನಿಸಿದಂತೆ :

ವಿನಮ್ರ ಪೈನ ಸ್ಲೈಸ್ ಕ್ವಾಲ್ಕೊಮ್ನೊಂದಿಗಿನ ತನ್ನ ಕಾನೂನು ಹೋರಾಟದಿಂದ ಆಪಲ್ ಮತ್ತೆ ಈ ವಸಂತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಕಂಡಿತು ಮತ್ತು 5G ಮೋಡೆಮ್ಗಳ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಮಾತುಕತೆ ಮಾಡಿತು. ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಐಫೋನ್ ಕುಟುಂಬವು 2020 ರ ತನಕ ಪ್ರಕಟವಾದ 5 ಜಿ ಸಾಧನವನ್ನು ನೋಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು 2021 ರವರೆಗೂ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಸಂಪುಟಗಳನ್ನು ಲಭ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದು ಅಸಾಧ್ಯ.
ಅಲ್ಪಾವಧಿಯ ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಮ-ಅವಧಿಗಳಲ್ಲಿ, ಆಪಲ್ ಮುಂದಿನ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ಗೆ ಒಳಪಟ್ಟಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಟಿಮ್ ಕುಕ್ನ ತಂಡವು 5 ಜಿ ಮೋಡೆಮ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೇ ಹತೋಟಿ ಹೊಂದಿಲ್ಲ (5G ಮೋಡೆಮ್ಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಆಪಲ್ ಆಫೀಸ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ಅಸಂಭವವಾಗಿದೆ). ಮೋಡೆಮ್ (ಆಕ್ಸ್ಕ್ಸ್ ಚಿಪ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಚಿಪ್ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ರೀತಿಯ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ) ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲು ಆಂತರಿಕ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಇದ್ದಾಗ, 2025 ರವರೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಹಣ್ಣನ್ನು ಹೊಂದುವುದಕ್ಕೆ ಅವುಗಳು ಆಯ್ಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಫೋರ್ಬ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿ 5 ಜಿ ನೈಟ್ಮೇರ್ ಇನ್ನಷ್ಟು .

ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ ಬಳಕೆದಾರರು ZombieLoad ಗೆ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ

ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ಗಾಗಿ ಇಂಟೆಲ್ನ ಚಿಪ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವ ‘ ಜೊಂಬಿ ಲೋಡ್ ‘ ದೋಷವನ್ನು ಆಪೆಲ್ ಗಮನಿಸಿದೆ. ‘ಹೈಪರ್ ಥ್ರೆಡ್ಡಿಂಗ್’ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದು ಈ ಶಿಫಾರಸು ಆದರೆ ಇದು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗೆ ಗಮನಾರ್ಹ ಹಿಟ್ಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ರೋಲ್ಯಾಂಡ್ ಮೂರ್ ಕೊಲಿಯರ್ ಹೆಚ್ಚು ಹೊಂದಿದೆ .

ಇತ್ತೀಚಿಗೆ-ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸದ ಮೈಕ್ರೊ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರಲ್ ಡಾಟಾ ಸ್ಯಾಂಪ್ಲಿಂಗ್ (ಎಮ್ಡಿಎಸ್) ಇಂಟೆಲ್ನ ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ಗಳಲ್ಲಿ 2008 ರವರೆಗೂ ಗೂಗಲ್ನಂತಹ, ಆಪಲ್ಗೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರುವ ಸಿಪಿಯುಗಳ ಹೈಪರ್ಥ್ರೆಡಿಂಗ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಿದೆ.

ಆದರೆ ಆಪೆಲ್ ಈ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಬಹು-ಥ್ರೆಡ್ನ ಕೆಲಸದ ಹೊರೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿದಾಗ – ವೀಡಿಯೊ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಆಲೋಚಿಸಿ – ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಗಮನಾರ್ಹ ಕುಸಿತ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಕಂಡುಹಿಡಿದಿದೆ.

