ಬಹಿರಂಗ, ಟೆರೇರಾ ಕೌನ್: ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 12 ರ ಶ್ರೀಶ್ರೀ ರೋಡ್ನ ಹೊಸ ಪ್ರೇಮಿ ಉದ್ಯಮಿ ವಿಜಲ್ ಮತ್ತು ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಅವಳು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಾಲಿಡೇ! – ಸ್ಪಾಟ್ಬಾಯ್ಇ
ಬಹಿರಂಗ, ಟೆರೇರಾ ಕೌನ್: ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 12 ರ ಶ್ರೀಶ್ರೀ ರೋಡ್ನ ಹೊಸ ಪ್ರೇಮಿ ಉದ್ಯಮಿ ವಿಜಲ್ ಮತ್ತು ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಅವಳು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಾಲಿಡೇ! – ಸ್ಪಾಟ್ಬಾಯ್ಇ
June 11, 2019
ಫೋಟೋಗಳು: ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಚೋಪ್ರಾ ಮೊಣಕಾಲು ಗಾಯದಿಂದ ಒಡ್ಡಿದ ದಿ ಸ್ಕೈ ಪಕ್ಷದ ಪಿಂಕ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
ಫೋಟೋಗಳು: ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಚೋಪ್ರಾ ಮೊಣಕಾಲು ಗಾಯದಿಂದ ಒಡ್ಡಿದ ದಿ ಸ್ಕೈ ಪಕ್ಷದ ಪಿಂಕ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
June 11, 2019
ಘನೀಕೃತ 2 ಟ್ರೈಲರ್: ಎಲ್ಸಾ, ಅನ್ನಾ, ಕ್ರಿಸ್ಟಾಫ್ ಮತ್ತು ಒಲಾಫ್ ಮೊದಲಾದವುಗಳು ಹಿಂದಿನ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಹೊಸ ಸಾಹಸಕ್ಕಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಫ್ರೋಜನ್ 2 ರ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದ ಟ್ರೇಲರ್ ಹೊರಗಿದೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಸಾ, ಅನ್ನಾ, ಕ್ರಿಸ್ಟಾಫ್ ಮತ್ತು ಓಲಾಫ್ ಎಲ್ಲಾ ಹೊಸ ಸಾಹಸವನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿವೆ, ಅಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿನದು ತೋರುತ್ತಿಲ್ಲ

ಆರು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ, ವಾಲ್ಟ್ ಡಿಸ್ನಿ ಪಿಕ್ಚರ್ಸ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ವಿಸ್ಮಯಗೊಳಿಸಿತು ಚಳಿಗಾಲದ ಅದ್ಭುತ ಚಲನಚಿತ್ರ ಫ್ರೋಜನ್. ಮಾಂತ್ರಿಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಅರೆನ್ಡೆಲ್ಲೆಯ ರಾಣಿ ಎಲ್ಸಾಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ರಾಜಕುಮಾರಿಯ ಅನ್ನಾಳ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಕಥೆಯು ಅನುಸರಿಸಿತು. ಆಕೆಯ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ, ಅವಳು ಕ್ರಿಸ್ಟೋಫ್ ಮತ್ತು ಅವನ ಹಿಮಸಾರಂಗವಾದ ಸ್ವೆನ್ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಒಂದು ಸುಂದರ ಐಸ್ ಹಾರ್ವೆಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು ಅವಳಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಅವರನ್ನು ಮನವರಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಮುದ್ದಾಗಿರುವ ಪಾತ್ರವೆಂದರೆ ಹರ್ಷಚಿತ್ತದಿಂದ ಹಿಮಮಾನವ ಓಲಾಫ್, ಇದು ಎಲ್ಸಾನಿಂದ ತಿಳಿಯದೆ ಜೀವನಕ್ಕೆ ತಂದಿತು. ಎಲ್ಲಾ ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲೆ ನೆಚ್ಚಿನವರಾಗುವುದರೊಂದಿಗೆ, ಚಿತ್ರವು ಹಲವಾರು ವಯಸ್ಕರ ಹೃದಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿತು.

ಚಲನಚಿತ್ರದ ಉತ್ತರಭಾಗವು ಘೋಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ, ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಶಾಂತವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಈಗ ಫ್ರೋಜನ್ 2 ರ ಟ್ರೈಲರ್ ಇಲ್ಲಿದೆ, ನೆಟ್ಜನ್ಸ್ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಜಂಪಿಂಗ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ! ಐಸ್ ರಾಣಿ ಎಲ್ಸಾ, ಟ್ರೇಲರ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ನೀರು ಮತ್ತು ಮಂಜುಗಡ್ಡೆಯ ನೀರಿನಿಂದ ಮಾಡಿದ ನೀಲಿ ಕಣ್ಣಿನ ಕುದುರೆ ಕಂಡುಹಿಡಿದಿದೆ, ಅದು ಮಿಣುಕುತ್ತಿರಲಿ ಮತ್ತು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಗಮನವನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಡಾರ್ಕ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಮತ್ತು ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪಬ್ಬಿ ಎಲ್ಸಾಗೆ ‘ಹಿಂದಿನದು ತೋರುತ್ತಿಲ್ಲ’ ಎಂದು ಎಚ್ಚರಿಸಿದೆ.

ಎಲ್ಸಾ, ಅನ್ನಾ, ಕ್ರಿಸ್ಟಾಫ್ ಮತ್ತು ಓಲಾಫ್ ನಂತರ ಸಾಹಸಮಯ ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕಾಗಿ ಹೊರಟರು, ಇದು ಐಸ್ ರಾಣಿ ಹಿಂದಿನ ಉತ್ತರಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಉತ್ತರಕ್ಕೆ ಎನ್ಚ್ಯಾಂಟೆಡ್ ಭೂಮಿಯನ್ನು ಆವರಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಅರೆಂಡೆಲ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಲು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಟ್ರೈಲರ್ನ ಒಂದು ದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ, ಎಲ್ಸಾ ಒಂದು ದೈತ್ಯ ರಾಕ್-ದೈತ್ಯಾಕಾರದಿಂದ ಮರದ ಹಿಂದೆ ಅಡಗಿದ್ದಾನೆ. ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪಬ್ಬಿ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, “ಎಲ್ಸಾಳ ಶಕ್ತಿಗಳು ಈ ಜಗತ್ತಿಗೆ ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚಾಗಿವೆ ಎಂದು ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ಭಯಪಡುತ್ತೇವೆ. ಈಗ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸಬೇಕು. “

ಟ್ರೈಲರ್ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

Comments are closed.