ಐಒಎಸ್ 13 ಯುಎಸ್ಬಿ-ಸಿ ಬಂದರುಗಳ ಬೀಟಾ ಸುಳಿವುಗಳು 2019 ರ ಐಫೋನ್ XI – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com
ಐಒಎಸ್ 13 ಯುಎಸ್ಬಿ-ಸಿ ಬಂದರುಗಳ ಬೀಟಾ ಸುಳಿವುಗಳು 2019 ರ ಐಫೋನ್ XI – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com
June 10, 2019
ಬಹು ಟಿವಿ ಸೆಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಟಾಟಾ ಸ್ಕೈ ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಕೆಟ್ಟ ಸುದ್ದಿ; ಮಲ್ಟಿ ಟಿವಿ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಜೂನ್ 15 ರಿಂದ ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಡಿ.ಟಿ.ಎಚ್. ​​ಆಪರೇಟರ್ – ಸ್ವರಾಜ್ಯ
ಬಹು ಟಿವಿ ಸೆಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಟಾಟಾ ಸ್ಕೈ ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಕೆಟ್ಟ ಸುದ್ದಿ; ಮಲ್ಟಿ ಟಿವಿ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಜೂನ್ 15 ರಿಂದ ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಡಿ.ಟಿ.ಎಚ್. ​​ಆಪರೇಟರ್ – ಸ್ವರಾಜ್ಯ
June 10, 2019
E3 2019 – PC ಗಮರ್ನಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು PC ಆಟ

ಇ 3 ನಲ್ಲಿ ಘೋಷಣೆ, ಗೇಲಿ, ಅಥವಾ ಡೆಮೊಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಎಲ್ಲ ಆಟಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಬಹುತೇಕ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿದೆ ಸ್ಟೀಮ್ನ ಹೊಸ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಟ್ಯಾಬ್ನೊಂದಿಗೆ … ಬಹುತೇಕ. ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಾವು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ ಅಥವಾ ಬಹುಶಃ ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದ ಎಲ್ಲದರ ದೊಡ್ಡ ಒಲ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಾವು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಇರಿಸಿದ್ದೇವೆ.

ನಾವು ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು < ahref = "https://www.pcgamer.com/e3-2019-dates-schedule-press-conferences/"> ಪ್ರತಿ E3 ಸಮ್ಮೇಳನ , 5 ನೇ ವಾರ್ಷಿಕ . ಇದರಲ್ಲಿ ಟ್ರೇಲರ್ (ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದರೆ), ಪಿಸಿ ಔಟ್ಲುಕ್ ಮತ್ತು ಮೂಲ ವಿವರಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಮತ್ತು ನಾವು ಎಲ್ಲಾ ವಾರಗಳ ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನವೀಕರಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಹೋಗುತ್ತಿರುವಾಗ ವಿವರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತೇವೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಟನ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಘೋಷಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದೀಗ, ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಮೂಲಭೂತ ವಿವರಗಳು ಹೀಗಿವೆ:

ಎಲ್ಡನ್ ರಿಂಗ್

ಡೆವಲಪರ್: ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ನಿಂದ
ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಬಹುಶಃ ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳು
ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? ಜಾರ್ಜ್ RR ಮಾರ್ಟಿನ್ ಅವರ ಮುಂದಿನ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕಿಂತಲೂ ಸ್ವಲ್ಪವೇ ಹೆಚ್ಚು

ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನದ ಲೇಖಕ ಜಾರ್ಜ್ ಆರ್ಆರ್ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಮತ್ತು ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ನಿಂದ ವದಂತಿಯ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ನಿಜ, ಮತ್ತು ಇದು ಫ್ರಾಂಡ್ನ “ದೊಡ್ಡ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇನ್ನೂ, ಪರಿಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಗಾತ್ರದ, “ ಹಿಡೆಟಾಕ ಮಿಯಾಜಾಕಿ ಪ್ರಕಾರ. ಇದು ಕೇವಲ ಸಿಜಿ ಟ್ರೇಲರ್ ಆಗಿದೆ, ಡಾರ್ಕ್ ಸೌಲ್ಸ್ ಹೋಗುವುದಾದರೆ ಏನಾದರೂ ಆಟದ ಪರಿಚಯವಾಗಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಆಟದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಹೇಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, ಇದು ನರಕದಂತೆ ಎಬ್ಬಿಸುತ್ತದೆ.

ಸೈಬರ್ಪಂಕ್ 2077

ಡೆವಲಪರ್: ಸಿಡಿ ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? Yup

ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ: ಏಪ್ರಿಲ್ 16, 2020

ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ಆರ್ಪಿಜಿಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು E3 ನೈಟ್ ಸಿಟಿನಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಹೊಸ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡಿತು. ಅದು ಕೇವಲ: ಕೀನು ರೀವ್ಸ್. ಅಮೋಜಿಂಗ್.

E3 ಗೆ ಆಟವಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ನೋಡಲು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ, ಆದರೆ ಇದೀಗ, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಸಮ್ಮೇಳನದಿಂದ ಸಿನೆಮಾಟಿಕ್ ಟ್ರೇಲರ್ ಮೇಲ್ಗಿದೆ.

ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಫ್ಲೈಟ್ ಸಿಮ್ಯುಲೇಟರ್

ಡೆವಲಪರ್: ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಗೇಮ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? 2020

ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ನ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಅತೀ ದೊಡ್ಡ ಆಶ್ಚರ್ಯವೆಂದರೆ ಫ್ಲೈಟ್ ಸಿಮುಲೇಟರ್ನ ಪುನರಾಗಮನ, ಕೆಲವು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ವಿವರವಾದ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಗೊಂದಲವಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಹಳೆಯ ಆಟಗಳ ಸಂಕೀರ್ಣತೆಗೆ ಅದು ಬದುಕುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು ಹೇಳುವುದಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಮುಂಚೆಯೇ, ಇದು ಕನಿಷ್ಟ ಗಂಭೀರ ವ್ಯವಹಾರದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ಡಾಗ್ಸ್ ಲೀಜನ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಡೆವಲಪರ್: ಯೂಬಿಸಾಫ್ಟ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? ಬಹುಶಃ ಈ ರಜೆ

ಸರಿ, ನೀವು ಬಗ್ಗೆ ಜೋಕ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಗೋದಾಮಿನವನ್ನು ತುಂಬಬಹುದು ಯೂಬಿಸಾಫ್ಟ್ ಮತ್ತು ರಾಜಕೀಯ, ಆದರೆ ಅವರು ಅದನ್ನು ತುಂಬಾ ಸುಲಭ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಲೀಜನ್ ಪೋಸ್ಟ್-ಬ್ರೆಕ್ಸಿಟ್ ಲಂಡನ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ನಾವು ನಗರದಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತೇವೆ … ಚೆನ್ನಾಗಿ, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಎನ್ಪಿಸಿಯು ನಗರದಲ್ಲಿದೆ. ನಾವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ವಾರವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವೆವು.

ಔಟರ್ ವರ್ಲ್ಡ್ಸ್

ಡೆವಲಪರ್: Obsidian |
ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? ಅಕ್ಟೋಬರ್ 25, 2019

ವಿಕಿರಣ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಂಪೈರ್ನ ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತರಿಂದ: ಮಾಸ್ಕ್ವೆರೇಡ್ – ಬ್ಲಡ್ಲೈನ್ಸ್ನ ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಓಬ್ಸಿಡಿಯನ್ನ ಹೊಸ ವೈಜ್ಞಾನಿಕ RPG ಗಾಗಿ ನಾವು ಹೊಸ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ. ಔಟರ್ ವರ್ಲ್ಡ್ಸ್ ಲಿಂಕ್ನಲ್ಲಿ.

ಬ್ಲೀಡಿಂಗ್ ಎಡ್ಜ್

ಡೆವಲಪರ್: ನಿಂಜಾ ಥಿಯರಿ

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? ಅಕ್ಟೋಬರ್ 25, 2019

ಪ್ಲ್ಯಾಟಿನಮ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಮಾಡಿದ ದುರ್ದೈವದ ಅನಾರ್ಸಿ ಆಳ್ವಿಕೆಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಸುವ ಒಂದು ವರ್ಣಮಯ PvP ಗಲಿಬಿಲಿ ಯುದ್ಧ ಆಟ. ಈ ಒಬ್ಬರು ನಿಂಜಾ ಸಿದ್ಧಾಂತದ ಡಿಎಂಸಿ ಚಾಪ್ಸ್ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಆಧುನಿಕ ನಾಯಕ ಶೂಟರ್, ಎ ಲಾ ಓವರ್ವಾಚ್ನ ನೈಸರ್ಗಿಕ ವಿಕಸನವನ್ನು ಪಕ್ಕದ ಪ್ರಕಾರದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ.

ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಸ್ಟಾರ್ ಆನ್ಲೈನ್ ​​2

ಡೆವಲಪರ್: ಸೆಗಾ

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ 2020

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಜಪಾನ್ನಲ್ಲಿ 2012 (!!) ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು, ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಸ್ಟಾರ್ ಆನ್ಲೈನ್ ​​2 ಅನ್ನು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ವೆಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳಿಂದಾಗಿ, ಸೆಗಾ ಇಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಇದು ಮೈಕ್ರೊಸಾಫ್ಟ್ನ ಒಂದು ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಪ್ರಚೋದನೆ ಮತ್ತು ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು. ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಉತ್ತರ ಅಮೇರಿಕದಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಪಿಸಿಗಳಲ್ಲಿ ಎಫ್ 2 ಪಿ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗುವುದು. ಯುರೋಪ್ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ವಿವರಗಳಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ಅದು ಯೋಜನೆಯ ಭಾಗವಾಗಿದೆ.

ಹ್ಯಾಲೊ ಇನ್ಫೈನೈಟ್

ಡೆವಲಪರ್: 343 ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀಸ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? ಹಾಲಿಡೇ 2020

ಇದು ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ದೃಢೀಕರಣ ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಭರವಸೆಯ ಮೂರ್ಖರಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಾವು ಏನೂ ಇಲ್ಲ. ಫೈನಲ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ 15 ಅನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ ಒಂದು ವರ್ಷದವರೆಗೂ ಪಿಸಿ ಹಿಡಿಯುವಂತೆಯೇ ಹೋಯಿತು, ಅದೇ ವಿಷಯವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಮಾಡಲು ನಾವು ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ಒಂದು ಕಛೇರಿಯಲ್ಲಿ, ಪಿಎಸ್ 4 ನಲ್ಲಿ ಆಟವು “ಪ್ರಥಮ ಪ್ರವೇಶ” ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ. ಅದು ಎಲ್ಲೋ ಬೇರೆಯಾಗಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

Deathloop

ಡೆವಲಪರ್: Arkane

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಆದ್ದರಿಂದ ಊಹಿಸಿ
ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? ಟಿಬಿಎ

ಘೋಸ್ಟ್ವೈರ್: ಟೋಕಿಯೊ

ಡೆವಲಪರ್: ಟ್ಯಾಂಗೋ ಗೇಮ್ವರ್ಕ್ಸ್ |
ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಆದ್ದರಿಂದ ಊಹಿಸಿ
ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? ಟಿಬಿಎ