ಆಪೆಲ್ ಎನ್ನುವುದು ಆಪಲ್ನ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಕುಸಿತವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತದೆಯೆಂದು ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಾವು ಒಂದು ಊಹೆಗೆ ತುತ್ತಾಗುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಡ್ಯುಯಲ್-ಕೋರ್ ಚಿಪ್-ಸಜ್ಜುಗೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಲ್ಟಿ-ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಯಂತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ ಏರ್.

ದಿ ಇನ್ಕ್ವೈರರ್ನಲ್ಲಿ ಓದಿ .

ಐಒಎಸ್ 12.3 ಕೀ ಲಕ್ಷಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಐಒಎಸ್ 12.3 ಅಪ್ಡೇಟ್ ಸಾಮಾನ್ಯ ದೋಷ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಭದ್ರತಾ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಹಲವಾರು ಹೊಸ ಮತ್ತು ಸುಧಾರಿತ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಆಡಮ್ ಮಿಲ್ಸ್ ಆಪಲ್ ಟಿವಿ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಹೈಲೈಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ :

ಯುಐ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಮಕ್ಕಳ ವಿಷಯ, ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು, ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು, ಕ್ರೀಡೆಗಳು ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ. ಲೈಬ್ರರಿ, ಹುಡುಕಾಟ, ಮತ್ತು ಈಗ ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಹೊಸ ಬಾಟಮ್ ಬಾರ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಗಮನಿಸಬಹುದು.

ನೀವು ಕ್ಲಾಸಿಕ್ “ವಾಚ್ ನೌ” ಮತ್ತು “ಅಪ್ ನೆಕ್ಸ್ಟ್” ವಿಭಾಗವನ್ನು ಈಗಲೂ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ, ಆದರೆ ಆಪಲ್ನ ನಿಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆಗಳು ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಣೆ ಇತಿಹಾಸದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡಬಹುದಾದ ವಿಷಯವನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಹೊಸ ಕಲಿಕೆ ಆಧಾರಿತ ಶಿಫಾರಸು ಎಂಜಿನ್ ಅನ್ನು ಸೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಟಿವಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ “ಚಾನೆಲ್ಗಳು” ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ. ಚಾನೆಲ್ಗಳು ನೀವು ಅಪ್ಲಿಕೇಷನ್ ಆಧಾರಿತ ಸೇವೆಗಳು ಮತ್ತು ಟಿವಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ತೆರೆಯದೆಯೇ ನೀವು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಬಹುದು.

ಗೊಟ್ಟ ಬಿ ಮೊಬೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು .

ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್ ಕಾನೂನು ಕೇಸ್ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ

ಆಯ್ಪಲ್ನ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಂಟಿ-ಟ್ರಸ್ಟ್ ಪ್ರಕರಣವು ಯುಎಸ್ ಸರ್ವೋಚ್ಛ ನ್ಯಾಯಾಲಯವು ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಆಪಲ್ನಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿತು ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಆಂಟಿ-ಟ್ರಸ್ಟ್ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ತರಲು ನಿಂತಿದ್ದಾರೆ (ಆದರೂ ಅರ್ಹತೆಗಳು ಅವರ ಹಕ್ಕುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ). ಆದಿ ರಾಬರ್ಟ್ಸನ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ :

ಐಒಎಸ್ ಬಳಕೆದಾರರು ತಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ಡೆವಲಪರ್ಗಳಿಂದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆಪಲ್ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ, ಆದರೆ ಅಭಿವರ್ಧಕರು ಆಪಲ್ನ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್ ಗ್ರಾಹಕರು. ಇಲಿನಾಯ್ಸ್ ಬ್ರಿಕ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಹಿಂದಿನ ಕಾನೂನಿನ ಸಿದ್ಧಾಂತದ ಪ್ರಕಾರ, ಉತ್ಪನ್ನದ “ಪರೋಕ್ಷ ಖರೀದಿದಾರರು” ವಿಶ್ವಾಸದ್ರೋಹದ ಪ್ರಕರಣಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲು ನಿಂತಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಇಂದಿನ ತೀರ್ಮಾನದಲ್ಲಿ, ಸರ್ವೋಚ್ಚ ನ್ಯಾಯಾಲಯವು ಈ ತರ್ಕವು ಆಪಲ್ಗೆ ಅನ್ವಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಿತು.

