ಮೋಟೋ Razr ಮಡಿಚಬಲ್ಲ ಫೋನ್ ವೀಡಿಯೊ ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಲು ಮತ್ತು ನಾವು ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡುವಿರಿ ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ – gizmochina
ಮೋಟೋ Razr ಮಡಿಚಬಲ್ಲ ಫೋನ್ ವೀಡಿಯೊ ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಲು ಮತ್ತು ನಾವು ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡುವಿರಿ ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ – gizmochina
May 18, 2019
ಕ್ಲೌಡ್ ಆಧಾರಿತ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸೋನಿಯ ನಡುವಿನ ಹೆಚ್ಚು ಹ್ಯಾಂಡ್ಶೇಕ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ – ಈವೆಂಟ್ಹಬ್ಗಳು
ಕ್ಲೌಡ್ ಆಧಾರಿತ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸೋನಿಯ ನಡುವಿನ ಹೆಚ್ಚು ಹ್ಯಾಂಡ್ಶೇಕ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ – ಈವೆಂಟ್ಹಬ್ಗಳು
May 18, 2019

ನಂತರ ವಿರೋಧಾಭಾಸದ ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ಉದಾಹರಣೆ , ಎಪಿಕ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಸ್ಟೋರ್ ಮೆಗಾ ಮಾರಾಟದಿಂದ ಬಾರ್ಡರ್ 3 ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು 2 ಕೆ ಗೇಮ್ಸ್ ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ. ನೀವು ಇನ್ನೂ ಆಟವನ್ನು ಪೂರ್ವ-ಆದೇಶಿಸಬಹುದು ಆದರೆ, ಪ್ರಾರಂಭಿಕ $ 10 ರಿಯಾಯಿತಿ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಅನ್ವಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಎಪಿಕ್ನ ಹೆಚ್ಚುವರಿ $ 10 ರಿಯಾಯಿತಿ ಇನ್ನೂ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕೆಲವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಹಾಗಾಗಿ ನೀವು ಅದನ್ನು ಇನ್ನೂ ಅಗ್ಗವಾಗಿ ಪಡೆಯಬಹುದು ಮತ್ತು 2K ಗೇಮ್ಸ್ ಮಾರಾಟದ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಪೂರ್ವ-ಆದೇಶವನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಗೌರವಿಸಲು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಬಾರ್ಡರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ 3, ವ್ಯಾಂಪೈರ್ ಮಾಸ್ಕ್ವೆರೇಡ್: ಬ್ಲಡ್ಲೈನ್ಸ್ 2 ಮತ್ತು ಆಕ್ಸಿಜನ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಪಿಕ್ ಮೆಗಾ ಮಾರಾಟದಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಯೂಬಿಸಾಫ್ಟ್ನ ಆಟಗಳು ಎಲ್ಲಿಯೂ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ (ಇದು ಎಪಿಕ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಸ್ಟೋರ್ ಮತ್ತು ಅಪ್ಲೇ ನಡುವೆ ಇರುವ ಸಂವಾದದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಎಪಿಕ್ ಸ್ಟೋರ್ನಲ್ಲಿ ಆಟಗಳು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಲಭ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಗಮನಸೆಳೆದಿದೆ).

2 ಕೆ ಗೇಮ್ಸ್ ಮತ್ತು ಗೇರ್ಬಾಕ್ಸ್ ಮೆಗಾ ಮಾರಾಟದಿಂದ ಬಾರ್ಡರ್ 3 ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಪ್ರಕಟಣೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಎಪಿಕ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಅಥವಾ ಟಿಮ್ ಸ್ವೀನಿಯನ್ನು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ಆದರೂ, ಕೆಲವು ಪ್ರಕಾಶಕರು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗದ ಆಟಗಳಿಗೆ ಅಂತಹ ರಿಯಾಯಿತಿಗಾಗಿ ಸಿದ್ಧವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಕಂಟ್ರೋಲ್, ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್: ಮಾನವ ಮತ್ತು ಸಿಂಕಿಂಗ್ ಸಿಟಿ ಆಗಲು ಇನ್ನೂ ಲಭ್ಯವಿದೆ ಮತ್ತು ಆಟಗಾರರು ಅವುಗಳನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆ.


Comments are closed.