ನಿವಾಸ ಇವಿಲ್, RE4, ವ್ಯಾನ್ಕಿಶ್ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ದಿ ಇವಿಲ್ ವಿಥಿನ್ಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾದ ಶಿಂಜಿ ಮಿಕಾಮಿಯಿಂದ ಹೊಸ ಆಟ. ಟೋಕಿಯೊದ ಜನರು ಅದೃಶ್ಯವಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ನಿಗೂಢತೆಯ ಕೆಲವು ಹೆದರಿಕೆಯೆಂದರೆ ಒಂದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಆ ಎರಡು ವಿಷಯಗಳು ಬಹುಶಃ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿವೆ, ನೀವು ಯೋಚಿಸುತ್ತೀರಾ? ಹಾಗೆಯೇ, ನಿಮ್ಮ ಪಾತ್ರವು ಒಂದು ಬಿಲ್ಲನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

ಓರಿ ಮತ್ತು ವಿಸ್ಪ್ಸ್ನ ವಿಲ್

ಡೆವಲಪರ್: ಮೂನ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? ಫೆಬ್ರುವರಿ 11, 2020

ಬಹುಕಾಂತೀಯ 2015 ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮರ್ನ ಉತ್ತರಭಾಗವು ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆದರೂ ಇದು 2020 ರ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ದೂರವಾಗಿದೆ. ಮೋಜಿನ ಸಂಗತಿಗಳು: ಮಹಾನ್ ಮೆಟ್ರಾಯ್ಡ್ ಫ್ಯಾನ್ ರೀಮೇಕ್ನ ಡೆವಲಪರ್ AM2R ಡೆವಲ್ ತಂಡ, ಮತ್ತು ಫೈನಲ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ 12, ವಗ್ರಂಟ್ ಸ್ಟೋರಿ ಮತ್ತು ಫೈನಲ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಟ್ಯಾಕ್ಟಿಕ್ಸ್: ವಾರ್ ಆಫ್ ದಿ ಲಯನ್ಸ್ ಮುಂತಾದ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಎನಿಕ್ಸ್ ಆಟಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳೀಕರಿಸುವಲ್ಲಿ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಓ ಸ್ಮಿತ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

Minecraft ದುರ್ಗವನ್ನು

ಡೆವಲಪರ್: ಮೊಜಾಂಗ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ 2020

Minecraft ಅಂತಹ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿಯಾಗಿದೆ, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಪಿಸಿ ಮತ್ತು PS4 ಮತ್ತು ನಿಂಟೆಂಡೊ ಸ್ವಿಚ್ನಲ್ಲಿ ಈ ಹೊಸ ಆಟವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ! ಇದು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಐಸೋಮೆಟ್ರಿಕ್ ಕತ್ತಲಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ರಾಲರ್ RPG, ವೋಕ್ಸ್ಗಳೊಂದಿಗೆ.

ಬ್ಲೇರ್ ವಿಚ್ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್

ಡೆವಲಪರ್: ಬ್ಲೋಬರ್ ಟೀಮ್
>
ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? ಆಗಸ್ಟ್ 30

ಬಾಲ್ಡೂರ್ನ ಗೇಟ್ 3

ಡೆವಲಪರ್: ಲೇರಿಯನ್

PC ಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? IT ನ ಬಾಲ್ಡರ್ಸ್ ಗೇಟ್ |
ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? ಟಿಬಿಡಿ

ಲರಿಯನ್ ದೈವತ್ವದಿಂದ ವಿರಾಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾನೆ: ಮೂಲ ಸಿನ್ ಸರಣಿಗಳು (ಅದ್ಭುತವಾದ ಆರ್ಪಿಜಿಗಳು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಬಲದಲ್ಲಿ), ನಾಮವಾಚಕ ನಗರವಾದ ಬಾಲ್ಡೂರ್ಸ್ ಗೇಟ್ಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಲು, ಮತ್ತು ಅವರು ಪಿಸಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಶೋಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು. Baldur’s Gate 2 ಈಗ ಮತ ಚಲಾಯಿಸುವಷ್ಟು ಹಳೆಯದಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ನನ್ನಲ್ಲಿರುವ Drizzt ಫ್ಯಾನ್ಬಾಯ್ ಈ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದ ಉತ್ತರಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮನಸ್ಸಿನ ಹೊಳೆಯುವವರನ್ನು (ಅಥವಾ ಇಲಿಥಿಡ್ಸ್) ದೊಡ್ಡ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸುವುದನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾನೆ. ನಮ್ಮ ದೊಡ್ಡ ಸಂದರ್ಶನ .

Battletoads

ಡೆವಲಪರ್: Dlala ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? TBD

ಮೂರು ಆಟಗಾರರ ಸಹಕಾರ, ಕಾರ್ಟೂನಿ 2D ಪಾತ್ರ ಅನಿಮೇಶನ್, ಮತ್ತು ಹೂವರ್ಬೈಕ್ ಮಟ್ಟಗಳು. ಹೌದು, ಇದು 2019 ರಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟಲ್ಟೋಡ್ಸ್ ಆಗಿದೆ.

ಡೆವಲಪರ್: ಮರೆತು ಎಂಪೈರ್ಸ್, ಟ್ಯಾಂಟಲಸ್, ಮತ್ತು ವಿಕೆಡ್ ವಿಚ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? 2019, ಬೀಟಾ ಬೇಗ

ಇದು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬರಲಿದೆ ಎಂದು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಪ್ರದರ್ಶನದಿಂದ ಒಂದು ಅದ್ಭುತ ಆಶ್ಚರ್ಯ. ವಯಸ್ಸಿನವರಿಗೆ ರಿಮೇಕ್ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳದೆ ಹೋದಾಗ (ಅದನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ?) ಈ ಪತನದ ಮೂಲಕ ಆಡಬಹುದಾದ ಬೀಟಾ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ.