ಆ ಪ್ರಕರಣದ ಒಂದು “ಆರಂಭಿಕ ಹಂತ” ಎಂದರೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯವು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಎಚ್ಚರವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಆಪಲ್ ಸ್ಟೋರ್ನಲ್ಲಿ ಆಪಲ್ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಕಾನೂನುಬಾಹಿರ ಏಕಸ್ವಾಮ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆಯೇ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಯಾವುದೇ ತೀರ್ಪು ಇಲ್ಲ. ಆದರೆ ಆಂಟಿಟ್ರಸ್ಟ್ ಉಲ್ಲಂಘನೆಗಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮಾರಾಟಗಾರನನ್ನು ಮೊಕದ್ದಮೆ ಹೂಡಲು ಬಯಸುವ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅದರ ನಿರ್ಧಾರವು ದೊಡ್ಡದಾದ ಶಾಖೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಆಪಲ್ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಕೋಪಗೊಂಡ ಗ್ರಾಹಕರ ನಡುವಿನ ಪ್ರಮುಖ ಯುದ್ಧದ ಹಂತವನ್ನು ಅದು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ .

ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ…

ಆಪೆಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಮೂಲಕ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದರ ಅರ್ಥವೇನೆಂದರೆ, ಅನೇಕ ನೌಕರರು ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ನೈಜ ಪ್ರಪಂಚದ ಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆಸಲು. ಬೆನ್ ಗೆಸ್ಕಿನ್ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ನಮ್ಮ ಮೊದಲ ನೋಟವನ್ನು ನಾವು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ:

ಕೆಲವು ಆಪಲ್ ನೌಕರರು ಆಪೆಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಈ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದೇನೆ, ಮೂಲವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಹೆಸರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ವಾಟರ್ಮಾರ್ಕ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ

ಆಪಲ್ ಲೂಪ್ ನೀವು ಪ್ರತಿ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಫೋರ್ಬ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಏಳು ದಿನಗಳ ಮೌಲ್ಯದ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ನನ್ನನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಮರೆಯಬೇಡಿ ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಕಳೆದ ವಾರದ ಆಪಲ್ ಲೂಪ್ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಓದಬಹುದು , ಅಥವಾ ಲೂಪ್ನ ಸಹೋದರಿ ಕಾಲಮ್, ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ನ ಈ ವಾರದ ಆವೃತ್ತಿ ಫೋರ್ಬ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಸಹ ಲಭ್ಯವಿದೆ .

“>

ಕ್ಯುಪರ್ಟಿನೊದಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ವಾರದ ಸುದ್ದಿ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ನೋಡೋಣ, ಈ ವಾರದ ಆಪಲ್ ಲೂಪ್ ನೀರಸ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಐಫೋನ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಕೆಲವು ವರ್ಣರಂಜಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು, 5 ಜಿ ಮೋಡೆಮ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ಮ್ಯಾಕೋಸ್ನಲ್ಲಿ ಝಾಂಬಿಲೊಡ್ನ ಪ್ರಭಾವ, ಐಒಎಸ್ 12.3 ವಿವರಗಳು, ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್ ಕಾನೂನು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮುಂದುವರಿಸಿ, ಮತ್ತು ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನೋಡೋಣ.

ಆಪಲ್ ಲೂಪ್ ಕಳೆದ ಏಳು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಆಪಲ್ನ ಸುತ್ತಲೂ ನಡೆದಿರುವ ಹಲವು ಚರ್ಚೆಗಳ ಕುರಿತು ನಿಮಗೆ ನೆನಪಿಸಲು ಇಲ್ಲಿದೆ ( ಮತ್ತು ನೀವು ಫೊರ್ಬ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿನ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಸುದ್ದಿಗಳ ನನ್ನ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಡೈಜೆಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಓದಬಹುದು ).

