ಐಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್ಆರ್ 2 ಯಾವುದೇ ಐಫೋನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಬ್ಯಾಟರಿ ಅವಧಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು – ಫೋನ್ ಅರೆನಾ
ಐಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್ಆರ್ 2 ಯಾವುದೇ ಐಫೋನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಬ್ಯಾಟರಿ ಅವಧಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು – ಫೋನ್ ಅರೆನಾ
June 11, 2019
ಅರ್ಜುನ್ ಮಾಥುರ್ ಪುರುಷರಿಂದ 'ಕೊಳಕು ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು' ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ, ಕೆಲವರು ಅವನನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ಅರ್ಜುನ್ ಮಾಥುರ್ ಪುರುಷರಿಂದ 'ಕೊಳಕು ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು' ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ, ಕೆಲವರು ಅವನನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
June 11, 2019
ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ಗಾಗಿ, 8 PM ಮೀನ್ಸ್ 'ಟಕಿಂಗ್ ಅವೇ ಟೈಮ್ ಫ್ರಮ್ ಟೈಮುರ್' ನಂತರ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
ನವ ದೆಹಲಿ:

ನಟ ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಾಂಬೆ ಟೈಮ್ಸ್ನ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಸಮತೋಲನ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದ ಸಮಯವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಪ್ರಕಟಣೆಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, 48 ವರ್ಷದ ಓರ್ವ ನಟ ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಸಾಯಂಕಾಲ ಕೆಲಸವನ್ನು ಕಟ್ಟಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ತಮ್ಮ ಎರಡು ವರ್ಷದ ಮಗ ಟೈಮೂರ್ನೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ: “ನಾನು ಕೆಲಸದ ನಂತರ ಮನೆಗೆ ಬಂದಾಗ ಮತ್ತು ಟೈಮೂರ್ ನಿದ್ರೆ, ನಾನು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಾವು ಬಹಳ ಗಂಟೆಗಳ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು, ಆದರೆ ನಾನು 8 ಗಂಟೆ ನಂತರವೂ ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡದಿದ್ದರೆ, ನನ್ನ ಮಗನಿಂದ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಕಾರಣ ನನಗೆ ಅನಾನುಕೂಲವಾಗಿದೆ “ಎಂದು ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಸೈಫರ್ ಮತ್ತು ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ಗೆ ಡಿಸೆಂಬರ್ 2016 ರಲ್ಲಿ ಟೈಮೂರ್ ಜನಿಸಿದರು. ನಟಿ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಅವರ ಮೊದಲ ಪತ್ನಿ ಅಮೃತಾ ಸಿಂಗ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸೈಫ್ ಮಕ್ಕಳು .

ಸೇಕ್ರೆಡ್ ಗೇಮ್ಸ್ನ ಎರಡನೇ ಋತುವಿನ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿರುವ ಸೈಫ್, ಬಾಂಬೆ ಟೈಮ್ಸ್ಗೆ ಸಹಾ ಅವರ ಪೋಷಕರು ಶರ್ಮಿಳಾ ಟ್ಯಾಗೋರ್ ಮತ್ತು ಮನ್ಸೂರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಪಟೌಡಿ ಅವರಲ್ಲಿ “ಕುಟುಂಬದ ಗೌರವವನ್ನು ಗೌರವಿಸುವ” ಎಂಬ ಅರ್ಥವನ್ನು ನೀಡಿದರು: “ನನ್ನ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ, ಕುಟುಂಬದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಗೌರವಿಸುವ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನನ್ನ ಹೆತ್ತವರು ನನಗೆ ಕಲಿಸಿದರು.ನನ್ನ ತಂದೆ ಒಬ್ಬ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಮತ್ತು ತಾಯಿ ಒಬ್ಬ ನಟಿ, ಮತ್ತು ಇಬ್ಬರೂ ಒತ್ತಡದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.ಆದರೆ, ಇತರ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದು ಮುಖ್ಯ ಎಂದು ನಾವು ತಿಳಿದಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಅದು ಜೀವನವು ಹೇಗೆ ಸುಂದರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ”

ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರು ಟೈಮೂರ್ನನ್ನು ಮುಂಬೈನ ಸೇಕ್ರೆಡ್ ಗೇಮ್ಸ್ 2 ಸೆಟ್ಗಳಿಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು. ಲಿಟ್ಲ್ ಟೈಮೂರ್ ಕೂಡಾ ಅವರ ತಾಯಿಯ ಕಾರ್ಯನಿರತ ನಟ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಅವರ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಟನಾಗಿರುವ ಕೆಲವು ಕಾನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಕೂಡಾ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ: “ನಮ್ಮ ಹೊರಗಿನ ಮನಮೋಹಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ, ತಪ್ಪಿದ ಜನ್ಮದಿನಗಳು, ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವಗಳು ಮತ್ತು ಹೊಸ ವರ್ಷದ ರಜಾದಿನಗಳ ದೀರ್ಘ ಪಟ್ಟಿ ಇದೆ. ಮತ್ತು ಒಂದು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಾಡುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ತೀವ್ರವಾದದ್ದು ಲೈಫ್ ಬಹಳ ವೇಗವಾಗಿ ಮತ್ತು ಸಮಯದ ನೊಣಗಳಲ್ಲಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರಲ್ಲಿ ಅದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ವ್ಯರ್ಥ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ”

2016 ರಲ್ಲಿ, ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ತೈಮೂರ್ನ ಕೆಲವೇ ತಿಂಗಳೊಳಗೆ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಮರಳಿದರು. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಇಂಟರ್ನೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಿಭಾಗವು ಟೈಮೂರ್ನನ್ನು “ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ” ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಮಾಡಿತು. ತೈಮೂರ್ ಜನಿಸಿದ ನಂತರ ವೀರೇ ಡಿ ವೆಡ್ಡಿಂಗ್ ಕರೀನಾ ಅವರ ಮೊದಲ ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಿತ್ತು. ನಟಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಹೇಳಿದರು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಅವರು ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಿನ 8 ಗಂಟೆಗಳ ಮಾತ್ರ ಡಾನ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಡಾನ್ಸ್ ನಿಯಮ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ: “ನಾನು ನಾನು ನನ್ನ ಮಗ ಎಂಟು ಗಂಟೆಗಳ ಕೆಲಸ ಇಲ್ಲ ಆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿಲ್ಲ (Taimur) ಮಾಡಿದ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ, ನಾನು 12 ಗಂಟೆಗಳವರೆಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಒಂದು ಅಪವಾದವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು.ನಿರ್ದಿಷ್ಟರು ನಾನು ಬಯಸಿದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯಲ್ಲೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ” ಕರೀನಾ ನೃತ್ಯದ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋನಲ್ಲಿ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿ ಟಿವಿ ಚೊಚ್ಚಲ ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಟಸ್ಕನಿಯ ಟೈಮೂರ್ನೊಂದಿಗೆ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದ್ದರು .

Comments are closed.