Psychonauts 2

ಡೆವಲಪರ್: ಡಬಲ್ ಫೈನ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? TBD

ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಡಬಲ್ ಫೈನ್ ಖರೀದಿಸಿತು ! ಅದು ಹುಚ್ಚುತನ. ಆದರೆ ಇದು ಇನ್ನೂ ಪಿಸಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲಾ ಒಂದೇ ವೇದಿಕೆಗಳಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ. ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ ಇನ್ನೂ ಇಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ.

ಸ್ಪಿರಿಫೇರ್

ಡೆವಲಪರ್: ಥಂಡರ್ಲೋಟಸ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? 2020

ವೇಸ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ 2 ಆರಂಭಿಕ ಕಿಕ್ಸ್ಟಾರ್ಟರ್ ಯಶಸ್ಸು, ಮೂಲ ವಿಕಿರಣವನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿದ ಆಟವನ್ನು ಮರಳಿ ತರಲು ಭರವಸೆ ನೀಡಿತು. ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ನಿಂದ ಕೊಂಡುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚೆಯೇ, ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಆಟವು ಸಮೂಹವನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿತು, ಕೊಲೊರಾಡೋದ ಹಿಮದ ಮರುಭೂಮಿಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿತ್ತು. ಮಾಂಸ ಗ್ರೈಂಡರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಜನರನ್ನು ಕೆತ್ತನೆ ಮಾಡುವ ಜೇಡ ಟ್ಯಾಂಕ್ಗಳು ​​ಮತ್ತು ಕೋಡಂಗಿಗಳಿವೆ, ಹಾಗಾಗಿ ನಂತರದ ಅಪೋಕ್ಯಾಲಿಪ್ಸ್ ಇನ್ನೂ ವರ್ಣರಂಜಿತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

ಲೆಗೊ ಸ್ಟಾರ್ ವಾರ್ಸ್: ಸ್ಕೈ ವಾಕರ್ ಸಾಗಾ

ಡೆವಲಪರ್: ಟಿಟಿ ಗೇಮ್ಸ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? Yep

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? 2020

ಮುಖ್ಯ ಸ್ಟಾರ್ ವಾರ್ಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಪೈಕಿ ಒಂಬತ್ತು ಒಂಬತ್ತು ಆಟಗಳನ್ನು ಒಂದು ಲೆಗೊ ಆಟಕ್ಕೆ ಸ್ಕ್ವಾಶ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ಡೈಯಿಂಗ್ ಲೈಟ್ 2

ಡೆವಲಪರ್: ಟೆಕ್ಲ್ಯಾಂಡ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ 2020

ವೀಡಿಯೊಗೇಮ್ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರಧಾರಿ ಏಡೆನ್ ಆಗಿ ಕಿಟಕಿಗಳಿಂದ ಸೋಮಾರಿಗಳನ್ನು ಕಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದಂತೆ ಜಗತ್ತು ಸೋಮಾರಿ ವೈರಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಹರಿದುಹೋಗಿದೆ ಮತ್ತು ಓಲ್ ‘ಐಡೆನ್ ಈ ಪ್ಲೇಗ್ನ ದುರದೃಷ್ಟಕರ ಬಲಿಪಶುವಾಗಿದೆ. ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಇದು ತನ್ನ ಪಾರ್ಕರ್ ಮತ್ತು ಜೊಂಬಿ-ಕೊಲೆ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಮಂದಗೊಳಿಸಲಿಲ್ಲ, ಅದರಲ್ಲಿ ಅವನು ಹಲವಾರು ಜನರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ.

ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ಬಾಲ್ ಝೆಡ್: ಕಾಕರೊಟ್

ಡೆವಲಪರ್: CyberConnect2

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? Yep

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? ಆರಂಭಿಕ 2020

ಗೊಕು ಕಥೆಯನ್ನು ಹೇಳುವ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ಬಾಲ್ ಝಡ್ ಆಟಗಳ ದೀರ್ಘ ಉದ್ದದ ಮತ್ತೊಂದು ಸಾಲು, ಆದರೆ ಈ ಒಬ್ಬರು ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯ ನೋಟವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಇದನ್ನು ಹಿಂದೆ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಝಡ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು ಮತ್ತು ಈಗ 2020 ರ ಆರಂಭದ ಬಿಡುಗಡೆಯ ವಿಂಡೋವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಟ್ರೈಲರ್ ಆಕ್ಷನ್-RPG ಅನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನಾವು ಕೆಲವು ನೈಜ ಆಟದ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೋಡುವ ತನಕ ಅದು ಇತರ ಡಿಬಿಝಡ್ ಆಟಗಳಿಗೆ ಹೇಗೆ ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ.

ಕ್ರಾಸ್ಫೈರ್ ಎಕ್ಸ್

ಡೆವಲಪರ್: ಸ್ಮೈಲ್ಗೇಟ್, ರೆಮಿಡೀ

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಬಹಳ ಖಚಿತವಾಗಿ

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? 2020

ಪ್ಲೇ-ಟು-ಪ್ಲೇ ಕೊರಿಯನ್ ಯುದ್ಧತಂತ್ರದ ಶೂಟರ್ ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ರೆಮಿಡಿಯಿಂದ ಏಕೈಕ ಪ್ಲೇಯರ್ ಪ್ರಚಾರದೊಂದಿಗೆ ಪಿಸಿ ಬಿಡುಗಡೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ನಾವು ಸಿನಿಮಾದ ಟ್ರೈಲರ್ ಅನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೋಡಿದ್ದೇವೆ, ಆದರೆ ಇದು ಮೂಲತಃ ಕೊರಿಯಾದ ಕೌಂಟರ್-ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ಆಗಿದೆ.