ದಣಿದ ಮತ್ತು ಬೋರಿಂಗ್ ಡಿಸೈನ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಹೊಸ ಐಫೋನ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

2019 ರ ಐಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ ರಿವರ್ಸ್ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲ ಆಂಗಲ್ ಲೆನ್ಸ್ಗಳಂತಹ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಗಮನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆಪಲ್ ಸ್ಪೆಕ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸೆರೆಹಿಡಿಯಬಹುದು, ಆದರೆ ಫ್ಯಾಶನ್ ಫೋನ್ಗಳಿಗಾಗಿ ವೇಗವಾಗಿ ಚಲಿಸುವ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ, ಹೊಸ ಐಫೋನ್ಗಳು ಹಳೆಯ ಮತ್ತು ಹಳೆಯದಾಗಿ ಉಳಿದಿವೆ, 2017 ರ ಐಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್ ವಿನ್ಯಾಸದ ಎಲ್ಲಾ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನೂ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಫೋರ್ಬ್ಸ್ ‘ಗೋರ್ಡನ್ ಕೆಲ್ಲಿ :

ಕೆಟ್ಟ ಸುದ್ದಿ? ಬ್ಲೂಮ್ಬರ್ಗ್ ಎಲ್ಲಾ ಮೂರು ಐಫೋನ್ ಮಾದರಿಗಳು ಹಿಂದಿನ ಕ್ಯಾಮರಾಗಳನ್ನು (ಹೌದು, ಡ್ಯೂಯಲ್ ಲೆನ್ಸ್ ಐಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್ಆರ್ 2 ನಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ) ನಿಲ್ಲಿಸಿರುವ ಹೊಸ ಬಲ್ಬಸ್ ಚದರ ಹೊಂಪ್ ಅನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಅವರ ಹಿಂದಿನ ಎರಡು ವರ್ಷದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಒಂದೇ ರೀತಿ ನೋಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಆಪಲ್ ಅವುಗಳನ್ನು “ಅರ್ಧ ಮಿಲಿಮೀಟರ್ ದಪ್ಪವಾಗಿರುತ್ತದೆ” ಮಾಡುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ, ಆದರೆ ಆಶಾವಾದಿಗಳು ದೊಡ್ಡ ಬ್ಯಾಟರಿಗಳನ್ನು ಅರ್ಥೈಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಫೋರ್ಬ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ .

ಐಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್ಆರ್ 2 ಅನೇಕ ಸೋರಿಕೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಿರೂಪಿಸುತ್ತದೆ (ಹಸನ್ ಕೆಮ್ಯಾಕ್ ಇನ್ನೋವೇಶನ್ಸ್)

ಹಸನ್ ಕೆಮ್ಯಾಕ್ ಇನ್ನೋವೇಶನ್ಸ್

ಆದರೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಬಣ್ಣಗಳು ಇರುತ್ತದೆ!

ನೀವು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿರದಿದ್ದರೆ, ಅದನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಉತ್ತಮವಾದ ಮಾರ್ಗವೆಂದರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಬಣ್ಣದ ಮೂಲಕ. ಹೆಚ್ಚಿನ ತಯಾರಕರು ಫ್ಯಾಶನ್ ಎಂದು ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ, 2019 ರ ಹೊಸ ಐಫೋನ್ಗಳು 5C ಮತ್ತು ಐಪಾಡ್ಗಳ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಬಣ್ಣದ ಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಬಹುದು. ಗಾರ್ಡನ್ ಕೆಲ್ಲಿ ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ :

ಫ್ಲಿಪ್ಸೈಡ್ನಲ್ಲಿ, ಅದರ ವಿಲಕ್ಷಣ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಶೈಲಿಯನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು, ಆಪಲ್ ಐಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್ಆರ್ ಲೈನ್ ಅಪ್ಗೆ ಎರಡು ಹೊಸ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ: ಲ್ಯಾವೆಂಡರ್ ಕೆನ್ನೇರಳೆ ಮತ್ತು ಹಸಿರು. ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ನೀಲಿ ಮತ್ತು ಹವಳದ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಇದು ವ್ಯಕ್ತಿನಿಷ್ಠವಾಗಿದ್ದರೂ, ನಿರ್ಧಾರವು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಇಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ .

ಆಪಲ್ನ 5 ಜಿ ಐಫೋನ್ ತೊಂದರೆಗಳು

ಆಪಲ್ ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ನಿಂದ 5G ಮೊಡೆಮ್ಗಳು ಮೂಲದ ಇರಬಹುದು – ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ 2020 ಐಫೋನ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ಗಳ – ಆದರೆ 5G ಬರಲು ಅನೇಕ ವರ್ಷಗಳ ಟಿಮ್ ಕುಕ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೋಗುತ್ತದೆ, ವರದಿ ಮಾಹಿತಿ ಆರೋನ್ ಟಿಲ್ಲಿ . ಎಲ್ಲಾ-ಇಂಟೆಲ್ ಅನ್ನು ಇಂಟೆಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಚಲಿಸುವ ಮತ್ತು ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಬೇಕಾದರೆ ಆಪಲ್ ದುರ್ಬಲಗೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಸರಬರಾಜುದಾರರಿಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಹತೋಟಿಗೆ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ತುಣುಕನ್ನು ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಿದೆ, ಈ ವಾರ ನಾನು ಗಮನಿಸಿದಂತೆ :

ವಿನಮ್ರ ಪೈನ ಸ್ಲೈಸ್ ಕ್ವಾಲ್ಕೊಮ್ನೊಂದಿಗಿನ ತನ್ನ ಕಾನೂನು ಹೋರಾಟದಿಂದ ಆಪಲ್ ಮತ್ತೆ ಈ ವಸಂತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಕಂಡಿತು ಮತ್ತು 5G ಮೋಡೆಮ್ಗಳ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಮಾತುಕತೆ ಮಾಡಿತು. ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಐಫೋನ್ ಕುಟುಂಬವು 2020 ರ ತನಕ ಪ್ರಕಟವಾದ 5 ಜಿ ಸಾಧನವನ್ನು ನೋಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು 2021 ರವರೆಗೂ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಸಂಪುಟಗಳನ್ನು ಲಭ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದು ಅಸಾಧ್ಯ.
ಅಲ್ಪಾವಧಿಯ ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಮ-ಅವಧಿಗಳಲ್ಲಿ, ಆಪಲ್ ಮುಂದಿನ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ಗೆ ಒಳಪಟ್ಟಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಟಿಮ್ ಕುಕ್ನ ತಂಡವು 5 ಜಿ ಮೋಡೆಮ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೇ ಹತೋಟಿ ಹೊಂದಿಲ್ಲ (5G ಮೋಡೆಮ್ಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಆಪಲ್ ಆಫೀಸ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ಅಸಂಭವವಾಗಿದೆ). ಮೋಡೆಮ್ (ಆಕ್ಸ್ಕ್ಸ್ ಚಿಪ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಚಿಪ್ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ರೀತಿಯ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ) ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲು ಆಂತರಿಕ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಇದ್ದಾಗ, 2025 ರವರೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಹಣ್ಣನ್ನು ಹೊಂದುವುದಕ್ಕೆ ಅವುಗಳು ಆಯ್ಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಫೋರ್ಬ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿ 5 ಜಿ ನೈಟ್ಮೇರ್ ಇನ್ನಷ್ಟು .

ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ ಬಳಕೆದಾರರು ZombieLoad ಗೆ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ

ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ಗಾಗಿ ಇಂಟೆಲ್ನ ಚಿಪ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವ ‘ ಜೊಂಬಿ ಲೋಡ್ ‘ ದೋಷವನ್ನು ಆಪೆಲ್ ಗಮನಿಸಿದೆ. ‘ಹೈಪರ್ ಥ್ರೆಡ್ಡಿಂಗ್’ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದು ಈ ಶಿಫಾರಸು ಆದರೆ ಇದು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗೆ ಗಮನಾರ್ಹ ಹಿಟ್ಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ರೋಲ್ಯಾಂಡ್ ಮೂರ್ ಕೊಲಿಯರ್ ಹೆಚ್ಚು ಹೊಂದಿದೆ .

