ಬಾರ್ಡರ್ 3 ಅನ್ನು ಸಹ ಎಪಿಕ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಸ್ಟೋರ್ ಮೆಗಾ ಮಾರಾಟದಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ – ಡಿಎಸ್ಒಜಿಮಿಂಗ್
May 18, 2019
'ಅವರು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಅವರು ನಮಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದರು' ರಿಮೆಂಬರಿಂಗ್ ಚಕ್ ಬ್ರೌನ್ – WUSA9
'ಅವರು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಅವರು ನಮಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದರು' ರಿಮೆಂಬರಿಂಗ್ ಚಕ್ ಬ್ರೌನ್ – WUSA9
May 18, 2019
ಕ್ಲೌಡ್ ಆಧಾರಿತ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸೋನಿಯ ನಡುವಿನ ಹೆಚ್ಚು ಹ್ಯಾಂಡ್ಶೇಕ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ – ಈವೆಂಟ್ಹಬ್ಗಳು

ಯಾವಾಗ ಆಟಗಳು ಹೋರಾಡಲು ಕ್ರಾಸ್-ಪ್ಲೇ?

ಯಾವುದೂ

ಸೋನಿ ಮತ್ತು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ನ ಗೇಮಿಂಗ್ ಪ್ರಪಂಚದ ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಕಣದಲ್ಲಿ ಎದುರಾಳಿಗಳಾಗಿದ್ದವು, ಅದೇ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಅನುಭವಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿವೆ ಆದರೆ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕವಾಗಿ “ಎಂದಿಗೂ ಯಾವತ್ತೂ ಭೇಟಿಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ” ವಾತಾವರಣದ ರೀತಿಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

ವಿಡಿಯೋ ಗೇಮ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವು ಸಾಮಾನ್ಯ ಭೂದೃಶ್ಯವನ್ನು ವಿಕಾಸಗೊಳಿಸಿದಂತೆ, ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ಗ್ರಾಹಕರು ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ನಡುವಿನ ಅಡ್ಡ-ನಾಟಕವನ್ನು ರಿಯಾಲಿಟಿ ಮಾಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಈ ಎರಡು ಉದ್ಯಮ ಟೈಟಾನ್ಗಳಿಗೆ ಮನವಿ ಮಾಡಲಾರಂಭಿಸಿದರು. ಆ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಹೆಜ್ಜೆ ಗುರುವಾರ ನಡೆಯಿತು.

ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಅವರು ತಾವು ಮತ್ತು ಸೋನಿ ಹೊಸ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ , ಅದರಲ್ಲಿ ಎರಡೂ ಕ್ಲೌಡ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಸೇವೆ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಆಜುರೆ ಅನ್ನು ಭವಿಷ್ಯದ ಆಟ ಮತ್ತು ವಿಷಯ ಸೃಷ್ಟಿ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಿಗೆ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ತಿಳುವಳಿಕೆಯ ಜ್ಞಾಪನೆಯನ್ನು ಎರಡೂ ಪಕ್ಷಗಳು ಸಹಿ ಮಾಡಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ಇನ್ನೂ ಶೈಶವಾವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿದೆ. ಅಂತೆಯೇ, ಪರಿಣಾಮಗಳು (ಗಮನಾರ್ಹವಾದರೂ) ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿರುತ್ತವೆ.

“ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ನಮಗೆ ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯಾಪಾರಿ ಪಾಲುದಾರನಾಗಿದ್ದರೂ, ಕೆಲವು ಕಂಪನಿಗಳು ಸಹ ಕೆಲವು ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುತ್ತಿವೆ, ಭವಿಷ್ಯದ ಮೋಡದ ಪರಿಹಾರಗಳ ನಮ್ಮ ಜಂಟಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ವಿಷಯದ ಪ್ರಗತಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ನಂಬುತ್ತೇನೆ” ಸೋನಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು CEO ಕೆನಿಚಿರೋ ಯೋಶಿಡಾ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

2017 ರ ಆಗಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ಕಂಪೆನಿಗಳು ಅಡ್ಡ- ವಹಿವಾಟನ್ನು ಮತ್ತೆ ಚರ್ಚಿಸುತ್ತಿವೆ ಎಂದು ನಾವು ಮೊದಲಿಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ, ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾವು ಕ್ರಮದ ಕೆಲವು ಸಣ್ಣ ದಾಪುಗಾಲುಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೋಡಿದ್ದೇವೆ.

ರಾಕೆಟ್ ಲೀಗ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಿರುವ ಪ್ರಮುಖ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೆಂದರೆ, ಸೋನಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಅಥವಾ ನಿಂಟೆಂಡೊಗಳಿಗಿಂತ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಹಿಂಜರಿಕೆಯಿಂದ ಕೂಡಿದ್ದು, ಈ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅವೆನ್ಯೂದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ.

ಇತರ ಇಎಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪ್ರಕಾರಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದಾಗ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯು ಹಾದುಹೋಗುವುದರಿಂದ ಮತ್ತು ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ಬಂದಾಗ ಹೋರಾಟದ ಆಟಗಳಿಗೆ ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಕಡಿದಾದ ಮಾನದಂಡಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುವುದರಿಂದ ಹೋರಾಟದ ಆಟದ ಪ್ರಕಾರದ ಈ ರೀತಿಯ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ನೋಡಲಾಗುವುದಕ್ಕೂ ಮುಂಚೆಯೇ ಇದು ಇನ್ನೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯವಾಗಬಹುದು.

ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಸ್ಟ್ರೀಟ್ ಫೈಟರ್ ಅಥವಾ ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ನಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಗೇಮರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಇದನ್ನು ಮುಳುಗಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚೆಯೇ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಹಂತಗಳಿವೆ, ಆದರೆ ಕಂಪನಿಗಳು ಈ ರೀತಿ ಸರಿಹೊಂದಿಸುವುದನ್ನು ನೋಡಿದರೆ ಅದು ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಮತ್ತು ಭರವಸೆಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಚಿತ್ರ ಮೂಲ: ಪಿಕ್ಸಬಾಯ್ .

Comments are closed.