ಪೋಕ್ಮನ್ ಗೋ ವೀಕ್-ಲಾಂಗ್ ರೈಡ್ ಈವೆಂಟ್ ಘೋಷಿಸಿತು – ಗೇಮ್ ಸ್ಪಾಟ್ ನ್ಯೂಸ್
ಪೋಕ್ಮನ್ ಗೋ ವೀಕ್-ಲಾಂಗ್ ರೈಡ್ ಈವೆಂಟ್ ಘೋಷಿಸಿತು – ಗೇಮ್ ಸ್ಪಾಟ್ ನ್ಯೂಸ್
May 18, 2019
ಖರೀದಿಸಲು ಮತ್ತು ಹೊಸ OnePlus ಖರೀದಿಸಲು 10 ಕಾರಣಗಳು 7 ಈಗ ಪ್ರೊ – ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳನ್ನು
ಖರೀದಿಸಲು ಮತ್ತು ಹೊಸ OnePlus ಖರೀದಿಸಲು 10 ಕಾರಣಗಳು 7 ಈಗ ಪ್ರೊ – ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳನ್ನು
May 18, 2019
ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಖರೀದಿಗಳ Gmail ನ ಲಾಗ್ ಗೌಪ್ಯತಾ ಚರ್ಚೆಯಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ಸ್ – ಇಂಗೆಡೆಟ್

ಖರೀದಿಗಳು

ಖರೀದಿಗಳು ಪುಟ (ಮೊಬೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ) ನೀವು ನೆನಪಿರಬಹುದು ಎಂಬುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಲೇಬಲ್ ಮಾಡಲಾದ “ಖರೀದಿಗಳು” ಮತ್ತು https://myaccount.google.com/purchases ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿವೆ, ಇದು ನಿಮ್ಮ Gmail ಇನ್ಬಾಕ್ಸ್ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾದ ರಸೀದಿಗಳಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲ್ಪಟ್ಟ Google ನ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ಗಳನ್ನು ನೀವು ಖರೀದಿಸಿದ ಡಿಜಿಟಲ್ ಮತ್ತು ಭೌತಿಕ ವಸ್ತುಗಳ ವಿಂಗಡಿಸಲಾದ ದಾಖಲೆಯಾಗಿದೆ. ಸಿಎನ್ಬಿಸಿ ಗೂಗಲ್ಗೆ ನೀಡಿದ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಪುಟವು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು “ನೀವು ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಳಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಜಾಹೀರಾತುಗಳಿಂದ ಸೇವೆ ನೀಡಲು ನಾವು ನಿಮ್ಮ Gmail ಸಂದೇಶಗಳಿಂದ ಯಾವುದೇ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬಳಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದು ಇಮೇಲ್ ರಶೀದಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಖರೀದಿ ಪುಟದಲ್ಲಿ ದೃಢೀಕರಣಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ. ”

ಆದರೂ, Google ನಕ್ಷೆಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಾಟ, ಅಥವಾ ನಿರ್ದೇಶನಗಳಲ್ಲಿ ಸಹಾಯಕ , ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕಾರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ , ನಿಮಗೆ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದರೂ ಸಹ, Google ಗೆ ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯಿದೆ. ಸಹ, ನೀವು ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬಹುದು ಆದರೆ, ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅವಧಿಗೆ ಮೀರಿದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸ್ಥಳ ಇತಿಹಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಘೋಷಿಸಲಾದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು ಇಲ್ಲವೇ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಬೃಹತ್ ಅಳಿಸುವಿಕೆಗೆ ಬಟನ್ ಇಲ್ಲ. Google ನ ಪ್ರಕಾರ, ನೀವು ಈ ರೀತಿಯ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಆದರೆ ಈ ಪುಟದಿಂದ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಲಿಂಕ್ ಇಲ್ಲ – ಕಂಪೆನಿ ಸಿಎನ್ಬಿಸಿಗೆ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸುವಂತೆ ನೋಡುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಸರಿಯಾದ ಕ್ರಮದಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ.

ಎಂಗಡೆಟ್ನಿಂದ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ನಮ್ಮ ಪೋಷಕ ಕಂಪನಿಯಿಂದ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಸಂಪಾದಕೀಯ ತಂಡವು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಮ್ಮ ಕೆಲವು ಕಥೆಗಳು ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿವೆ. ಈ ಲಿಂಕ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ನೀವು ಏನಾದರೂ ಖರೀದಿಸಿದರೆ, ನಾವು ಒಂದು ಅಂಗ ಆಯೋಗವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

Comments are closed.