ವೇ ಟು ದಿ ವುಡ್ಸ್

strong> ಡೆವಲಪರ್: ಅಂಥೋನಿ ಟಾನ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? Yep

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? 2020

ಕೆಲವು ಸುಂದರವಾದ ಜಿಂಕೆಗಳು ತಮ್ಮ ರೈಲ್ವೆವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಮತ್ತು ನಾಗರೀಕತೆಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಚೂರುಗಳನ್ನು ಸುತ್ತಾಡಿಕೊಂಡು ಹೋಗುವಾಗ ತಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ತೆರಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಕೆಲವು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಒಗಟುಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಪ್ರಶಾಂತ, ಸ್ವಲ್ಪ ಅತಿವಾಸ್ತವಿಕ ಪರಿಶೋಧನೆಯ ಆಟವೆಂದು ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಮಾರ್ವೆಲ್’ಸ್ ಅವೆಂಜರ್ಸ್

ಡೆವಲಪರ್: ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಡೈನಮಿಕ್ಸ್ (ಈಡೋಸ್ ಮಾಂಟ್ರಿಯಲ್ನ ಸಹಾಯದಿಂದ)

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಬಹುಶಃ

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? 2020 ಬಹುಶಃ?

ಅಂತಿಮವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಮೊದಲ ನೋಟವನ್ನು ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಈ ವಾರ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಎನಿಕ್ಸ್ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಎನಿಕ್ಸ್ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡದ ಮೇಲೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಡಾರ್ಕ್ಸೈಡರ್ ಜೆನೆಸಿಸ್

ಡೆವಲಪರ್: ವಾಯುನೌಕೆ ಸಿಂಡಿಕೇಟ್ < br>
ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ನಾವು ಇದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಬಾಜಿ ಹಾಕುತ್ತೇವೆ
ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? TBD

Darksiders ಜೆನೆಸಿಸ್ ಅಪೋಕ್ಯಾಲಿಪ್ಸ್ ಕೇವಲ ಹೊಸ horseman ತೆರೆದಿಡುತ್ತದೆ (ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಸ್ಟ್ರೈಫ್, ಬಹಳ Strider-ish ನೋಡುತ್ತಿರುವ), ಆದರೆ ಸರಣಿಯ ಒಂದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊಸ ಪ್ರಕಾರದ. ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಯುದ್ಧದ ಬದಲಾಗಿ, ನಾವು ಡಯಾಬ್ಲೊ-ಶೈಲಿ ಉನ್ನತ-ಡೌನ್ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಟ್ರೈಲರ್ ನಮಗೆ ಏನನ್ನಾದರೂ ತೋರಿಸಿದರೆ ನೀವು ಸಹ-ಆಪ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ತರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ವುಲ್ಫೆನ್ಸ್ಟೀನ್: ಯಂಗ್ಬ್ಲಡ್

ಡೆವಲಪರ್: ಯಂತ್ರಮಾನವಗಳು

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತೀರಾ?
ನೀವು ಬಾಜಿ

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? ಜುಲೈ 26, 2019

ಇದು ಸ್ಟಾರ್ ವಾರ್ಸ್ ಆಟಗಳಿಗೆ ಸವಾಲಿನ ಸಮಯವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಎಂಪೈರ್ಸ್ ಇನ್ಕ್ವೈಸಿಟರ್ಸ್ನಿಂದ ನಡೆಯುವ ಜೆಡಿಯ ರೆಸ್ಪಾನ್ನ ಕಥೆ ಯೋಗ್ಯವಾದ ಇದುವರೆಗೆ, ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ನಾಯಕನನ್ನು ಬ್ಲಾಂಡ್ ಮಾಡಿ. ಶನಿವಾರದಂದು (ಮೇಲಿನ) ಇಎ ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ನಾವು ಆಟದ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ, ಜೊತೆಗೆ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಬ್ರೀಫಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ. ಕಾಲ್ ಆಫ್ ಡ್ಯೂಟಿ: ಮಾಡರ್ನ್ ವಾರ್ಫೇರ್

ಡೆವಲಪರ್: ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ವಾರ್ಡ್ |

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಸಹಜವಾಗಿ

ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? ಅಕ್ಟೋಬರ್ 25, 2019

2007 ರಲ್ಲಿ ಮಾಡರ್ನ್ ವಾರ್ಫೇರ್ನ ಮೂಲದಿಂದಲೂ ಎಷ್ಟು ಯುದ್ಧವೂ ಬದಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಖಾತ್ರಿಯಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ನ ಈ ರೀಬೂಟ್ ಇನ್ನೂ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಲ್ಲಾ ಮೇಲೆ. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮೊದಲು ನಮಗೆ ಟ್ರೇಲರ್ (ಮೇಲಿನ) ದೊರೆತಿದೆ, ಮತ್ತು ಇ 3 ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬೇರೆ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ನೋಡಬಹುದು.

Gears 5

ಡೆವಲಪರ್: ಒಕ್ಕೂಟ

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 10, 2019

ನಾವು Gears ‘ಐದನೇ ಪ್ರಮುಖ ಕಂತು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ವ್ಯಾಪಕವಾದ ನೋಟವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಅದು ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಗೇಮ್ ಪಾಸ್ ಮತ್ತು ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಮೊದಲು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮೇಲಿನ ಟ್ರೇಲರ್ ಹೊಸ ಸಹ-ಆಪ್ ಮೋಡ್ ಎಂಬ ಎಸ್ಕೇಪ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಆಟಗಾರ ರಚನೆಯ ಕೋನವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರು / ಇತರೆ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ರನ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಗ್ಯಾಂಟ್ಲೆಟ್ಗಳು ರಚಿಸಬಹುದು.

ಬಂಡಾಯದ ಮುಂದಿನ ಗೇಮ್

ಡೆವಲಪರ್: ದಂಗೆ

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಬಹುಶಃ

ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? ನಮಗೆ ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ

ಸ್ನಿಫರ್ ಎಲೈಟ್ ಸರಣಿಯ ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತ, ಪಿಸಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಶೋಗೆ ಹೊಸ ಆಟವನ್ನು ತರುತ್ತಿದೆ. ಮತ್ತು ಇದೀಗ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಹೇಳಬಹುದು!

ರೋಲರ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್

ಡೆವಲಪರ್: ಯೂಬಿಸಾಫ್ಟ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? Yep

ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? TBD

ಇದು ರಾಕೆಟ್ ಲೀಗ್ ಮತ್ತು ರೋಲರ್ ಡರ್ಬಿ ಒಂದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ. ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಏನು ಬೇಕು? ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಪ್ರಕಾರಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಲವಾದ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಫೋಕಸ್ ಕಂಡುಬರುತ್ತಿದೆ. E3 ಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲು ಆಟದ ಸುದ್ದಿಗಳು ಯೂಬಿಸಾಫ್ಟ್ನ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ನೋಡಬೇಕೆಂದು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಸ್ನೈಪರ್ ಎಲೈಟ್ ವಿಆರ್

ಡೆವಲಪರ್: ದಂಗೆ

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ: ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

ಇದು ನಾಜಿ ವೃತ್ತಾಕಾರ-ಹಾಕುವ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ ನೀವು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವಿರಿ, ಆದರೆ ವಿಆರ್ನಲ್ಲಿ. ಈ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಬಂಡಾಯವು ಅದನ್ನು ತರಬಹುದು ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಘೋಸ್ಟ್ ರೆಕಾನ್ ಬ್ರೇಕ್ಪಾಯಿಂಟ್

ಡೆವಲಪರ್: ಯೂಬಿಸಾಫ್ಟ್ ಪ್ಯಾರಿಸ್
PC ಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? Yep

ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? ಅಕ್ಟೋಬರ್ 4, 2019

ಯೂಬಿಸಾಫ್ಟ್ ನಮಗೆ ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆಯೇ ಬ್ರೇಕ್ಪಾಯಿಂಟ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಮೊದಲ ದೊಡ್ಡ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡಿತು, ಆದರೆ ಇ 3 ಮೊದಲು ಸ್ಟೇಡಿಯಂ ಈವೆಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ತೋರಿಸಿದೆ. ಜೋನ್ ಬರ್ನ್ಥಾಲ್ರವರು ಆ ಕಠಿಣ ವ್ಯಕ್ತಿ ಧ್ವನಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಯೂಬಿಸಾಫ್ಟ್ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ.

ತಲೆಬುರುಡೆ ಮತ್ತು ಮೂಳೆಗಳು

ಡೆವಲಪರ್: ಯೂಬಿಸಾಫ್ಟ್ ಸಿಂಗಪುರ್ |
ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? Yep

ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? ಕನಿಷ್ಠ 2020 ರವರೆಗೆ, ನಂತರದಿದ್ದಲ್ಲಿ.

ತಲೆಬುರುಡೆ ಮತ್ತು ಮೂಳೆಗಳು ವಿಳಂಬದೊಂದಿಗೆ ಸಮಯದ ಒಂದು ಬೀಟಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದ್ದವು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಏನಿದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನಾವು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಸುಮಾರು 20 ನಿಮಿಷಗಳ ಆಟದ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಅದು ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಯೂಬಿಸಾಫ್ಟ್ ಈ ವರ್ಷ ಮತ್ತೊಂದು ನೋಟವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಫೀಫಾ 20

ಡೆವಲಪರ್: ಇಎ ಕ್ರೀಡೆಗಳು
ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಸಹಜವಾಗಿ

ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 27, 2019

ಸಹಜವಾಗಿ ಇಎ ಪ್ಲೇ ಇವಾದಲ್ಲಿ ಫಿಫಾ 20 ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಇ.ಎ. ಇದು ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಕೌಶಲದ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಫೀಫಾವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ ವೋಲ್ಟಾ ಎಂದು ಸ್ಟ್ರೀಟ್ ಶೈಲಿಯ ಮೋಡ್ .

ದುಷ್ಟ ಜೀನಿಯಸ್ 2

ಡೆವಲಪರ್: ದಂಗೆ

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಬಹುಶಃ

ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? ಬಹುಶಃ ಆರಂಭಿಕ 2020

ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ 2017 ರಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿರುಗಿ, ಇವಿಲ್ ಜೀನಿಯಸ್ ಮುಂದಿನ ಭಾಗವು ಹೊಸ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದೆ, ಅದು ಪಿಸಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಶೋನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

ಮ್ಯಾನಿಟರ್

ಡೆವಲಪರ್: ಟ್ರಿಪ್ವೈರ್ ಇಂಟರ್ಯಾಕ್ಟಿವ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? 2019

ನಮ್ಮ ಮೊದಲ ನೋಟವನ್ನು “ಶಾಕ್-ಪಿಜಿ” ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಪಿಸಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಶೋನಲ್ಲಿ (ನಾನು ಎಂದಿಗೂ ಆ ಪದವನ್ನು ಟೈರ್ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ) ಮತ್ತು ಬೇಬಿ ಶಾರ್ಕ್ (ಡೂ ಡೂ ಡೂ) ನಿಂದ ಜಾಸ್ಗೆ ನಾವು ಹೇಗೆ ಬೆಳೆಯುತ್ತೇವೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ತೋರಿಸಲು ಟ್ರಿಪ್ವೈರ್ ಈ ವರ್ಷದ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಿದೆ.

ಪ್ಲಾನೆಟ್ ಝೂ

ಡೆವಲಪರ್: ಫ್ರಾಂಟಿಯರ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? ಟಿಬಿಡಿ

ಫ್ರಾಂಟಿಯರ್ ಜುರಾಸಿಕ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಡೈನೋಸಾರ್ಗಳ ಪೂರ್ಣ ದ್ವೀಪಗಳಿಂದ ಚಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ವಿಕಸನ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆ ಬೈಟ್ ಏನಾದರೂ. ಇನ್-ಗೇಮ್ ಫುಟೇಜ್ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಪಿಸಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಶೋನಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ.

