ಘನೀಕೃತ 2 ಟ್ರೈಲರ್: ಎಲ್ಸಾ, ಅನ್ನಾ, ಕ್ರಿಸ್ಟಾಫ್ ಮತ್ತು ಒಲಾಫ್ ಮೊದಲಾದವುಗಳು ಹಿಂದಿನ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಹೊಸ ಸಾಹಸಕ್ಕಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
ಘನೀಕೃತ 2 ಟ್ರೈಲರ್: ಎಲ್ಸಾ, ಅನ್ನಾ, ಕ್ರಿಸ್ಟಾಫ್ ಮತ್ತು ಒಲಾಫ್ ಮೊದಲಾದವುಗಳು ಹಿಂದಿನ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಹೊಸ ಸಾಹಸಕ್ಕಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
June 11, 2019
ಏರ್ ಫೋರ್ಸ್ನ ಆನ್ -32 ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಸೈಟ್ ಶೋಸ್ ಡಿಬ್ರಿಸ್, ಚಾರ್ರೆಡ್ ಟ್ರೀಸ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
ಏರ್ ಫೋರ್ಸ್ನ ಆನ್ -32 ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಸೈಟ್ ಶೋಸ್ ಡಿಬ್ರಿಸ್, ಚಾರ್ರೆಡ್ ಟ್ರೀಸ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
June 11, 2019
ಫೋಟೋಗಳು: ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಚೋಪ್ರಾ ಮೊಣಕಾಲು ಗಾಯದಿಂದ ಒಡ್ಡಿದ ದಿ ಸ್ಕೈ ಪಕ್ಷದ ಪಿಂಕ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ದಿ ಸ್ಕೈ ಪಿಂಕ್ನ ಸುತ್ತುವರಿದ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಚಿಕ್ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನಟಿಗೆ ಮೊಣಕಾಲು ಗಾಯ ಕೂಡ ಇದೆ ಆದರೆ ಆಕೆಯು ಚೆನ್ನಾಗಿಯೇ ನಿಂತಿದೆ.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಫರಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಮತ್ತು ಝೈರಾ ವಾಸಿಮ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ದಿ ಸ್ಕೈ ಪಿಂಕ್ ಪಿಂಕ್ಗಾಗಿ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನಗರದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ರಾಯ್ ಕಪೂರ್ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್ ಕಚೇರಿಯ ಹೊರಗೆ ನಡೆಯುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಟಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಕೆಲವು ಸಮಯದ ಹಿಂದೆ, ಫರಾನ್, ಝೈರಾ ಮತ್ತು ಪೀಕ್ಸಿ ಮೊದಲಾದವರು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಗುರುತಿಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ದಿ ಸ್ಕೈ ಈಸ್ ಪಿಂಕ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸುತ್ತು ಅಪ್ ಆಗಿದೆ.

ಅವಳು ಈ ರಾತ್ರಿ ಸುತ್ತುವರೆದಿರುವ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ ನಂತರ ಪೀಕ್ಸಿ ಚಿಕ್ ಮತ್ತು ಸೊಗಸಾದ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಆಕೆಯು ಯಾವಾಗಲೂ ಆಕೆಯ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವ ಮನೋಭಾವದೊಂದಿಗೆ ಹೆಜ್ಜೆಯಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಪ್ರತೀ ಬಾರಿ ತಲೆಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ತಿರುಗಿಸಬೇಕೆಂಬುದನ್ನು ಅವಳು ತಿಳಿದಿರುತ್ತಾಳೆ, ಅವಳು ಹೊಂದಿದ್ದಂತೆ ಮೊಣಕಾಲು ಗಾಯವನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಳು ಎಡ ಮೊಣಕಾಲುಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದಿರುವ ಬ್ಯಾಂಡೇಜ್. ಹೇಗಾದರೂ, ಆಕೆಯು ತನ್ನ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಸ್ಮೈಲ್ ಜೊತೆ ಮುಂದೊಡ್ಡಿದ ತಡೆಯಲು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಆಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ, ಅವಳು ದಿವಾ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲಿಯೇ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

(ಓದಿ: ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಜೋನಾಸ್ ವಿದ್ಯಾ ಬಾಲನ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ರಜೆಯಿಂದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಾಗ ಸ್ಟುನ್ನರ್ ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ )

ಅವಳ ಗಾಯವು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬಂದಿರುವ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ, ಆಕೆಯು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ನಾವು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ದಿ ಸ್ಕೈ ಪಿಂಕ್ ಎಂಬುದು ಒಂದು ಪ್ರೇರಕ ಸ್ಪೀಕರ್ ಆಯಿಷಾ ಜೀವನವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ನಿಜವಾದ ಜೀವನ ಕಥೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅವರು ಪಲ್ಮನರಿ ಫೈಬ್ರೋಸಿಸ್ನಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರವು ಜೈರಾ ವಾಸಿಮ್ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ತಾಯಿಯನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಅಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ನಿರೂಪಿಸುತ್ತದೆ.

Comments are closed.