ಜಾನ್ ವಿಕ್ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ 'ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್'ನಲ್ಲಿ ಸೇರುತ್ತಾನೆ – ಮಷಬಲ್
ಜಾನ್ ವಿಕ್ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ 'ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್'ನಲ್ಲಿ ಸೇರುತ್ತಾನೆ – ಮಷಬಲ್
May 18, 2019
ಬಾರ್ಡರ್ 3 ಅನ್ನು ಸಹ ಎಪಿಕ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಸ್ಟೋರ್ ಮೆಗಾ ಮಾರಾಟದಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ – ಡಿಎಸ್ಒಜಿಮಿಂಗ್
May 18, 2019
ಮೋಟೋ Razr ಮಡಿಚಬಲ್ಲ ಫೋನ್ ವೀಡಿಯೊ ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಲು ಮತ್ತು ನಾವು ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡುವಿರಿ ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ – gizmochina

ಮೋಟೋರೋಲಾನ ರಝ್ ಫ್ಲಿಪ್ ಫೋನ್ ಸಿಹಿ ನೆನಪುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಿಂಟೇಜ್ ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು. ಲೆನೊವೊ-ಒಡೆಡ್ ಕಂಪನಿಯು ತನ್ನ ಮುಂದಿನ-ಜನ್ ಫೋಲ್ಡಬಲ್ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಅದೇ ಮೋಟೋ ರಾಜ್ ಮೊನಿಕರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದುವಂತಹ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಪುನಃ ಜಾರಿಗೆ ತರಲು ಯೋಜಿಸಿದೆ ಎಂದು ವದಂತಿಗಳಿವೆ. ಎಲ್ಲಾ ಕಡೆಗಳಿಂದ ಸಾಧನವನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಮೋಟೋ RAZR ನ ವೀಡಿಯೊ ಚೀನಾದ ವೈಬೊದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಮೋಟೋ ರಾಜರ್ ಫೋಲ್ಡಬಲ್ ಫೋನ್

ಫೋನ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕ್ಲ್ಯಾಮ್ಷೆಲ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಲಿದೆ ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ದೈಹಿಕ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ವೀಡಿಯೊವು ದೃಢೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ವಿನ್ಯಾಸದ ಬಗ್ಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯವೆಂದರೆ, ಮೋಟೋ ರಾಜ್ ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ನ ಗಾತ್ರವನ್ನು ತಲುಪುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದು ಮುಚ್ಚಿಹೋದಾಗ ನೀವು ಕೆಲವು ಒಯ್ಯುವಿಕೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಮುಂಭಾಗದ ಪರದೆಯಿದೆ ನಾವು ಸೆಲ್ಫಿ ಫ್ರೇಮ್ಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡುವಂತೆ ಹಲವು ಉದ್ದೇಶಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತೇವೆ, ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು ಮತ್ತು ಹಾಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತೇವೆ. ಸ್ಕ್ರೀನ್ 600 x 800 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಹೊಂದಿದೆ ಆದರೆ ಪರದೆಯ ಗಾತ್ರ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಕೇವಲ ಸಣ್ಣ ಪರದೆಯ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮರಾ ಇದೆ.

ಹಿಂದಿನ ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು 876 x 2142 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳ ರೆಸೊಲ್ಯೂಶನ್ನೊಂದಿಗೆ 6.2-ಇಂಚಿನ OLED ಫಲಕದೊಂದಿಗೆ ಫೋನ್ಗೆ ತುದಿ ಮಾಡಿ. ಮೋಟೋ RAZR 2019 ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 710 ಸೋಕ್ನಿಂದ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ಊಹಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅದು 2.2 GHz ಮತ್ತು ಅಡ್ರಿನೊ 616 ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಒಂದು ಆಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. 4 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ + 64 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ಮತ್ತು 6 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ + 128 ಜಿಬಿ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಎರಡು ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಬರುತ್ತದೆ.

ಸಹ ಓದಿ: ಮೊಟೊರೊಲಾ ಮಡಿಚಬಲ್ಲ RAZR ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಈ ವಿಸ್ಮಯ-ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಬೋಸ್ಟ್ ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

277 ಟರ್ಬೊಪವರ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹೊಂದುವ 2,730mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯೊಂದಿಗೆ ಇದು ಬರಲಿದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮಾದರಿ ಅಧಿಕೃತ ಹೋದಾಗ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಮಾತು ಇದು ಸಾಧ್ಯತೆ ಫೋಲ್ಡರ್ ಫೋನ್ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಕೈಗೆಟುಕುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ತರಲು ಹೋಗುತ್ತದೆ.

( ಮೂಲ , ಮೂಲಕ )

Comments are closed.