ಇತ್ತೀಚಿಗೆ-ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸದ ಮೈಕ್ರೊ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರಲ್ ಡಾಟಾ ಸ್ಯಾಂಪ್ಲಿಂಗ್ (ಎಮ್ಡಿಎಸ್) ಇಂಟೆಲ್ನ ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ಗಳಲ್ಲಿ 2008 ರವರೆಗೂ ಗೂಗಲ್ನಂತಹ, ಆಪಲ್ಗೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರುವ ಸಿಪಿಯುಗಳ ಹೈಪರ್ಥ್ರೆಡಿಂಗ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಿದೆ.

ಆದರೆ ಆಪೆಲ್ ಈ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಬಹು-ಥ್ರೆಡ್ನ ಕೆಲಸದ ಹೊರೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿದಾಗ – ವೀಡಿಯೊ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಆಲೋಚಿಸಿ – ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಗಮನಾರ್ಹ ಕುಸಿತ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಕಂಡುಹಿಡಿದಿದೆ.

ಆಪೆಲ್ ಎನ್ನುವುದು ಆಪಲ್ನ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಕುಸಿತವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತದೆಯೆಂದು ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಾವು ಒಂದು ಊಹೆಗೆ ತುತ್ತಾಗುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಡ್ಯುಯಲ್-ಕೋರ್ ಚಿಪ್-ಸಜ್ಜುಗೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಲ್ಟಿ-ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಯಂತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ ಏರ್.

ದಿ ಇನ್ಕ್ವೈರರ್ನಲ್ಲಿ ಓದಿ .

ಐಒಎಸ್ 12.3 ಕೀ ಲಕ್ಷಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಐಒಎಸ್ 12.3 ಅಪ್ಡೇಟ್ ಸಾಮಾನ್ಯ ದೋಷ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಭದ್ರತಾ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಹಲವಾರು ಹೊಸ ಮತ್ತು ಸುಧಾರಿತ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಆಡಮ್ ಮಿಲ್ಸ್ ಆಪಲ್ ಟಿವಿ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಹೈಲೈಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ :

ಯುಐ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಮಕ್ಕಳ ವಿಷಯ, ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು, ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು, ಕ್ರೀಡೆಗಳು ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ. ಲೈಬ್ರರಿ, ಹುಡುಕಾಟ, ಮತ್ತು ಈಗ ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಹೊಸ ಬಾಟಮ್ ಬಾರ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಗಮನಿಸಬಹುದು.

ನೀವು ಕ್ಲಾಸಿಕ್ “ವಾಚ್ ನೌ” ಮತ್ತು “ಅಪ್ ನೆಕ್ಸ್ಟ್” ವಿಭಾಗವನ್ನು ಈಗಲೂ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ, ಆದರೆ ಆಪಲ್ನ ನಿಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆಗಳು ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಣೆ ಇತಿಹಾಸದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡಬಹುದಾದ ವಿಷಯವನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಹೊಸ ಕಲಿಕೆ ಆಧಾರಿತ ಶಿಫಾರಸು ಎಂಜಿನ್ ಅನ್ನು ಸೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಟಿವಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ “ಚಾನೆಲ್ಗಳು” ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ. ಚಾನೆಲ್ಗಳು ನೀವು ಅಪ್ಲಿಕೇಷನ್ ಆಧಾರಿತ ಸೇವೆಗಳು ಮತ್ತು ಟಿವಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ತೆರೆಯದೆಯೇ ನೀವು ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಬಹುದು.

ಗೊಟ್ಟ ಬಿ ಮೊಬೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು .

ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್ ಕಾನೂನು ಕೇಸ್ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ

ಆಯ್ಪಲ್ನ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಂಟಿ-ಟ್ರಸ್ಟ್ ಪ್ರಕರಣವು ಯುಎಸ್ ಸರ್ವೋಚ್ಛ ನ್ಯಾಯಾಲಯವು ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಆಪಲ್ನಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿತು ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಆಂಟಿ-ಟ್ರಸ್ಟ್ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ತರಲು ನಿಂತಿದ್ದಾರೆ (ಆದರೂ ಅರ್ಹತೆಗಳು ಅವರ ಹಕ್ಕುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ). ಆದಿ ರಾಬರ್ಟ್ಸನ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ :

ಐಒಎಸ್ ಬಳಕೆದಾರರು ತಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ಡೆವಲಪರ್ಗಳಿಂದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆಪಲ್ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ, ಆದರೆ ಅಭಿವರ್ಧಕರು ಆಪಲ್ನ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್ ಗ್ರಾಹಕರು. ಇಲಿನಾಯ್ಸ್ ಬ್ರಿಕ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಹಿಂದಿನ ಕಾನೂನಿನ ಸಿದ್ಧಾಂತದ ಪ್ರಕಾರ, ಉತ್ಪನ್ನದ “ಪರೋಕ್ಷ ಖರೀದಿದಾರರು” ವಿಶ್ವಾಸದ್ರೋಹದ ಪ್ರಕರಣಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲು ನಿಂತಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಇಂದಿನ ತೀರ್ಮಾನದಲ್ಲಿ, ಸರ್ವೋಚ್ಚ ನ್ಯಾಯಾಲಯವು ಈ ತರ್ಕವು ಆಪಲ್ಗೆ ಅನ್ವಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಿತು.

ಆ ಪ್ರಕರಣದ ಒಂದು “ಆರಂಭಿಕ ಹಂತ” ಎಂದರೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯವು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಎಚ್ಚರವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಆಪಲ್ ಸ್ಟೋರ್ನಲ್ಲಿ ಆಪಲ್ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಕಾನೂನುಬಾಹಿರ ಏಕಸ್ವಾಮ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆಯೇ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಯಾವುದೇ ತೀರ್ಪು ಇಲ್ಲ. ಆದರೆ ಆಂಟಿಟ್ರಸ್ಟ್ ಉಲ್ಲಂಘನೆಗಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮಾರಾಟಗಾರನನ್ನು ಮೊಕದ್ದಮೆ ಹೂಡಲು ಬಯಸುವ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅದರ ನಿರ್ಧಾರವು ದೊಡ್ಡದಾದ ಶಾಖೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಆಪಲ್ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಕೋಪಗೊಂಡ ಗ್ರಾಹಕರ ನಡುವಿನ ಪ್ರಮುಖ ಯುದ್ಧದ ಹಂತವನ್ನು ಅದು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ .

ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ…

ಆಪೆಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಮೂಲಕ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದರ ಅರ್ಥವೇನೆಂದರೆ, ಅನೇಕ ನೌಕರರು ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ನೈಜ ಪ್ರಪಂಚದ ಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆಸಲು. ಬೆನ್ ಗೆಸ್ಕಿನ್ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ನಮ್ಮ ಮೊದಲ ನೋಟವನ್ನು ನಾವು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ:

ಕೆಲವು ಆಪಲ್ ನೌಕರರು ಆಪೆಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಈ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದೇನೆ, ಮೂಲವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಹೆಸರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ವಾಟರ್ಮಾರ್ಕ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ

ಆಪಲ್ ಲೂಪ್ ನೀವು ಪ್ರತಿ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಫೋರ್ಬ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಏಳು ದಿನಗಳ ಮೌಲ್ಯದ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ನನ್ನನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಮರೆಯಬೇಡಿ ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಕಳೆದ ವಾರದ ಆಪಲ್ ಲೂಪ್ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಓದಬಹುದು , ಅಥವಾ ಲೂಪ್ನ ಸಹೋದರಿ ಕಾಲಮ್, ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ನ ಈ ವಾರದ ಆವೃತ್ತಿ ಫೋರ್ಬ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಸಹ ಲಭ್ಯವಿದೆ .

Comments are closed.