ವೆರ್ವೂಲ್ಫ್: ದ ಅಪೋಕ್ಯಾಲಿಪ್ಸ್ – ಅರ್ಥ್ಬ್ಲಡ್

ಡೆವಲಪರ್ : ಸೈನೈಡ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಬಹುಶಃ

ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? ನಾವು ಇನ್ನೂ ಮುಂಚಿನ ನಿಜವಾದವರಾಗಿದ್ದೇವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಸುಳಿವು

ವ್ಯಾಂಪೈರ್ನ ಉತ್ತರಭಾಗ: ಮಾಸ್ಕ್ವೆರೇಡ್ – ಬ್ಲಡ್ಲೈನ್ಗಳು ನಿಮಗಾಗಿ ಸಾಕಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಇಲ್ಲಿ ಡಾರ್ಕ್ನೆಸ್ ಪ್ರಪಂಚದ ಇನ್ನೊಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿರುವ ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಗಡಿಪಾರು ತೋಳದಂತೆ ನೀವು ಆಡುತ್ತಿರುವಿರಿ ಕುಲದ, ಮತ್ತು ನೀವು ಹೋಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಕ್ರೋಧ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಕೆಲವು ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಲ್ಲಿ ಇ 3 ನಲ್ಲಿರುವಿರಿ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ.

ಬ್ಯಾಟಲ್ವೇಕ್

ಡೆವಲಪರ್: ಸರ್ವೈವೀಸ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಇದು ವಿಆರ್, ಆದ್ದರಿಂದ yep |
ಅದು ಹೊರಬಿದ್ದಾಗ? 2019

ಸ್ಕಲ್ ಮತ್ತು ಮೂಳೆಗಳು ದೂರದ ದಿಗಂತದಲ್ಲಿ ಉಳಿದಿರುವಾಗ, ಈ ವಿಆರ್ ಕಡಲುಗಳ್ಳರ ಹಡಗು ಸಿಮ್ ಇಲ್ಲಿಂದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಲೂಟಿ ಮಾಡಲು ಇಲ್ಲಿದೆ. ಇದು ರಾ ಡಾಟಾ ಮತ್ತು ಆ ಕ್ರೀಡ್ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್ ಆಟದ ಹಿಂದಿನ ತಂಡವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮವಾದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟತೆ ಇದೆ.

ಬೀ ಸಿಮ್ಯುಲೇಟರ್

ಡೆವಲಪರ್: ವಾರ್ಸವ್ ಗೇಮ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ –
PC ಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? Yep

ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? “2019 ರ ಅಂತ್ಯ”

ಅವರು ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಏನು ಸಿಮ್ಯುಲೇಟರ್ ಆಟವನ್ನು ತಯಾರಿಸುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಅದು ಎಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಆಗುತ್ತದೆಯೋ, ಬೀ ಸಿಮುಲೇಟರ್ ಸಾಕಷ್ಟು ದೊಡ್ಡ ಅನುಭವ ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಜೇನುಹುಳುಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದು, ಉದ್ಯಾನದಲ್ಲಿ ದಂಪತಿಗಳನ್ನು ಉಲ್ಬಣಗೊಳಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಕಣಜಗಳಿಗೆ ಘೋರವಾದ ಯುದ್ಧಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗುವುದು ಮುಂತಾದ ಜೇನುಹುಳುಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಜೇನುಗೂಡಿನ ಬೆಳೆಯಲು ನೀವು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನಾವು ಅದನ್ನು ನೋಡುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಹೊಸ ಟ್ರೇಲರ್ ನಮ್ಮನ್ನು ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಮತಿವಿಕಲ್ಪ: ಸಂತೋಷವು ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ

ಡೆವಲಪರ್: ಕಪ್ಪು ಶ್ಯಾಮ್ರಾಕ್, ಸೈನೈಡ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? Yep

ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? 2019

ಈ ಸಿಆರ್ಪಿಪಿ ಮಾನವೀಯತೆಯ ಕೊನೆಯ ಆಶ್ರಯವನ್ನು ನಡೆಸುವ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ನೊಂದಿಗೆ ಒಳಸೇರಿಸುವವರನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡದಿರುವಂತಹ ಕೆಲವು ಮೂರ್ತಿ-ಮಾಡಬಲ್ಲವರ ಶೂಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಇರಿಸುತ್ತದೆ. ನಾವು ಹೊಸ ಟ್ರೈಲರ್ ಅನ್ನು ನೋಡಬಹುದಾಗಿದೆ.

ಡೆವಲವರ್ ಬೂಟ್ಲೆಗ್

ಡೆವಲಪರ್ doinksoft

ಬರುತ್ತಿದೆ ಪಿಸಿಗೆ? ಹೌದು

ಅದು ಯಾವಾಗ ಹೊರಗಿದೆ? ಈಗ!

