ಐಸಿಸಿ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ 2019: ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್ ನಡುವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಒಂದು ಸೂಚಕ
ಐಸಿಸಿ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ 2019: ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್ ನಡುವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಒಂದು ಸೂಚಕ
June 11, 2019
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ವಿರುದ್ಧ ವೆಸ್ಟ್ಇಂಡೀಸ್, ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ 2019 ಪಂದ್ಯ ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್ ಹೈಲೈಟ್ಸ್: ಆಸ್ ಇಟ್ ಹ್ಯಾಪನ್ಡ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ವಿರುದ್ಧ ವೆಸ್ಟ್ಇಂಡೀಸ್, ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ 2019 ಪಂದ್ಯ ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್ ಹೈಲೈಟ್ಸ್: ಆಸ್ ಇಟ್ ಹ್ಯಾಪನ್ಡ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18
June 11, 2019
ಬೌಲ್ ಪೂರ್ಣ ಕೋಟಾವನ್ನು ಈಗ ಮಾಡಬೇಕಾದರೆ, ಮೊರ್ಟಾಝಾ ಅವರು ಸುಧಾರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ =" http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c173048/when-you-cannot-give-your-bes .jpg "itemprop =" url ">

“ನಿಮ್ಮ ಉತ್ತಮವಾದದನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ, ಅದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಎಬ್ಬಿಸಲಾಗುವುದು “© ಗೆಟ್ಟಿ

ಬೌಲರ್ ಆಗುವ ಮೊದಲು ಮ್ಯಾಶ್ರಾಫೆ ಮೊರ್ಟಾಝಾ ಅವರು ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ವಿಶ್ವಕಪ್ನ ನಂತರ ನಿವೃತ್ತಿ ಹೊಂದಲು, ಮೊರ್ಟಾಝಾ ಅವರ ಬೌಲಿಂಗ್ ಫಾರ್ಮ್ನ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಶಾಖವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಯಿತು. 2019 ವಿಶ್ವಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಅವರು 149 ಓಟಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ 21 ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಕೇವಲ ಒಂದು ವಿಕೆಟ್ ಮಾತ್ರ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಆದರೆ ಅದು ಅಲ್ಲ. ಮೊರ್ಟಾಝಾ ಇದೀಗ ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ಹತ್ತು ಓವರುಗಳನ್ನು ಕಳಿಸಲು ಕೂಡಾ ಇದೆ, ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಕೊರತೆಯ ಕೊರತೆ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶವನ್ನು ಹಾನಿಯುಂಟುಮಾಡುವುದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಸ್ಪಿನ್ನರ್ಗಳು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಚಿಪ್ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಟೇಕ್ ಮಾಡಿ. ಮೊರ್ಟಾಝಾ ಅವರು ಹತ್ತು ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ 68 ರನ್ಗಳಿಗೆ 1 ರನ್ ನೀಡಿದರು, ಆದರೆ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಓವರ್ 18 ರನ್ಗಳಿಗೆ ಹೋಯಿತು. ಮತ್ತು ಲಿಯಾಮ್ ಪ್ಲಂಕ್ಟ್ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಾನಿ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು.

“ನಾನು ಕಳೆದ ನಾಲ್ಕು ಅಥವಾ ಐದು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ನಾನು ನಾಯಕತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದ ನನ್ನ ಓವರ್ಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸದ ಹಲವು ಬಾರಿ . ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸರಿಯಾದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾರು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂಬುದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ ” ಎಂದು ಮೊರ್ಟಾಝಾ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಮಂತ್ರಗಳ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಬೌಲಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಹೇಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ” ಕಳೆದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ, ನಾನು 10 ಓವರ್ಗಳನ್ನು ಬೌಲ್ ಮಾಡಿದ್ದೆವು, ಏಕೆಂದರೆ ಎಂಟನೇ ಅಥವಾ ಒಂಬತ್ತನೇ ತನಕ ನಾನು ಸರಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೆ. ”

ಐರ್ಲೆಂಡ್ ತ್ರಿಕೋನ-ರಾಷ್ಟ್ರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಬೌಲ್ ಮಾಡಿದ್ದರೂ, ಮಂಡಿರಜ್ಜು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಮುಸುಕನ್ನು ಹೊಡೆದನು, ಅದು ವಿಶ್ವಕಪ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡುವುದನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಮೊರ್ಟ್ಝಾ ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ.ಒಂದು ಬೌಲರ್ನಂತೆ ಅವನು ಏನನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಅವನು ತಿಳಿದಿದ್ದನು ಮತ್ತು ಅವನ ಸ್ವಯಂ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯು ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿತ್ತು, ಅವನ ಸುತ್ತಲಿನ ಶಬ್ದವು ನಿಮಿಷದಿಂದ ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು.

“ಇಲ್ಲ, ಅದು ನಿರಾಶಾದಾಯಕವಾಗಿಲ್ಲ” “ನೀವು ವೃತ್ತಿಪರ ಜೀವನದಲ್ಲಿರುವಾಗ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದದ್ದನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ, ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಎಬ್ಬಿಸಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ನೀವು ಅದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

“ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ನನ್ನ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ನಾನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇನೆ. ಅದು ನಡೆಯುತ್ತಿರುವಾಗ, ನಾನು ನನ್ನನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸುತ್ತೇನೆ. ಇತರ ಜನರು ಏನು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂಬುದಕ್ಕೆ ಬದಲಾಗಿ, ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆಂಬುದು ಹೆಚ್ಚು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ. ನಾನು ನನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದದ್ದನ್ನು ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ನನಗೆ ಕೆಟ್ಟದ್ದನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವುದು ನನಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಆದರೆ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಪಂದ್ಯದ ಸ್ಕ್ಯಾನರ್ನಲ್ಲಿ ಇದು ಕೇವಲ ಬೌಲಿಂಗ್ ಅಲ್ಲ; ಅದು ನಾಯಕತ್ವವೂ ಆಗಿತ್ತು. ಎರಡು ದಿನಗಳ ಕವರ್ನಲ್ಲಿದ್ದ ವಿಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ, ಮೊರ್ಟಾಝಾ ತನ್ನ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ಗಳನ್ನು ಮುಂಚೂಣಿಗೆ ಎಸೆದರು, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಅನ್ನು ಬೌಲಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ನಂತರ ಆರಂಭವಾದ 128 ರನ್ಗಳ ಓಟವನ್ನು ಉರುಳಿಸಿದರು.

” ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಕೊನೆಯ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ, ಎಲ್ಲವೂ ನಮ್ಮ ಎದುರು ಹೋಯಿತು – ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ನಿಂದ ಬೌಲಿಂಗ್ಗೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಸರಿಯಾದ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಕಠಿಣವಾಗಿತ್ತು. ನಾವು ಜಯಿಸದಿದ್ದರೆ ನಾವು ಟೀಕಿಸಲಿದ್ದೇವೆ, ನಿಮ್ಮ ಎದುರಾಳಿ ಯಾರೆಂಬುದನ್ನು ನಾವು ಪರಿಗಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ” ಮೊದಲ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ, ಬೌಲರ್ಗಳು 6.5 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆರ್ಥಿಕತೆಯ ದರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ಗಳಿಗೆ ವಿಕೆಟ್ಗಳು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ನಮ್ಮ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ಗಳು ಆ ವಿಕೆಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಬೌಲ್ ಮಾಡಬೇಕಾಯಿತು. “

© Cricbuzz

<ವಿಭಾಗ >

Comments are closed.