ಹಾಟ್ಲೈನ್ ​​ಮಿಯಾಮಿಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಇತರ ಡೆವೊಲ್ವರ್ ಡಿಜಿಟಲ್ ಆಟಗಳ “ಮೂಲ ರಿಪ್-ಆಫ್ಸ್” ಸಂಗ್ರಹ, ಗುಂಜನ್ ಮತ್ತು ಇತರರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. ಸಂಗ್ರಹಣೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಗನ್ ಡಂಜಿಯನ್ಸ್, ಹಾಟ್ಲೈನ್ ​​ಮಿಲ್ವಾಕೀ, ಏಪ್ ಔಟ್ ಜೂನಿಯರ್, ಷೂಟಿ ಬೂಟ್ಸ್, ಸೂಪರ್ ಅಬ್ಸೊಲ್ವರ್: ಟರ್ಬೊ ಫೈಟಿಂಗ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್, ಕ್ಯಾಟ್ಸಿಲ್ವಾನಿಯಾ, ಪಿಕುಬುಕು ಬಾಲ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಲುಫ್ಟ್ರೌಸರ್ಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. ಈಗ ಸ್ಟೀಮ್ ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಗೈಸ್ ಪತನ

ಡೆವಲಪರ್ Mediatonic

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಯಾವಾಗ ಹೊರಗಿದೆ? 2020

100 ಅಲುಗಾಟದ ಸಣ್ಣ ಹೋಮ್ಕುಕ್ಯುಲಿ ನಡುವಿನ ಹುಚ್ಚಾಟದ ಓಟ, ಮುಕ್ತಾಯದ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಡ್ಯಾಶ್ನಿಂದ ಹೊಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಅಡೆತಡೆಗಳ ಪೂರ್ಣ. ನೀವು ಕ್ರೀಡಾ ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಸಹವರ್ತಿ ಜೆಲ್ಲಿ ಬೇಬಿಯನ್ನು ಬಲೆಗೆ ಎಸೆಯಬಹುದು.

ಕ್ಯಾರಿಯೊನ್

ಡೆವಲಪರ್ ಫೋಬಿಯಾ ಗೇಮ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಯಾವಾಗ ಹೊರಗಿದೆ? ಜೂನ್ 1, 2020

ನೀವು ಒಂದು ವಿಲಕ್ಷಣ, ಅಸ್ಫಾಟಿಕ ಜೀವಿ ಬೇಟೆಯಾಡುವ ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಯನಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸೆರೆವಾಸ ಮಾಡಿದ ಮನುಷ್ಯರನ್ನು ಕೊಲ್ಲುವ ಒಂದು ಘೋರ ರಿವರ್ಸ್ ಭಯಾನಕ ಆಟ. ಭಯಾನಕ ಟೆಂಡರಿಲ್ಗಳನ್ನು ತಿರುಗಾಡಲು, ತಿರುಳಿರುವ ಮನುಷ್ಯರನ್ನು ಕಸಿದುಕೊಂಡು ಅವುಗಳನ್ನು ತಿಂದುಹಾಕುವುದು ಬಳಸಿ. ಸೌಲಭ್ಯದ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ನೀವು ಹತ್ಯಾಕಾಂಡವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಿದಂತೆ, ನೀವು ದೊಡ್ಡ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಕಲಿಯುತ್ತೀರಿ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪಾಯವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತೀರಿ.

ಗನ್ಗನ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ: ಹೌಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಗುಂಡೆಡ್

ಡೆವಲಪರ್ ಗ್ರಿಫಿನ್ ಏರೋಟೆಕ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಇದು ಆರ್ಕೇಡ್ಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಬರುತ್ತಿದೆ

ಅದು ಯಾವಾಗ ಹೊರಗಿದೆ? 2020

ಗಂಡೆಡ್ನ ಹೌಸ್ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಆರ್ಕೇಡ್ಗಳಿಗಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಎಂಟರ್ ದಿ ಗನ್ಗನ್ ವಿಶ್ವದಲ್ಲಿ ಸೆಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಸಹ-ಆಪ್ ಲೈಟ್ ಗನ್ ಶೂಟರ್ ಆಗಿದೆ. ನೀವು ಆಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ ಹೊಂದಿರುವ ಆರ್ಕೇಡ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬೇಕು ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ $ 5,000 ಮೊತ್ತವನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಿರಿ.

ನನ್ನ ಫ್ರೆಂಡ್ ಪೆಡ್ರೊ

< p> ಡೆವಲಪರ್ ಡೆಡ್ಟಾಸ್ಟ್ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ

ಅದು ಹೊರಬಂದಾಗ? ಜೂನ್ 20, 2019

ನಾವು

ಮೆಸೆಂಜರ್: ಪಿಕ್ನಿಕ್ ಪ್ಯಾನಿಕ್

ಡೆವಲಪರ್ ಸ್ಯಾಬೊಟೇಜ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಹೌದು

ಅದು ಯಾವಾಗ ಹೊರಗಿದೆ? ಜುಲೈ 11

ರೆಟ್ರೊ ಪ್ಲ್ಯಾಟ್ಫಾರ್ಮರ್ಗಾಗಿ ಉಚಿತ ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ಹೊರಗಿನ ಡೆವೊಲ್ವರ್ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಾಯಿತು. ಇದು ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ, ಬೀಚ್-ವಿಷಯದ ಸಾಹಸವೆಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚು ಆಯಾಮವನ್ನು ಜಿಗಿತದ ಮತ್ತು ಕೊಲೆಗಾರ ಧ್ವನಿಪಥವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ.

ಟೇಲ್ಸ್ ಆಫ್ ರೈಸ್

ಡೆವಲಪರ್ ಬಂದೈ ನಾಮ್ಕೊ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್

ಪಿಸಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ? ಬಹುಶಃ

ಅದು ಯಾವಾಗ ಹೊರಗಿದೆ? 2020

ಮುಂದಿನ ಟೇಲ್ಸ್ ಆಟದ ಈಗಾಗಲೇ ಬಹಳ ಸುಂದರವಾದ ಟೇಪ್ ಆಫ್ ಬರ್ಸೆರಿಯಾದ ಮೇಲೆ ಒಂದು ದೃಶ್ಯ ಅಧಿಕವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಟ್ರೈಲರ್ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ನಮಗೆ ಇನ್ನೂ ಏರಿಕೆ ಬಗ್ಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಕಥೆಗಳ ಆಟಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ವರ್ಣಮಯ ಮತ್ತು ಮಹಾಕಾವ್ಯಗಳಾಗಿವೆ.

Comments are closed.